જોન સ્નો પ્રેમમાં છે, થ્રોન્સના અભિનેતા કિટ હેરિંગ્ટન – ધી ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસની રમત દર્શાવે છે

8 સિંહાસન રમત
થ્રોન્સ સિઝન 8 ની રમત 14 મી એપ્રિલના રોજ પ્રિમીયર થશે

એચબીઓની ગેમ ઓફ થ્રોન્સની સિઝનના પૂર્ણાહુતિ સાથે, આજુબાજુના સીઝનના લાંબા શોના સંભવિત અંતિમ પરિણામ વિશેની આખી દુનિયા ક્રેઝી અટકશે. તાજેતરમાં, આ શોના તારાઓ એ સિઝનના સીઝન 8 પર એન્ટરટેઇનમેન્ટ વીકલી પર કેટલાક બીન્સ ફેંકી દીધા હતા.

બ્રિટિશ અભિનેતા કિટ હેરિંગ્ટન, જે જીટી સ્નોમાં જોન સ્નો રમે છે, તેણે કહ્યું કે તેના પાત્રની દુનિયા જાણે છે કે તે સિઝનના અંતિમ તબક્કામાં તેના પર નીચે પડી જશે.

જીટીટી અભિનેતાએ કહ્યું હતું કે, “વિશ્વના અંત ટૂંક સમયમાં આવી શકે છે, પરંતુ ઓછામાં ઓછું તે કોઈની સાથે પ્રેમ કરે છે અને જાણે છે કે તે કોણ છે – અને પછી સ્લેજહેમર આવે છે.” જેમ ચાહકો પહેલાથી જ જાણે છે કે જોન સ્નો અને ડેનેરીસ ટાર્ગારીન સંબંધમાં છે, પરંતુ સ્નોને ખબર નથી કે તે જે સ્ત્રીને પ્રેમ કરે છે તે લોહીથી સંબંધિત છે. અને અલબત્ત ‘આ’ ખાસ પ્રકટીકરણ તેમના ભવિષ્યને મોટી રીતે અસર કરશે.

બીજી તરફ, એમીલિયા ક્લાર્ક, જે ડ્રેગન ડેનેરીઝ ટાર્ગારીનની માતાને ભજવે છે, તેણે કહ્યું, “તેણી જોઈ છે અને સાક્ષી થઈ છે અને પસાર થઈ રહી છે અને હારી ગઈ છે અને તેને સહન અને દુઃખ થયું છે. તેણી આ સમગ્ર અસ્તિત્વ માટે કામ કરી રહી છે. ”

તાજેતરમાં, એચબીઓએ ફાઇનલના પ્રથમ સંપૂર્ણ ટ્રેલરને વિતરણ કર્યું હતું જે વિન્ટરફેલ ખાતેના મહાકાવ્યની લડાઇમાં સંકેત આપે છે. એન્ટરટેઇનમેન્ટ વીકલી દ્વારા એક અહેવાલ મુજબ, અંતિમ યુદ્ધ સ્ક્રીન પર મૂકવા માટે અત્યાર સુધીની સૌથી લાંબી લડાઇ સિક્વન્સમાંની એક હશે. તેથી સંભવતઃ તેમના બધાનું સૌથી લોહિયાળ યુદ્ધ સાક્ષી બનવા માટે તૈયાર રહો.

થ્રોન્સ સિઝન 8 ની રમત 14 મી એપ્રિલના રોજ પ્રિમીયર થશે.