જ્યારે જ્હોન અબ્રાહમ સેક્સ દ્રશ્યમાં લઈ જવામાં આવ્યો ત્યારે કંગના રણૌત તેની છૂટાછવાયા છોડીને – ફ્રી પ્રેસ જર્નલમાં ગયો

બૉલીવુડ ફિલ્મોમાં પ્રેમ-નિર્માણના દ્રશ્યોની આસપાસના તાજેતરના બઝ સૂચવે છે કે ઘણી વખત તેઓ બિનજરૂરી હોય છે. જો કે, એવા કેટલાક છે જે વર્ણનને આધારે સંપૂર્ણ જરૂરિયાતમાં રજૂ કરે છે. જહોન અબ્રાહમ અને કંગના રાણાઉત – શૂટઆઉટ એટ વાડાલા જેવા એક ઉદાહરણ છે.

ઇન્ટરનેશનલ બિઝનેસ ટાઈમ્સમાં ઉલ્લેખિત અહેવાલો અનુસાર, ચોક્કસ દ્રશ્યને હિંસક બાજુ પર વધુ આવશ્યક છે. દેખીતી રીતે, જ્હોન એક દ્રશ્યોમાં લઈ જવામાં આવ્યો અને કંગનાને ઉઝરડા અને રક્તસ્રાવ છોડ્યો. તે બંગડી હતી જે અભિનેત્રી પહેરી હતી જેણે તેમના (બંને અભિનેતાઓ) હાથમાં કાપ મૂક્યો હતો.

અગ્રણી દૈનિકમાં જણાવાયેલી એક રિપોર્ટ મુજબ, જ્યારે તે બન્ને ગરમ ગરબડમાં આવે ત્યારે ઉત્કટ પ્રેમાળ દ્રશ્ય દરમિયાન હતો. જ્હોન તેના હાથને કડક રીતે પકડી રાખે છે અને તેના પર પ્રેમ કરવાનું શરૂ કરે છે, પરંતુ તેની પકડ એટલી મજબૂત હતી કે તેણીની બંગડીઓ તૂટી ગઈ અને તેણીએ રક્તસ્રાવ શરૂ કર્યો. જો કે, જોન તરત જ કંગના માફી માગી.