યુ.એસ. ઓલિમ્પિયન કેલી કેટલિન, 23, દેખીતી આત્મહત્યામાં મૃત્યુ પામ્યા – ન્યુયોર્ક પોસ્ટ

માર્ચ 10, 2019 | 4:58 વાગ્યે

કોલોરાડો સ્પ્રિન્ગ્સ, કોલો. – ઑલિમ્પિક ટ્રેક સાયક્લિસ્ટ કેલી કેટલિન, જેણે યુ.એસ. મહિલાઓની શોધમાં 2016 માં રીયો ડી જાનેરો ગેમ્સમાં રજત ચંદ્રક જીતવામાં મદદ કરી હતી, શુક્રવારે શુક્રવારે તેનું ઘર કેલિફોર્નિયામાં મૃત્યુ પામ્યું હતું. તે 23 વર્ષની હતી.

યુએસ સાયકલિંગ ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ રોબ ડી માર્ટિનીને રવિવારે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે “આ સમગ્ર સાયક્લિંગ સમુદાય આ વિશાળ નુકસાનને શોક કરે છે. અમે કેલીના ટીમના સાથીઓ, કોચ અને સ્ટાફને સતત ટેકો આપીએ છીએ. અમે બધાને પણ પ્રોત્સાહિત કરીએ છીએ કે જેઓ કેલીને શોકથી એકબીજાને ટેકો આપતા હતા. ”

કેટલિનના પિતા, માર્ક કેટ્લિને વેલોન્યુઝને કહ્યું કે તેની પુત્રીએ પોતાને મારી નાખી.

કેટલિનનો જન્મ મિનેપોલિસ, મિનેસોટા નજીક થયો હતો અને ઉછેરવામાં આવ્યો હતો અને યુ.એસ. નેશનલ ટીમના સભ્ય તરીકે ટ્રૅક પર પ્રસિદ્ધિ પામ્યો હતો. તેણીએ રેલી યુએચસી પ્રો સાયકલિંગ ટીમ માટે રસ્તા પર પણ રેસિંગ કર્યું હતું, અને તે સ્ટેનફોર્ડ ખાતેના કોમ્પ્યુટેશનલ ગણિતમાં ગ્રેજ્યુએટ ડિગ્રી મેળવી રહી હતી.