સલમાન ખાન, વિન ડીઝલ, જ્હોન અબ્રાહમ એ રોક – જો ફાસ્ટ એન્ડ ફ્યુઅરિયસ બૉલીવુડમાં બનાવવામાં આવ્યો હતો – ફોટા જુઓ – ટાઇમ્સ હવે

જો ફાસ્ટ અને ફ્યુઅરિયસ હિન્દીમાં બને તો બોલિવૂડ અભિનેતાઓ તારાંકિત કરશે તે તપાસો

જો ફાસ્ટ અને ફ્યુઅરિયસ હિન્દીમાં બને તો બોલિવૂડ અભિનેતાઓ તારાંકિત કરશે તે તપાસો

હોલીવુડની સૌથી મોટી અને સૌથી ઓળખી શકાય તેવી પ્રોપર્ટીઝમાંની એક ફાસ્ટ અને ફ્યુઅરિયસ ફિલ્મો છે. સીરીઝમાં પહેલી ત્રણ ફિલ્મો ખૂબ જ ખરાબ હતી, ફાસ્ટ 5 પછીથી, જેમાં ડ્વેન જ્હોન્સન ઉર્ફ ધ રોક, કાસ્ટનો નિયમિત ભાગ બની ગયો હતો, ફ્રેન્ચાઇઝ ફક્ત ફેન ફેવરિટ જ નહીં, પણ અબજો ડોલર પણ બનાવે છે. બૉક્સ ઑફિસ. આજે, તે માર્વેલ સિનેમેટિક બ્રહ્માંડ અને સ્ટાર વોર્સની પસંદગીની સાથે હોલિવુડ મૂવી ફ્રેન્ચાઇઝીઝમાંની એક છે.

અસ્ટ અને ફયુરિયસ બોલિવૂડ વર્ઝન

પરંતુ કલ્પના કરો કે જો બૉલીવુડમાં ઝડપી અને ફયુરિયસ મૂવીઝ બનાવવામાં આવી હોય તો. કાસ્ટ જેવો દેખાશે? ડોમિનિક ટોરેટો (વિન ડીઝલ દ્વારા ભજવેલા) ની ભૂમિકા ભજવવા અથવા લ્યુક હોબ્સ (ડ્વેન જ્હોન્સન દ્વારા ભજવેલા) ની ખરાબ ભૂમિકા ભજવવાની ભૂમિકા ભજવવા માટે કોણ આદર્શ ફિટ હશે? ઠીક છે, અમારી પાસે સૂચિ છે અને તે તમને ફક્ત ઉત્સાહિત કરી શકે છે. નીચે તપાસો:

સલમાન ખાન – ડોમિનિક ટોરેટો

સલમાન ખાન

આ કોઈ મગજનો અધિકાર નથી? મોટી સ્ટન્ટ્સ સાથે અને ખરાબ ગાય્સમાંથી ચોકલેટને હરાવીને, એક મૂર્ખ ઍક્શન ફિલ્મ! અમારા પોતાના સલમાન ખાન કરતા વધારે ઉચ્ચ-સ્તરના બૅડસ ચોરોનો સમૂહ કોણ વધુ સારો છે. અમે વિચારીએ છીએ કે સલમાન બૉલીવુડ બૉક્સ આલ્ફા પુરૂષ અથવા પેકના નેતા રમશે – ડોમિનિક ટોરેટો. તેમની ઑન-સ્ક્રીન કરિશ્મા, શારીરિક દેખાવ અને મૂર્ખ ક્રિયાત્મક ફિલ્મો અને તેમની ઉંમર સાથેની અનુભવ, તેમને ભૂમિકા માટે સંપૂર્ણ પસંદગી બનાવે છે. શું તમે સહમત થશો?

જોહ્ન અબ્રાહમ – લ્યુક હોબ્સ

જોન અબ્રાહમ

જો તમારી પાસે સલમાન ટોરેટો તરીકે છે, તો તમારે કોઈની જરૂર છે, ફક્ત તેને શારીરિક રીતે જ નહીં પરંતુ થોડોક વખત એક વાર તેની વીજળી ચોરી પણ. અને તેથી જ્હોન અબ્રાહમ હોબ્સ રમવાની અમારી પસંદગી છે. તે માત્ર બલ્ક થતો નથી અને શારિરીક રીતે જોખમી લાગે છે, પરંતુ જો તેણે સલમાનને પછાડવા અને તેને બહાર ફેંકી દેવાનું હોય તો તે વિશ્વાસપાત્ર દેખાશે. વધુમાં, જ્હોન પણ સલમાન ખાનની એક્શન ફિલ્મો સાથે પૂરતો અનુભવ ધરાવે છે.

રણબીર કપૂર – બ્રાયન ઓ કોનોર

રણબીર કપૂર

રણબીરની નિર્મિત અને તીવ્ર સ્ક્રીન હાજરીથી તેને પાઉલ વોકરના પાત્ર માટે સંપૂર્ણ ફેરબદલ મળે છે. અને જ્યારે રણબીર અને સલમાન એક સાથે મળીને કોઈ ફિલ્મમાં તારો ન કરી શકે, ત્યારે એકલા (એક કેટરિના કૈફ કનેક્શનના કારણે) એકલા સારા મિત્રોને રમવા દો, પણ આ એક કાલ્પનિક સૂચિ છે, અને અમને લાગે છે કે રણબીર તેને એફબીઆઈ એજન્ટ તરીકે રોકશે.

હૃતિક રોશન – ડેકાર્ડ શૉ

ઋત્વિક રોશન

ઠીક છે, આ એક કપટી બાબત છે કારણ કે તમે જેસન સ્ટેથમના સ્થાને બૉલીવુડમાં કોસ્ટ કરો છો. જ્યારે ટાઇગર શ્રૉફ તેમની આળસતાને કારણે એક આદર્શ પસંદગી હતી, પરંતુ અમને લાગે છે કે હૃતિક રોશન સારી ભૂમિકામાં ફિટ થશે. પ્રથમ, તેની પાસે અભિનય ચૉપ્સ છે અને બીજું, જ્યારે રિતિક જ્હોન પર પંચ ઉભો કરે છે, તે ટાઇગર ફેંકવાની સરખામણીમાં વધુ વિશ્વાસપાત્ર દેખાશે.

કેટરિના કૈફ – લેટી ઓર્ટિઝ

કેટરિના કૈફ

જો સલમાન ખાન એક ખરાબ રમત રમી રહ્યો છે અને તેની બૅડસ ગર્લફ્રેન્ડને રમવાની જરૂર છે, તો બોલીવુડમાં કેટરિના કૈફ કરતાં વધુ સારું નથી. મિશેલ રોડ્રિગ્ઝ ફાસ્ટ અને ફ્યુઅરિયસ મૂવીઝમાં કરેલા ઍક્શન સિક્વન્સ કરવા માટે તેની પાસે શારીરિકતા છે, અને તે ધૂમ્રપાનને ગરમ કરતી વખતે તે કરી શકે છે. એક થા ટાઇગર અને ટાઇગર ઝિન્ડા હૈ જુઓ, અને તે તમને બધાને સમજશે.

વરુણ ધવન – રોમન પિઅર્સ

વરુણ ધવન

એક મોટું મોં, મજબૂત ઓન-સ્ક્રીન કરિશ્મા સાથેની કૉમિક રાહત, જ્યારે આપણે એક અભિનેતામાં આ બધી લાક્ષણિકતાઓ વિશે વિચાર્યું, ત્યારે વરૂણ ધવન પૉપ અપ પ્રથમ હતો. આપણે જાણીએ છીએ કે તે મોટેથી મોં હોઈ શકે છે અને તેની ફિલ્મોમાં તે બધું જાણે છે. તે ઍક્શન સિક્વન્સ પણ કરી શકે છે અને તે એક અલગ સીમાં અભિનેતા સાથેની ફિલ્મમાં કોમિક રાહત હોઈ શકે છે. જ્હોન અબ્રાહમની સાથે ડીશૂમમાં તેમનો પ્રભાવ તેણે આ ભૂમિકા માટે સંપૂર્ણ પસંદગી કરી હતી.

વિકી કૌશલ – તેજ પાર્કર

વિકી કૌશલ

વિકી કૌશલ તમે જે પણ ભૂમિકા ભજવતા હતા તેમાંથી સંપૂર્ણ છે. છતાં, આપણે વિચાર્યું કે તે લુડાક્રિસને બદલવા અને ફાસ્ટ અને ફ્યુઅરિયસ બોલીવુડ સંસ્કરણમાં સાયબર પ્રતિભાશાળી રમવા માટે યોગ્ય છે. જો તે જરૂરી હોય તો પણ તે કર્કશ, દુષ્ટ અને નકામી હોઇ શકે છે. કોઈપણ જેણે મન્માર્ઝિયાને જોયો છે તે તેની ખાતરી કરશે. ઉપરાંત, તે અને વરુન એકબીજાને મોટી સ્ક્રીન પર સારી રીતે રમશે.

દીપિકા પાદુકોણ – સાઇફર

દીપિકા પાદુકોણ

ઠીક છે, તેણે પહેલેથી જ એક વિન ડીઝલ ફિલ્મમાં વિલન ભજવ્યો છે – XXX: ઝેન્ડર કેજની રીટર્ન, અને ફાસ્ટ અને ફયુરિયસ ખલનાયક સિફર એક માત્ર એક છે, જે ડેકાર્ડ શૉને છોડી દે છે, જે નિર્ણાયક છે. તેથી, આપણે બૉલીવુડ સંસ્કરણમાં ચાર્લીઝ થેરોનની જગ્યાએ દીપિકા પાદુકોણ સાથે જઈ રહ્યા છીએ.