આ અઠવાડિયાના બૉલીવુડના સમાચાર નિર્માતાઓ: કલાક પોસ્ટર્સથી એલિયા-રણબીર અભિનેતા બ્રહ્મસ્ત્રાના લોગોની રજૂઆત – ટાઈમ્સ નાઉ

અઠવાડિયાના બૉલીવુડ ન્યૂઝમેકરો તપાસો

અઠવાડિયાના બૉલીવુડના સમાચાર નિર્માતાઓને તપાસો ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

દર અઠવાડિયે આપણે નવી વાર્તાઓ, નવી ફિલ્મો, નવા પોસ્ટરો અને નવી રિપોર્ટ્સ પર આવીએ છીએ. ઠીક છે, આ અઠવાડિયે કોઈ અપવાદ નથી અને છેલ્લા અઠવાડિયે જ બોલીવુડમાં ઘણી નવી વાર્તાઓ અને કાર્યક્રમો યોજાયા છે. છેલ્લા અઠવાડિયામાં એક મોટો હતો, તે અઠવાડિયા ગુલાબના બધા પથારીમાં નહોતો, કારણ કે ભારત અને પાકિસ્તાન વચ્ચેના તણાવને સેલિબ્રિટીઝ દ્વારા પણ શોષવામાં આવતો હતો. જો કે, આ અઠવાડિયે તુલનાત્મક રીતે હળવા રહ્યો છે અને નવા પ્રકાશનો અને પોસ્ટરોથી ભરેલો છે.

આ અઠવાડિયા ખાસ કરીને અલીયા ભટ્ટ માટે એક મોટો હતો, જ્યાં એક બાજુ તેની આગામી ફિલ્મ કાલંકના પોસ્ટર સોશિયલ મીડિયા પર રાઉન્ડ બનાવતા હતા અને તેના ચાહકો દ્વારા પ્રેમ કરવામાં આવતાં હતાં , તેમની આવનારી ફિલ્મ બ્રહ્મસ્ત્રાના લોગોનું પ્રકાશન પણ શહેરની વાત બની ગયું હતું. . અભિનેત્રીએ તેને તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પર લીધો અને ફોટા અને વિડિયોઝ શેર કર્યા. જરા જોઈ લો.

દરમિયાન, અમિતાભ બચ્ચન અને ટેપસી પન્નુના અભિનય કરનાર બદાલાએ પણ રાઉન્ડ બનાવ્યાં હતાં. આ ફિલ્મમાં તમામ પ્રકારની હકારાત્મક સમીક્ષાઓ આવી છે અને લાગે છે કે પ્રેક્ષકો પહેલેથી જ રસપ્રદ વાર્તા અને મજબૂત પાત્ર નાટકો સાથે જોડાયેલા છે.

આ અઠવાડિયે, એક લાડકી કોઈ દીખા તો એસા લગ અભિનેત્રી સોનમ કપૂર માટે ખુશી હતી. 33 વર્ષીય સ્ટાર, ટોચના પ્રભાવશાળી મહિલાઓની વિવિધતાની યાદીમાં દર્શાવવામાં આવ્યો છે. અભિનેત્રીએ તમને એક ટ્વિટર શેર કર્યું છે:

પ્રિયંકા ચોપરા અને અંધારની ફિલ્મ ‘ ધ સ્કાય ઇઝ પિંક’ ની આંદામાનની શૂટ ડાયરીઓ પણ આ અઠવાડિયાના મુખ્ય મુદ્દા પર રહી હતી. દિગ્દર્શક શોનાલી બોસે તેને તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પર લઈ લીધા અને ફોટા શેર કરી, એક નજર નાખી.

વધુ અપડેટ્સ માટે ટ્યૂન રહો.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ