જિમ રોસ પર જેરી લોલરની ટિપ્પણીઓ ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ફરીથી છોડીને, આ વર્ષે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ હોલ ઓફ ફેમ હોસ્ટિંગ નહી કરતી સૂચનાઓ – 411mania.com

– જેરી લૉલરે કિંગ ડિનર વિથ ધ ડિનર વિથ ધ કિંગ પોડકાસ્ટની નવીનતમ એપિસોડ રજૂ કરી. શો દરમિયાન, લૉલેરે આ અઠવાડિયાથી સમાચાર પર ટિપ્પણી કરી કે જિમ રોસ ડબલ્યુડબલ્યુઇ સાથે ફરી એકવાર માર્ગો વહેંચી રહ્યો છે. તેમણે આ વર્ષે ડબલ્યુડબલ્યુઇ હોલ ઓફ ફેમ સમારંભની હોસ્ટિંગ પર સંકેત આપ્યા નથી. નીચે પોડકાસ્ટમાંથી કેટલીક હાઇલાઇટ્સ અને ઑડિઓ ક્લિપ્સ છે.

જિમ રોસ પર લૉલર ડબલ્યુડબલ્યુઇ છોડીને ફરીથી બોલ્યા : “ઠીક છે, હું કહું છું કે હું ઉદાસી છું, પરંતુ જાહેરાત કરતાં પહેલાં મેં જેઆર સાથે વાત કરી હતી. ગઈકાલે એક દિવસ પહેલા મેં જેઆર સાથે વાત કરી હતી અને તેણે મને કહ્યું હતું કે દ્રશ્યો પાછળ શું છે અને તે કોણે ટેલિફોન પર વાત કરી. તેણે મને વિન્સ સાથેની વાતચીત વિશે ખરેખર કહ્યું હતું. કૂલ વસ્તુ – કારણ કે તે દુઃખદાયક નથી – કારણ કે જ્યાં સુધી જેઆર સંબંધિત છે, તે મોટી અને સારી વસ્તુઓ પર જવાનું છે. અને જ્યારે હું મોટા અને વધુ સારા કહું છું, ત્યારે તેનો અર્થ એ છે કે તે તેના જીવનમાં પહેલાં ક્યારેય કરેલા કરતાં વધુ પૈસા છે. તેથી, તે જેઆર માટે સારી વસ્તુ છે. ”

જે.આર. લોલર આ એક્ઝિટ પહેલા ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇમાં વધુ શું કરવા માંગે છે તેના પર જેરી લૉલર: “જ્યારે જેઆર વિન્સ સાથે વાત કરે ત્યારે તે વસ્તુનો એક ભાગ હતો. તેણે વિન્સ [મેકમોહન] ને કહ્યું, “હું વધુ કરવા માંગું છું. મને લાગે છે કે હું ઉત્પાદક બની શકું છું, “જે તે ચોક્કસપણે કરી શકે છે. અને જો તમે જેઆરની પરિસ્થિતિ જુઓ છો, તો તે પોતે ત્યાં જ છે. હવે તે [તેમની છેલ્લી પત્ની] જાન ગઈ છે, મને નથી લાગતું કે તે તંદુરસ્ત છે. મને લાગે છે કે તે સ્વીકારવા માટેનો પ્રથમ વ્યક્તિ બનશે. તમે ફક્ત ઘરની આસપાસ જ બેસીને ના હોવ અને લાંબા ગાળા માટે કશું કરવાનું નથી. તે ત્યાંથી બહાર જવું છે. તે ઉત્પાદક બનવા માંગે છે અને વધુ કાર્ય કરે છે, તેથી તે તેના માટે સારી વસ્તુ બનશે. ”

જેરી લૉલર આ વર્ષના ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ હોલ ઓફ ફેમ સમારંભ પર: “વેલ, તે હોલ ઓફ ફેમની ટિકિટ માટે મને શોધી શકે છે, અને હું આ વર્ષે હોલ ઓફ ફેમમાં હોઈ શકતો નથી. મને ખબર નથી. * હસે છે * તેઓ એક અલગ દિશામાં જઈ શકે છે, કોણ જાણે છે? હું બિલાડીને બેગમાંથી બહાર કાઢવા માટેનો એક નથી માનતો … અધિકૃત નથી, મારી પાસે નથી. ”

જો ઉપરના અવતરણનો ઉપયોગ કરો છો, તો કૃપા કરીને કિંગ સાથે એ / ટી સાથે કિંગ સાથે ડિનરને 411mania.com પર ટ્રાંસ્ક્રિપ્શન માટે ક્રેડિટ કરો.