ઝીમોમીએ પુષ્ટિ આપી છે કે 18 મી માર્ચના રોજ રેડમી 7 રેડમી નોટ 7 પ્રો સાથે લોન્ચ કરશે – ગીઝમોચીના

થોડા દિવસો પછી ટીઝર અને અટકળો, તે આખરે સત્તાવાર છે. સિયાઓમી રેડમી 7 મોડેલ અમને 18 મી માર્ચે રેડમી નોટ 7 પ્રો સાથે મળી રહ્યું છે . નામ સૂચવે છે કે, ફોન રેડમી નોટ 7 શ્રેણીની નીચે મૂકવામાં આવશે, જે બજેટ પ્રાઇસ ટૅગ પર ઓછી શક્તિશાળી આંતરિક સાથે આવે છે.

એક કલાક પહેલાં, Redmi માતાનો તાજેતરમાં નિમણૂક જનરલ મેનેજર, લુ Weibing Weibo મારફતે આ સમાચાર પુષ્ટિ કરી હતી. તારીખની ખાતરી કરવા ઉપરાંત, તેમણે હેન્ડસેટની ડિઝાઇન પણ જાહેર કરી.

રેડમી 7 લોંચ

રેડમી 7 તેની મોટી નોંધ શ્રેણીબદ્ધ ભાઈઓની યાદ અપાવે છે. તેથી, તમારી પાસે પાછળની બાજુ તેમજ ફિંગરપ્રિન્ટ પ્લેસમેન્ટ સમાન કૅમેરાની ગોઠવણ છે. જો કે, તમારી પાસે આ મોડેલ માટે ઓછા ફેન્સી રંગ વિકલ્પો હોવું જોઈએ. છબીમાં, આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે રેડમી 7 – બ્લેક, બ્લુ અને સનરાઇઝ લાલ રંગ જેવો દેખાય તે માટે ઓછામાં ઓછા ત્રણ કલર વેરિયન્ટ્સ હશે. આગળનો ભાગ મોટી ભાઈબહેનો જેવું જ છે, જેમાં જાડા તળિયે ફરસી સાથે ટિયરડ્રોપ ડિસ્પ્લે છે.

ફોન પહેલેથી જ TENAA પસાર કર્યો છે , તેથી અમે તેની મોટા ભાગની સ્પેક્સ જાણીએ છીએ. આગામી મોડેલ 6.2-ઇંચનું આઇપીએસ એલસીડી ડિસ્પ્લે સાથે આવશે, જે રેડમી નોટ 7 કરતા સહેજ નાનું છે . આ રિઝોલ્યુશન એચડી + હોવાનું કહેવાય છે જ્યારે પ્રોસેસર મોટા ભાગે સ્નેપડ્રેગન 632 , 2GB + 16GB મેમરી ગોઠવણીથી શરૂ થાય છે. ત્યાં વધારાના 3/4 જીબી રેમ વેરિયન્ટ્સ હોવા જોઈએ. આ ફોન લગભગ 105 ડોલરની કિંમતે શરૂ થવાની ધારણા છે .

આગામી થોડા દિવસોમાં સત્તાવાર ટીઝર્સના સમૂહ માટે બ્રેસ કરો.

( સ્રોત )