એચસીએલ ટેક યુએસ-ડિજિટલ ટ્રાન્સફોર્મેશન કન્સલ્ટિંગ ફર્મ – ડિલિવરી ડોક્યુમેન્ટ હસ્તગત કરશે

છેલ્લું અપડેટ: 13 માર્ચ, 2019 08:57 PM IST સ્રોત: પીટીઆઈ

એચસીએલ ટેકએ સોદાનું કદ જાહેર કર્યું નથી, પરંતુ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે તે 45 મિલિયન ડોલર છે.

ભારતીય આઇટી સર્વિસીસ કંપની એચસીએલ ટેક્નોલોજિસે બુધવારે યુએસ સ્થિત ડિજિટલ ટ્રાન્સફોર્મેશન કન્સલ્ટિંગ કંપની સ્ટ્રોંગ-બ્રિજ એન્વિઝનના હસ્તાંતરણની જાહેરાત કરી હતી. એચસીએલ ટેક્નોલોજિસે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે, “આ સંપાદન સાથે, એસબીઇ (સ્ટ્રોંગ-બ્રિજ એન્વિઝન) એચસીએલના ગ્લોબલ ડિજિટલ અને એનાલિટિક્સ બિઝનેસનો ભાગ બનશે.”

એચસીએલ ટેકએ સોદાનું કદ જાહેર કર્યું નથી, પરંતુ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે તે 45 મિલિયન ડોલર છે.

એસબીઇમાં સીએટલ, ડેનવર, એટલાન્ટા અને ન્યૂયોર્ક સિટીમાં ઑફિસ છે. સીએટલમાં મુખ્ય મથક ધરાવતી કંપની, ડિજિટલ કન્સલ્ટિંગ કંપની છે જે ગ્રાહક અનુભવ વ્યૂહરચના, વ્યવસાય પરિવર્તન અને પરિવર્તન વ્યવસ્થાપનમાં વિશિષ્ટ છે.

“સ્થાપના પછી ફોર્ચ્યુન 1000 ગ્રાહકોને સેવા આપતા, સ્ટ્રોંગ-બ્રિજ કન્સલ્ટિંગ તેની કન્સલ્ટન્સી અને ડિજિટલ ટ્રાન્સફોર્મેશન ક્ષમતાઓ વધારવા 2017 માં સંમિશ્રણ સાથે જોડાઈ ગઈ અને આગળ ઉત્તર અમેરિકામાં તેના પગલાની સ્થાપના કરી.”

પ્રથમ 13 માર્ચ, 2019 08:55 વાગ્યે પ્રકાશિત