જન્માક્ષર આજે, 12 માર્ચ, 2019: મેષ, સ્કોર્પિયો, લીઓ, જેમિની, કેન્સર, તુલા – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, 12 માર્ચ, 2019: મેષ, સ્કોર્પિયો, લીઓ, જેમિની, કેન્સર, તુલા - જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો
જન્માક્ષર આજે, 12 માર્ચ, 2019: મેષ, સ્કોર્પિયો, લીઓ, જેમિની, કેન્સર, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

નાણાકીય જોખમો ચાલુ રહે છે, પરંતુ મુશ્કેલ મુદ્દાઓને દૂર કરવાનો અને કઠોર કાર્યોને એક બાજુ પર મૂકવાનો અવકાશ છે. તમે ખૂબ મજા, આનંદ અને આરામ પર ભાર મૂકે છે! સર્જનાત્મક અને સ્પર્ધાત્મક એરિન્સ લાભ કરશે, ખાસ કરીને નવા મિત્રો અને સંગઠનોમાંથી.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

તમારી બધી ઉર્જા અને નિર્ણય માટે તમે મૂંઝવણમાં મૂકેલા છો અને કેટલાક મહત્વપૂર્ણ સંદર્ભોમાં ગેરમાર્ગે દોરતા હોવ છો. મુદ્દો એ છે કે ક્ષણ પર તમારા સારા ગુણો પર ભાર મૂકવામાં આવે છે, તેથી તમારા ખરાબ છે. અને તે, મને લાગે છે, તમારે શા માટે અતિશયોક્તિઓ અને ઉગ્રવાદીઓથી દૂર રહેવું જોઈએ.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

તમારા મનની શાંતિ કે જે તકલીફ છે તે સાથે વ્યવહાર કરવો જ જોઇએ, જો માત્ર તણાવપૂર્ણ ગ્રહોના પાસાઓ આગામી સપ્તાહે ચાલુ રહેશે. છેલ્લી વસ્તુ જે તમે કરવા માગો છો તે એ પીડા લાવે છે. વાસ્તવમાં, જે અંધકારમય લાગે છે તે વાસ્તવમાં હકારાત્મક પરિણામ તરફ આગળ વધી રહ્યું છે.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

સૂર્ય તમારા જીવનના નાણાકીય ક્ષેત્રો ઉપર ઊંડી અસર કરે છે. આ સારી વસ્તુ નથી કે તે ખરાબ પણ નથી. જો કે, તે શંકાને મજબૂત કરે છે કે તમારે ખરેખર નાણાંની બાબતોને બહાર કાઢવી આવશ્યક છે. તમે જુઓ, જો તમે તે ન કરો તો, બીજું કોઈ કરશે!

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

સહકાર્યકરો અને સહકાર્યકરો તમે આપવા માટે તૈયાર છો તે કરતાં વધુ ઇચ્છે છે, પરંતુ આ કદાચ તમારી સમસ્યાઓમાંથી ઓછામાં ઓછી હશે. જો તમે સક્ષમ છો, તો તમારા ગંભીર ધ્યાનને નાણાકીય અને ખર્ચની યોજના તરફ ફેરવો. આ રીતે તમે એક મહિનાના સમયમાં વિકાસ માટે તૈયાર થશો.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

વર્તમાન અવરોધો, અવરોધો અને પડકારોનો હકારાત્મક પાસાં એ છે કે તમે વધુ અનુભવી, આત્મવિશ્વાસુ અને અસ્થિર બની શકો છો. તે તારાઓ જે અન્ય લોકો માટે અજાણ હોઈ શકે છે, વાસ્તવમાં તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ છે, અને તમારું સારું નસીબ ક્યારેક રહસ્યમય રીતે આવે છે.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

કુટુંબ અથવા ઘરેલુ બાબતો અંગેનો તમારો છેલ્લો શબ્દ ઉચ્ચારવામાં આવ્યો નથી. જો કે, અંતર્ગત વિરોધાભાસ અથવા ગૂંચવણમાં રહી શકે છે, પરંતુ તેના વિશે કંઇક કરવાનું દબાણ નોંધપાત્ર રીતે સરળ થશે. બીજા દિવસ સુધી ખાસ સમસ્યાઓ દૂર કરી શકાય છે.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

ચંદ્ર પ્રભાવ સ્પષ્ટપણે પડકારરૂપ છે પરંતુ, તેજસ્વી બાજુ તરફ જોતાં, આવા અવધિઓ તમને નવી સિદ્ધિઓમાં ઉત્તેજિત કરે છે. અથવા, તેને બીજી રીતે મૂકવા માટે, શ્રેષ્ઠ પાઠ ક્યારેક ઘણી મુશ્કેલ હોય છે. એવું લાગે છે કે તમારા ગ્રહોને તમને ઝડપી શિખર બનવાની જરૂર છે!

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

મને શંકા છે કે તમે સહેજ મૂંઝવણમાં હોઈ શકો છો – અને સારા કારણોસર. એક ગ્રહોની શક્તિ તમને રોજિંદા, સામાન્ય અને ભૌતિક વસ્તુઓની તરફ દોરે છે, જ્યારે બીજું તમને ગહન અને આધ્યાત્મિક બનવાની વિનંતી કરે છે. તમારે યાદ અપાવવાની જરૂર છે, જોકે, તે હજી પણ એક જીવંત ક્ષણ છે, જેમાં ઘણું વધારે છે.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

સર્જનાત્મક આકાંક્ષાઓ અને સામાજિક જુસ્સો આ સપ્તાહના તાણ અને તાણના કેન્દ્રમાં હોવાનું જણાય છે. ચોક્કસ લોકો વિશે તમને મજબૂત લાગણીઓ હોઈ શકે છે, અને વધુ સારી રીતે સામેલ ન થવું તે વધુ સારું થઈ શકે છે; મને લાગણી છે કે તેઓ અપેક્ષાઓ રાખી શકે છે જે પરિપૂર્ણ થઈ શકતા નથી.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

આ કયા ભવ્ય સમય છે! કોઈપણ પ્રતિકૂળ અથવા પડકારરૂપ ગ્રહોની અસર સૂચવે છે કે હવે તમે જીવનભરની પેટર્ન અને ટેવોને તોડી નાખવાની એક નોંધપાત્ર તક સાથે પ્રસ્તુત છો. જો તમે નકારાત્મક ફ્રેમમાં ફસાયેલા છો, તો તમારે સંપૂર્ણપણે તેજસ્વી બાજુ પર જોવું શરૂ કરવું પડશે.

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

તમારા ચાર્ટના ચાર ક્ષેત્રોમાં ગ્રહોની વિશિષ્ટ લાઇન-અપ દ્વારા સર્જનાત્મક પ્રવૃત્તિઓ સૂચવવામાં આવે છે. વ્યક્તિગત અને વ્યાવસાયિક બંને, તમારા અસ્તિત્વના દરેક ક્ષેત્રમાં તમારી પોતાની અનન્ય પ્રતિભા લાવો. એમ્પ્લોયરો જે તમારી ખાસ ક્ષમતાઓને ઓળખવામાં નિષ્ફળ જાય છે તેઓ તેમના પૈસા બગાડે છે – પરંતુ તે તેમની સમસ્યા છે!