જુઓ: નીતા અંબાણીનો ડાન્સ સોનની પોસ્ટ-વેડિંગ પાર્ટી – એનડીટીવી ન્યૂઝ પર શો ચોરી કરે છે

મુંબઈમાં પુત્ર આકાશના લગ્ન પછીની ઉજવણીમાં નીતા અંબાણી અભિનય કરે છે.

મુંબઈ:

નીતા અંબાણીએ કૃષ્ણ ભાજન “અચ્યુતમ કેશવમ” ને એક આકર્ષક નૃત્ય પ્રદર્શન સાથે મુંબઇમાં તેમના મોટા પુત્ર આકાશના ભવ્ય લગ્ન-લગ્નના લગ્ન સમારંભમાં આ શો ચોરી લીધો હતો. નીતા અંબાણીનું પ્રદર્શન, બૉલીવુડના ભવ્ય અભિનેતા, બેકગ્રાઉન્ડમાં, નૃત્યકારો અને લાઇટિંગ અને ફુવારાવાળા ફુવારાઓ સાથે સીધી રીતે જોવામાં આવે છે. તેણી એક સુંદર fuchsia ગુલાબી સરંજામ પોશાક પહેર્યો હતો. જેમ જેમ તેણીનું પ્રદર્શન સમાપ્ત થયું, તેમ પતિ મુકેશ અંબાણી બેઠક પરથી ઉભા થઈ ગયા.

મુકેશ અને નીતા અંબાણીના મોટા પુત્ર આકાશ અંબાણીએ રવિવારના રોજ મુંબઇના બાન્દ્રા કુર્લા કૉમ્પ્લેક્સમાં શાનકા મહેતા સાથે એક મોહક સમારંભમાં લગ્ન કર્યા હતા, ગુગલના ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ સુંદર પિચ્ચાઇ, અનુભવી ઉદ્યોગપતિ રતન ટાટા અને એન ચંદ્રસેકરન અને બેન્ક ઓફ અમેરિકાના ગ્લોબલ ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ્સ સેમસંગ, જેપી મોર્ગન અને બૉલીવુડ સુપરસ્ટાર મહેમાનો વચ્ચે હતા.

ભવ્ય લગ્ન પછી, અમ્બેનીઓએ મુંબઇના જિઓ વર્લ્ડ કૉમ્પ્લેક્સમાં નવજાત લોકો માટે લગ્ન પછીની ઉજવણીની ઉજવણી કરી. બૉલીવુડના સ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન, રેખા, અક્ષય કુમાર અને પત્ની ટ્વિંકલે ખન્ના, જુહી ચાવલા, ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને અભિષેક બચ્ચન, તેમની પુત્રી આરાધ્યા સાથે, ક્રિકેટના દંતકથા સચિન તેંડુલકર અને તેની પત્ની અંજલિ તેંડુલકર, સંગીતકાર અનુ મલિક અને તેમના પરિવારને આ ઘટનામાં જોવા મળ્યું હતું. . અમેરિકન પૉપ-રોક બેન્ડ મારૂન 5 એ આ પ્રસંગે પણ અભિનય કર્યો હતો.

બિલિયોનેર મુકેશ અંબાણીએ સ્વિટ્ઝરલેન્ડની મનોહર સેન્ટ મોરિટ્ઝમાં 3-દિવસની પ્રી-લગ્ન બાશની ગોઠવણ કરી હતી. બૉલીવુડના સેલિબ્રિટીઝની આલોચના દ્વારા ઉજવણી કરવામાં આવી હતી. સંગીત સનસનાટીભર્યા કોલ્ડપ્લે અને ચેન્સમોકર્સે મહેમાનો માટે પ્રદર્શન કર્યું હતું.