ઝાયન મલિક અને લુઇસ ટોમલિન્સન એક દિશા ફાઇટ પછી મિત્રો નથી – સ્ટાઈલસ્ટાર

એવું લાગે છે કે એક દિશામાં બે છોકરાઓ છોકરાઓ આવી મહાન શરતો પર ન હોઈ શકે, જો કે અમે સંપૂર્ણપણે આશ્ચર્ય નથી. ભૂતપૂર્વ બૅન્ડના સભ્યો ઝૈન મલિક અને લુઇસ ટોમલિન્સને બૅન્ડ તૂટી જવા પછી ફરીથી લડત આપી હતી, અને તે ક્યારેય પૂર્ણ રીતે ઉકેલાઈ ગઇ નથી.

ટોમલિન્સન, જે 7 ડિસેમ્બર, 2016 ના રોજ તેની માતા લ્યુકેમિયા ગયા હતા, મલિક સાથે ઈજાગ્રસ્ત અને દુ: ખી છે. ટોમલિન્સને તેની માતાના પસાર થયાના ત્રણ દિવસ પછી ધ એક્સ ફેક્ટર પર ભાવનાત્મક પ્રદર્શન આપ્યો . તેના ત્રણ ભૂતપૂર્વ બૅન્ડમેટ્સ-હેરી સ્ટાઇલ, નિઅલ હોરન અને લિયેમ પેને-તેમને ટેકો આપવા આવ્યા હતા, પરંતુ “આઇ ડોન્ટ વોન્ટ ટુ અવર લાઇવવર” ગાયક કોઈ શો હતો.

સૂર્યના ડેન વુટેને તાજેતરમાં ટોમલિન્સનની મુલાકાત લીધી અને મલિક સાથેના તેના સંબંધ વિશે તેમને પૂછ્યું. “સાચું રીતે તે ખરેખર ક્યારેય સારું થઈ ગયું નથી,” ટોમલિન્સને જવાબ આપ્યો, તેમની અગાઉની ગતિશીલ ગતિશીલતા વિશે બોલતા.

“મેં મારી માતા ગુમાવ્યા પછી તેની સાથે થોડાક કોલ્સ કર્યા હતા અને બધા છોકરાઓ તે પ્રદર્શનમાં આવવા માટે સંમત થયા હતા અને તેમણે બતાવ્યું નહોતું કે તે ખરેખર મને બગડે છે,” તેમણે આગળ જતાં કહ્યું. પછી ટોમલીન્સને તેના અન્ય બૅન્ડમેટ્સને ત્યાં રાખવાનું કેટલું વિશેષ હતું તે અંગે વાત કરી અને ફરીથી તેમની સાથે બંધન કરી શક્યા. “મને હવે હંસબમ્પ્સ મળ્યું છે,” ટોમલિન્સને રાત વિશે કહ્યું. “તે ત્યાં ફક્ત દરેક જણને જોઈ રહ્યો હતો-હેરી, નિઆલ અને લિયમ-તે જ રાત્રે મને તે જ ટેકો હતો.”

wenn22008907 લુઈસ ટોમલિન્સન એ વાસ્તવિક કારણ જાહેર કર્યું હૅન ઝૈન મલિક અમિમોર સાથે મિત્રો નથી ફોટો: વેન.

પરંતુ મલિક ગુમ થઈ ગયો હતો, અને ટોમલિન્સને નોંધ્યું હતું. “તેથી સ્પેક્ટ્રમના બીજા ભાગમાં તે ખરેખર દર્શાવ્યું હતું. તેથી, હા, મને આશા છે કે તે બરાબર છે, પરંતુ … ”

ઇ.કે. તેઓ ચોક્કસપણે સારી શરતો પર નથી. વાજબી બનવા માટે, મૉલિકે ટૉમિલની માતાને પસાર કર્યા પછી ટ્વીટર-શ્લોક દ્વારા સપોર્ટ મોકલ્યો હતો.

@ લુઈસમૉમ્લિન્સન તમને પ્રેમ કરે છે! તમારું આખું કુટુંબ મારી પ્રાર્થનાઓમાં છે. તમારી તાકાત પર ગૌરવ કરો અને જાણો કે તમારી માતા ખૂબ એક્સ છે ”

પરંતુ જેમ આપણે બધા જાણીએ છીએ, તે વાસ્તવમાં દર્શાવતી સમાન વસ્તુ નથી. અને તે ખૂબ જ સુંદર પ્રદર્શન હતું, “જસ્ટ હોલ્ડ ઑન!” માંના શબ્દો ઘર પર ફટકાર્યા.

તો આ બંને છોકરાઓ વચ્ચે ક્યાં ખોટું થયું? 2010 માં પાછા, બધા પાંચ છોકરો બૅન્ડના સભ્યો શ્રેષ્ઠ કળીઓ જેવા લાગતા હતા. હોરન, મલિક, પેયન, સ્ટાઇલ અને ટોમલિન્સન બ્રિટીશ ગાયન સ્પર્ધા, ધી એક્સ ફેક્ટરની સાતમી સીઝન માટે સોલો પર્ફોર્મર્સ તરીકે ઑડિશન કરે છે .

એકવાર તેઓ બધાં એક સાથે જોડાઈ ગયા પછી તેઓ ખરેખર અસ્થિર હતા. “તમે જે સુંદર બનાવે છે” અને “માય લાઇફ સ્ટોરી” જેવા હિટ્સ સાથે, તેઓએ દરેક જગ્યાએ હૃદય પીગળ્યું. ગંભીરતાપૂર્વક. અમે જાણીએ છીએ કે તમે જૂઠ્ઠાણા છો જો તમે પૂર્ણ મૂવી-જેવી દૃશ્યની કલ્પના ન કરો જ્યાં એક દિશા નિર્દેશ   ગાય્સ તમે સેરેનિંગ કરી રહ્યા હતા કારણ કે તેઓ માનતા હતા કે તમે સુંદર હતા અને ઇચ્છતા હતા કે તમે તેમનો “છેલ્લો ચુંબન” બનશો.

કોઈપણ રીતે-માર્ચ 2015 માં, મલિકે બેન્ડને છોડી મૂકવાનો નિર્ણય કર્યો અને કહ્યું કે તે “22 વર્ષનો સામાન્ય” બનવા માંગે છે . આ ચાર છોકરાઓને 1 ડી વારસો ચાલુ રાખવા માટે છોડી દીધી. શરૂઆતમાં, બધા છોકરાઓ એકબીજાને ખૂબ ટેકો આપતા હતા, અને જ્યારે તેઓએ નામ દ્વારા મલિકનો ઉલ્લેખ કર્યો ન હતો, ત્યારે સંદેશા તેના વિશે ખૂબ સ્પષ્ટ હતા. શૈલીઓએ ટ્વિટ કર્યું, “હંમેશાં હંમેશાં પ્રેમ. એચ . “સંક્ષિપ્ત. સંક્ષિપ્ત. સીધા મુદ્દા પર. ટોમલિન્સન પણ તેના સંદેશા સાથે ખૂબ જ દિલગીર લાગતું હતું . તેણે ટ્વીટ કરી હતી કે, “થોડા દિવસો ઉન્મત્ત હતા પરંતુ અમે જાણ્યું છે કે અમે ક્યારેય તમારા માટે બનાવેલા શ્રેષ્ઠ આલ્બમને પહોંચાડવા માટે સખત મહેનત કરીશું.” ત્યાર બાદ, “તમારો ટેકો અકલ્પનીય રહ્યો છે, ખરેખર અવિશ્વસનીય છે તેથી ખૂબ જ આભાર!”

પરંતુ પછી વસ્તુઓ હિમસ્તરની બની. 4 મે, 2015 ના રોજ, પેને આ વિડિઓને કૅપ્શન સાથે પોસ્ટ કર્યું, “નવું પાંચમું સભ્ય?” મને લાગે છે.”

મલિકના સંગીત નિર્માતા અને મિત્ર નaughty બોયએ “પિલોવટૉક” ગાયક લેખન, “આને બદલો.” સાથેની એક તસવીર પર ટ્વિટ કર્યું છે, તેથી, સંભવતઃ તે હકીકતનો જવાબ હતો કે 1 ડી-મજાક પણ – મલિકની બદલી કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા.

ઠીક છે કે જ્યારે વસ્તુઓ ખરેખર બર્ફીલું ચાલુ. ટોમલિન્સનને સ્નીકી મળી, જેમાં એક મિડ-સ્કૂલ-એસ્ક અપમાન સાથેની ફોટોનો જવાબ આપ્યો. તેણે ટ્વીટ કરી, “યાદ રાખો કે જ્યારે તમે 12 વર્ષના હતા અને તમે તે મિક ફિલ્ટર્સને તમારા ચિત્રો માટે માનતા હોતા હહા હતા! કેટલાક લોકો હજુ પણ એચએ કરે છે! ”

કોઈ પણ વસ્તુ નીચે પડી જવા માટે કોઈ નહીં, મલિકે પછીથી બરતરફ કર્યો, ” @ લુઇસ_Tમલિન્સને યાદ છે કે જ્યારે તમારી પાસે જીવન હતું અને મારી વિશે કઠોર ટિપ્પણી કરવાનું બંધ કર્યું?”

સ્વાભાવિક રીતે, ટ્વિટરે જ્યારે મિત્રો હતા ત્યારે છોકરાઓને યાદ અપાવવાની તે સામાન્ય નોકરી હતી. “યાદ કરો જયારે…”

તોફાની બોય, જેની વાસ્તવિક નામ શાહિદ ખાન બીટીડબ્લ્યુ છે, તેણે ટ્વીટિંગ પર લખ્યું હતું કે, “અને કેટલાક લોકો પણ ગાતા નથી … પરંતુ જ્યારે ઓટો ટ્યુન હોય ત્યારે ફરિયાદ કરે છે.”

ઓફિસ ગિફ લુઇસ ટોમલીન્સને જણાવ્યા પ્રમાણે જયલ મલિક ઍનિમોર સાથેનો વાસ્તવિક સંબંધ હેસ નથી

20 મિનિટ પછી, ટોમલિન્સન પાછા ફર્યા. “ઇસુ ભૂલી ગયા છો કે તમે આવી માંગ ઉત્પાદક હતા …. બીજા કોઈની કારકિર્દીની પાછળ સવારી કેવી રીતે લાગે છે? ”

આ બધા વિશે આપણે શું વિચારીએ છીએ?

એક દિગ્દર્શનએ માર્ચ 2016 માં અંતરની ઘોષણા કરી – મલિકે બૅન્ડ છોડીને લગભગ એક વર્ષ પછી. પરંતુ તે ખરેખર સંપૂર્ણ ભંગમાં ફેરવાયું . (અંતરાય એ છે કે તમે “બ્રેક પર છો” પરંતુ તે વાસ્તવમાં ક્યારેય કોઈને માટે કામ કરે છે?)

અમે બ્રેક લુઇસ ટોમલીન્સને જાહેર કર્યું હતું કે જેન મલિક અમિમોર સાથે રીઅલ રીઝન હેસ નથી મિત્રો

કહેવાની જરૂર નથી, તે છોકરાઓ માટે એક ખડકાળ રસ્તો છે અને તે હજી સુધી આ મોડેડ પર નથી લાગતું. પરંતુ આશા છે કે તેઓ ફરી જોડાઈ શકે છે અને માફ કરી શકે છે. અમે આશ્ચર્યજનક 1 ડી બોય બેન્ડ રીયુનિયન જોવા માટે ગમશે. જોવીએ કર્યું – એક દિશા પણ કરી શકે છે!