ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ સ્મેકડાઉન લાઇવ પૂર્વાવલોકન 12 માર્ચ માટે: વિન્સ મેકમેહોન પાછો ફરે છે, શેન ધ મિઝ પર તેની હીલ ટર્નને સંબોધવા માટે – ટાઇમ્સ હવે

વિન્સ મેકમોહન

વિન્સ મેકમોહન કોફી કિંગ્સ્ટનની પરિસ્થિતિને સંબોધવા માટે. ફોટો ક્રેડિટ – ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ

આ સપ્તાહે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ સ્મેકડાઉન લાઈવ ડેટોન, ઓહિયોમાં ન્યૂટર સેન્ટરથી થશે. તે ફાસ્ટલેન પે-પર-વ્યૂ (પીપીએવી) ના પલઆઉટ શો તરીકે સેવા આપશે જે આ રવિવારની રાતે ક્લેવલેન્ડમાં યોજાઈ હતી. ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇએ શો માટે ઘણા સેગમેન્ટ્સ અને મેચોની જાહેરાત કરી છે. કોફી કિંગ્સ્ટનએ જવાની ના પાડી દીધી છે અને ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ બ્રહ્માંડ સાથે તેની પરિસ્થિતિ અંગે વાત કરશે. શેન મેકમોહન ફાસ્ટલેનમાં તેની હીલ ટર્નને સંબોધશે જ્યારે આર-ટ્રુથ યુએસ ચેમ્પિયનશિપમાં શોટ મેળવશે. ચાલો આપણે આ મંગળવારની અપેક્ષા રાખી શકીએ તેવી બધી બાબતો પર ધ્યાન આપીએ.

જાહેર કરવામાં આવેલા મોટા સેગમેન્ટમાં શેન મેકમોહન હશે, જે ફાસ્ટલેન પીપીએવીમાં તેના પગલાને સંબોધશે. સ્મૅકડાઉન લાઇવ ટેગ ટીમ ચૅમ્પિયનશિપને ધ યુઝસમાં ગુમાવ્યા પછી, શેને ધ મિઝ પર હીલ ફેરવી અને તે પણ મિઝના પિતા પર હાથ મૂક્યો. તેથી આ મંગળવાર, શેનએ આવા પગલાં લેવા માટે શું સૂચન કર્યું તેના પર અમને થોડો જવાબ મળી શકે છે.

બીજો મેકમેહોન રિંગ પર નીચે આવે છે અને તેની ક્રિયાઓને સંબોધિત કરે છે. ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇના ચેરમેન વિન્સ મેકમોહન ફાસ્ટલેનમાં કોફી કિંગ્સ્ટનની સારવારને સ્પષ્ટ કરવા સ્મેકડાઉનના આ અઠવાડિયાના એપિસોડમાં દેખાશે. કોફી પણ નીચે આવશે અને વિન્સના કેટલાક જવાબોની માંગ કરશે. કદાચ આપણે કોફીના રેસલમેનિયાની 35 મેચમાં ડેનિયલ બ્રાયન સામેની ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ચેમ્પિયનશિપ મેચની જાહેરાતની જાહેરાત કરીશું.

સ્મેકડાઉન લાઇવ પર મોટી આઠ-મેન ટૅગ ટીમ મેચ હશે. હાર્ડી બોયઝ, રિકોશેટ અને ઍલેસ્ટર બ્લેક શેમુઓ, સેસરો, રુસવ અને શિનસુક નાકુમુરાની ટીમનો સામનો કરશે. બ્લેક અને રિકોચેટ બંને તેમના મુખ્ય રોસ્ટર કોલ-અપ પછી ડબલ ડ્યૂટી કરી રહ્યા છે કારણ કે તેઓ કાચો તેમજ સ્મેકડાઉન લાઇવ પર નિયમિતપણે કુસ્તી કરે છે. જો કે, તેઓ તેમના કૉલ-અપ પછી પ્રભાવશાળી રહ્યા છે કેમ કે તેઓ રો અથવા સ્મેકડાઉન લાઇવ પર હજી સુધી પિન કરેલ નથી.

યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ ચૅમ્પિયનશિપનો મંગળવારે બચાવ કરવામાં આવશે કારણ કે સમોઆ જૉ આર-ટ્રુ સાથે એક-એકમાં જશે. ચેમ્પિયનશીપ જીતીને જૉ ખૂબ પ્રભાવશાળી રહ્યો છે. આ સમયે મતભેદ દૂર કરવા માટે આર-ટ્રુને તેમના આંતરિક જ્હોન સેનાને ચેનલ કરવાની જરૂર પડશે. જો કે, જો જો મેચ બાદ તેને હુમલો કરવાનો પ્રયત્ન કરે તો અમે સ્મેકડાઉન પર સત્ય બચાવવા માટે સેના તરફથી આશ્ચર્યજનક દેખાવની અપેક્ષા રાખી શકીએ છીએ.

એજે સ્ટાઈલ્સ ફાસ્ટલેન ખાતે રેન્ડી ઓર્ટનને એક અસાધારણ પૂર્વાધિકાર પહોંચાડ્યો. અમે ઑર્ટનને તે ક્રિયાઓને હળવા કરવાની અપેક્ષા રાખી શકીએ નહીં, તેથી શક્ય છે કે “વાઇપર” શો દરમિયાન કોઈપણ ક્ષણે એજેને હડતાલ આપી શકે.

લોકપ્રિય વિડિઓ