મલાઈકા અરોરા અરબાઝ ખાન – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા સાથેના છૂટાછેડા વિશે ખુલ્લી છે

મલાઈકા અરોરા

અને અરબાઝ ખાને ઉદ્યોગને આઘાત પહોંચાડ્યો જ્યારે તેઓએ જાહેરાત કરી કે તેઓએ સંયુક્ત રીતે 18-વર્ષના લગ્નને સમાપ્ત કરવાનો નિર્ણય કર્યો છે. આ દંપતી, જેણે 2017 માં સત્તાવાર રીતે ભાગ લીધો હતો ત્યારથી, ત્યારબાદ તેમના અંગત સંબંધોમાં “આગળ વધી ગયા”, અરબાઝ ખુલ્લી રીતે ડેટિંગ વિશે બોલતા

જ્યોર્જિયા એન્ડ્રિની

, જ્યારે માલૈકા અશ્લીલ હોવાનો અફવા છે, સાથે રોશની ઝૂંપડી

અર્જુન કપૂર

.

તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુમાં તેણીના છૂટાછેડા વિશે બોલતા, અભિનેત્રીએ તેણીના નિર્ણય સાથે કેવી રીતે “પ્રસન્ન” છે તે દર્શાવ્યું છે, ઉપરાંત પ્રેમને આગળ વધવા અને ફરી શોધવા વિશે ખુલ્લું પાડ્યું છે. તેણીએ અહેવાલમાં જણાવ્યું હતું કે તે તથ્યથી ખુશ છે કે છૂટાછેડાથી તેણીએ ભૂતકાળના સામાનના દબાણ વિના, નવી પસંદગીની પસંદગી કરવાની અને નવી પસંદગી કરવાની છૂટ આપી છે.

માલ્યાએ ફરી આગળ વધવા અને પ્રેમ શોધવા વિશે વાત કરી, આખરે, દરેક જણ કદાચ કોઈક સમયે સંબંધમાં રહેવા માંગે છે અને બાકીના જીવન માટે એકલા હોવું નહીં.

તેણીએ ઉમેર્યું હતું કે તેણીના આજુબાજુના લોકો ગમે તે હોવા છતાં, તેણીએ જાળવી રાખ્યું કે તેણી પોતાના પર નિર્ણય લેવાથી ખુશ છે.

જોકે તેણીએ અર્જુન સાથેના તેના સંબંધને સમર્થન આપ્યું નથી અથવા નકારી દીધું છે, તેમ છતાં, ગામની આસપાસની અફવાઓ ગાઢ રીતે ટકી રહેવાની અપેક્ષા કરતાં વધુ છે.