એપલ ન્યુઝરૂમ – સેન જોસમાં જૂન 3-7, વાર્ષિક વર્લ્ડવાઇડ ડેવલપર્સ કોન્ફરન્સનું આયોજન કરશે

14 માર્ચ, 2019 ના રોજ પ્રેસ રિલીઝ

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી 1, નોંધનીય છે કે વર્ષની એપલની સૌથી મોટી ઇવેન્ટ, હવે 20 માર્ચ સુધી ખુલ્લી છે.

ક્યુપરટિનો, કેલિફોર્નિયા – ઍપલે જાહેરાત કરી હતી કે તે મેનીએરી કન્વેન્શન સેન્ટરમાં 3 જૂનથી 7 જૂન સુધી સેન જોસમાં વાર્ષિક વાર્ષિક વિકાસકર્તા પરિષદનું આયોજન કરશે. હવે 30 મી વર્ષમાં, એપલની સૌથી મોટી ઇવેન્ટ દુનિયાના સૌથી નવીનતમ અને સર્જનાત્મક વિકાસકર્તાઓને એક સાથે લાવશે. આઇઓએસ, મેકઓએસ, વોચઓએસ અથવા ટીવીઓએસ, 1.4 અબજથી વધુ ડિવાઇસ સાથે હવે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી 2019, આ પ્લેટફોર્મ્સના ભવિષ્યમાં હાજરી આપે છે અને ટેક્નોલોજીઓ અને માળખા વિકાસકર્તાઓ પાછળના એપલ એન્જિનીયરોની સાથે કામ કરે છે.

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી 2019, કીનોટ સ્ટેજ પરથી નવીનતમ એપલ સમાચાર પહોંચાડે છે અને વિકાસકર્તાઓના સફળ કાર્યનું ઉજવણી કરે છે જેણે મશીન લર્નિંગ, વિસ્તૃત વાસ્તવિકતા, આરોગ્ય અને તંદુરસ્તી અને વધુ સહિતના ક્ષેત્રોમાં નવા અનુભવો સર્જ્યા છે. આ વર્ષેનો પ્રોગ્રામ તકનીકી સત્રો, હેન્ડ-ઑન લેબ્સ અને ગેસ્ટ સ્પીકર્સને એપલના અસ્તિત્વમાંના વિકાસકર્તા સમુદાય અને આગામી પેઢીના એપ્લિકેશન વિકાસકર્તાઓને જ્ઞાન અને સાધનો સાથે વાસ્તવિકતામાં ફેરવવામાં સહાય માટે તક આપે છે.

“ડબલ્યુડબલ્યુડીસી એ એપલની સૌથી મોટી ઇવેન્ટ છે. એપલના વિશ્વવ્યાપી માર્કેટિંગના વરિષ્ઠ વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ ફિલ શિલર, ફિલ શિલરએ જણાવ્યું હતું કે, વિશ્વભરના હજારો સર્જનાત્મક અને સમર્પિત વિકાસકર્તાઓ સાથે મળીને હજારો હજાર એપલ એન્જિનિયર્સ સાથે અમારી નવીનતમ પ્લેટફોર્મ નવીનતાઓ વિશે જાણવા અને સમુદાય તરીકે જોડાવા માટે. “અમારા વિકાસકર્તાઓ એ એપ્લિકેશન્સ દ્વારા વિશ્વ માટે મનગમતી અનુભવોની આગામી પેઢી બનાવવા વિશે અતિ ઉત્સાહિત છે. અમે તેમની સાથે મળીને રાહ જોવી અને આગળ શું છે તે શેર કરવા માટે રાહ જોઈ શકતા નથી. ”

ડબલ્યુડબલ્યુડીસી એ એપલ એન્જિનીયરો સાથે મળીને કામ કરવા અને સમુદાય તરીકે જોડાવા માટે વિશ્વના સૌથી સર્જનાત્મક મગજમાં એકસાથે લાવે છે.

ડેવલપર્સ આજે ટિકિટ માટે 20 માર્ચના રોજ 5 વાગ્યા સુધી પીડીટી દ્વારા અરજી કરી શકે છે

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી વેબસાઇટ

. ટિકિટ રેન્ડમ પસંદગીની પ્રક્રિયા દ્વારા જારી કરવામાં આવે છે, અને વિકાસકર્તાઓને તેમની અરજીની સ્થિતિ 21 માર્ચ સુધીમાં 5 વાગ્યા સુધી પીડીટી દ્વારા સૂચિત કરવામાં આવશે. ડેવલપર્સ અને એપલના ઉત્સાહીઓ સર્વત્ર કૉન્ફરન્સને જીવંત-સ્ટ્રીમ કરી શકે છે

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી એપ્લિકેશન

આઇફોન, આઇપેડ અને એપલ ટીવી તેમજ એપલ ડેવલપર વેબસાઇટ દ્વારા.

વિદ્યાર્થીઓ એપલ ડેવલપર સમુદાયનો એક અભિન્ન ભાગ છે, અને ગયા વર્ષે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસીએ 41 જુદા જુદા દેશોમાં ફેલાયેલ વિદ્યાર્થી વિકાસકર્તાઓની હાજરી જોઈ. 350 સુધી

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી શિષ્યવૃત્તિ

આ વર્ષે ઉપલબ્ધ છે, જે તમામ STEM સંગઠનોના વિદ્યાર્થીઓ અને સભ્યોને ડબલ ટિકિટ અને ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી માટે રહેવાની તક આપે છે. અરજી કેવી રીતે કરવી તે વિશે વિગતો હવે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડીસી વેબસાઇટ પર ઉપલબ્ધ છે.