ટેની બ્રિજવેટરના નિર્ણયમાં સીન પેટ્ટનની સ્થિતિ એક પરિબળ બની – એનબીસી સ્પોર્ટ્સ

<સેક્શન id = "મુખ્ય વિષયવસ્તુ"> <મુખ્ય id = "પ્રાથમિક" ભૂમિકા = "મુખ્ય"> <લેખ ડેટા-એડ-ટૅગ્સ = "{" બિલાડી ": [" PFT "]," ક્રોમ ":" "," કેગ [ટૅગ્સ] ": []," કાગ [વર્ગો]] ": [" ઘર "," મિયામી ડોલ્ફિન્સ "," ન્યૂ ઓર્લિયન્સ સંતો "," રુમર મિલ "]," કેગ [એથ્લેટિસ] ": [" ટેડી બ્રિજવોટર "]," કાગ [ટીમો] ": []}" id = "post-2603221">

ગેટ્ટી છબીઓ

સંતો ક્વાર્ટરબેક્સ ટેડી બ્રિજવોટર રાખવા માંગે છે, અને બ્રિજવોટરની રુચિ સંતો સાથે રહેવું દેખીતી રીતે ટીમની આગામી પ્રારંભિક ક્વાર્ટરબેક બનવાની તેમની ક્ષમતા પર ટકી રહે છે. જે પ્રારંભિક લાઇનઅપને મુખ્ય પરિબળ નક્કી કરે છે તે વ્યક્તિની સ્થિતિ બનાવે છે.

ફોર્ટ વર્થ સ્ટાર-ટેલિગ્રામ ના ક્લારેન્સ ઇ. હિલ, જુનિયર જણાવે છે કે સંતો કોચ સીન પેટનને 2020 માં કાઉબોય્સની નોકરી સાથે જોડતી અફવાઓ બ્રિજવોટરની નિર્ણય લેવાની પ્રક્રિયામાં> એક સમસ્યા બની ગઈ છે.

કાઉબોયના કોચ જેસન ગેરેટ તેના કોન્ટ્રેક્ટના અંતિમ વર્ષમાં દાખલ થતા કાઉબોય્સ સાથે કરારના અંતિમ વર્ષમાં પ્રવેશ કરે છે અને સતત માન્યતા સાથે માલિક જેરી જોન્સ અનિવાર્યપણે પેટોનને કાઉબોયમાં પાછા લાવવાનો પ્રયાસ કરશે, જ્યાં તેમણે સંતોની નોકરી લેતા પહેલા અપમાનજનક સંકલનકાર, બ્રિજવોટરની ચિંતા કાયદેસર લાગે છે, જો તે ખરેખર આગામી ન્યૂ ઓર્લિયન્સ ક્વાર્ટરબેક બનવાની આશા રાખે છે.

<પી> બ્રિજવોટરએ સંતો સાથે નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવાની યોજના બનાવી હતી, એક ટીમ જેણે ગયા વર્ષે જેટ્સમાંથી તેને લેવા માટે ત્રીજી રાઉન્ડ પસંદ કરી હતી. પરંતુ બ્રિજવોટરએ તે કર્યું નથી, અને તે સંભવતઃ ડોલ્ફિન્સથી સાઇન કરશે.