રાયડર ફિલ્મ રૂમ: શું ટાયરેલ વિલિયમ્સ ઓકલેન્ડ – સિલ્વર એન્ડ બ્લેક પ્રાઇડ લાવે છે

રેડર્સ અત્યાર સુધીમાં મફત એજન્સી દરમિયાન જોન ગ્રુડેનની સ્પષ્ટીકરણો સુધી પહોળાઈ પ્રાપ્ત કરનારી કોરને ફરીથી વ્યસ્ત કરવામાં વ્યસ્ત છે. એન્ટોનિયો બ્રાઉન આ ઑફ-સીઝનની મુખ્ય ભૂમિકા હશે પરંતુ લોસ એન્જલસ ચાર્જરના ઓછા જાણીતા ટાયરેલ વિલિયમ્સને પણ આ મિશ્રણમાં ઉમેરવામાં આવશે.

પશ્ચિમ ઑરેગોન યુનિવર્સિટીમાં એક નાની શાળામાંથી 2015 માં 6’4 205 એલબી ઊંડા ખતરો એક બિન-મુસદ્દામુક્ત એજન્ટ હતો. 2016 માં જ્યારે ચાર્જર્સની સ્ટાર વાઇડ આઉટ કિનાન એલન ઈજાથી નીચે આવી હતી, વિલિયમ્સે શરૂઆતની લાઇન-અપમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને 1,059 યાર્ડ અને 7 ટચડાઉનની બ્રેકઆઉટ સીઝન હતી. ત્યારથી ત્યારથી, વિલિયમ્સે ઉત્પાદનમાં ઘટાડો જોયો છે અને ચાર્જર્સ માટેના ડબલ્યુઆરમાં વિલિયમ્સના ઉદભવ સાથે આ ઑફ-સીઝનમાં ખર્ચાળ બન્યો છે: માઇક વિલિયમ્સ .

ટાયરેલ એક રસપ્રદ પ્રતિભા છે, જે એક વિશાળ બોડી વાઇડ રીસીવર છે જે ક્ષેત્રને ખેંચી શકે છે અને રિમ ઉપર રમી શકે છે. જ્યારે તે એક મહાન રમત બનાવે છે ત્યારે તે સામાન્ય રીતે SportsCenter પર હાજર રહેવા માટે યોગ્ય છે. પરંતુ વિલિયમ્સ પાસે તેની રમતમાં થોડા છિદ્રો છે અને રાઇડર્સ પર આ પાસ કેચિંગ ગ્રૂપને પૂર્ણપણે બહાર રાખવાની અપેક્ષા ન રાખવી જોઈએ. અહીં સૌથી નવું રાઇડર, તે શું કરે છે અને તેની રમત હજી સુધારી શકે છે તેના પર એક નજર છે.

કવરેજની વિરુદ્ધ વિલિયમ્સે જમીન ઉપર ખાવું અને બચાવકારોની રાહ જોવી પડે છે. ક્લેવલેન્ડ સામેની જેમ નાટકો બનાવવા માટે તેની પાસે કેચ ત્રિજ્યા પણ છે. વિલિયમ્સને 3 બ્રાઉન્સ પર બોલ કેવી રીતે મળે છે તે જાણશે અને ટીડી માટે તેને દૂર કરશે. થોડા નાટકો પછી વિલિયમ્સે ઑફ-કવરેજ સામે લગભગ એક સરખા ટચડાઉન બનાવ્યું હતું તેથી આ એક અસ્પષ્ટતા નથી.

આ વખતે વિલિયમ્સને ફેંકવાની જગ્યાએ, નદીઓ કોર્નબેક્સ હેલ્મેટની પાછળ જુએ છે અને આ એક પાછળના ખભાને ફેંકી દે છે. એક માણસ તેના પર ઢંકાયેલો હોવા છતાં, વિલિયમ્સે શરીરના નિયંત્રણ અને તાકાતને ફરીથી સ્કોર માટે એક મહાન પ્રતિસ્પર્ધી કેચ બનાવવાનું બતાવ્યું. આ તે પ્રકારના નાટકો છે જે એકવાર તે જ પૃષ્ઠ પર અને કાર એકવાર આવે તે પછી દરેક થોડી રમતોમાં થાય છે.

પ્રથમ સારા સાથે શરૂ કરો. ઉપર જણાવ્યા મુજબ વિલિયમ્સ વારંવાર ઝોન કવરમાં શોષણ અને શોષણ કરી શકે છે. જ્યારે ડિફેન્ડર દ્વારા તેને ફરી રવાના કરવામાં ન આવે ત્યારે તે યોગ્ય સ્થાને પહોંચવા માટેનો અવાજ ધરાવે છે. ચીફના એરિક બેરી સામેના આ ઉદાહરણને “ઝેર્ક રુટ” કહેવામાં આવે છે. વિલિયમ્સે તેના પગને રોકવા માટે ઓલ-પ્રો સલામતીને દબાણ કરવા માટે ઊંડા ક્રોસ ચલાવતા પહેલા અને ઉધ્ધ (તેથી રૂટનું નામ) જેવા દેખાતા ક્રોસને વેચે છે.

વિલિયમ્સે કેચ ત્રિજ્યા અને શરીરના નિયંત્રણને દર્શાવતા અન્ય મહાન ગોઠવણ સાથે નાટક સમાપ્ત કર્યું છે કે ઓકલેન્ડના સ્ટાફ ઉચ્ચ હોવું આવશ્યક છે.

બીજી તરફ માણસ કવરેજ સામે અલગ થવાની વિલિયમ્સની ક્ષમતા મર્યાદિત છે. આ રમતમાં પાછળથી કેન્સાસ સિટી સામે રમતમાં, વિલિયમ્સ સ્ક્રીનના તળિયે સ્ટોપ રૂટ ચલાવે છે. મોટી વચગાળાની રીવ્યુઅરોને રોકવાની અને બોલને લયમાં આવવા માટે રાહ જોવી પડે છે કારણ કે તેઓ વિચારે છે કે તેઓ નાના ખૂણામાંથી બહાર નીકળી શકે છે.

આ માર્ગને ચલાવવાનો સાચો રસ્તો, બૉલ પર પાછા આવવા અને તમારા ક્વાર્ટરબેક્સને મદદ કરવા જે પાસ રશ અથવા ખરાબ સ્નેપ વગેરેથી પ્રભાવિત થઈ શકે છે. એનએફએલમાં બધું જ સંપૂર્ણ સમયસર થવાનું નથી અને વિલિયમ્સે નદીઓને કોઈ તરફેણ કરી ન હતી આ માર્ગ પર, પડકાર પછી તેને તૂટી જવાની મંજૂરી આપી, વિલિયમ્સે જમીન પર હિટ કરતા પહેલાં સંપૂર્ણ નિયંત્રણ જાળવી રાખ્યું ન હતું.

મેન કવરેજ સામે આ બીજું એક ઉદાહરણ છે જ્યાં વિલિયમ્સે ક્વાર્ટરબેક ખરાબ પરિસ્થિતિમાં મૂક્યો હતો. તેમનો માર્ગ સ્ટેમ ડાઉન ફિલ્ડ ખૂણાને મૂર્ખ નથી લાગતું કે તે ઊંડા દોડે છે. વિલિયમ્સ 30 યાર્ડ લાઇન પર સાઇડલાઇનમાં ભાંગી ગયો હતો, પરંતુ રસ્તાના ટોચ પર તેના બ્રેકથી રાઉન્ડ બંધ રહ્યો હતો અને 34 યાર્ડ લાઇન પર અંત આવ્યો હતો. તે 4 યાર્ડ્સે ખૂણાને માર્ગ પર તોડવાની મંજૂરી આપી અને એક ઇન્ટ બનાવવા માટે સ્થાને આવી.

જ્યારે તમે 2018 ની સીઝન દરમિયાન વિલિયમ્સને જુઓ છો, ત્યારે તમે ઘણી વાર એવું જોયું હતું કે નદીઓ વિશાળ પહોળાઈ પ્રાપ્ત કરનાર પર વિશ્વાસ કરવા ઇચ્છતા હતા, પરંતુ વિલિયમ્સે મેન કવરેજ સામે જુદી જુદી જુદી જુદી જુદી જુદી ન હોવાથી વિલંબને અટકાવ્યો હતો.

વિલિયમ્સ રાઇડર્સ માટે સખત ભૂમિકા ખેલાડી બની શકે છે અને તે દરેક વખતે અને ત્યારબાદ મોટા રમતમાં સક્ષમ છે. તેમના કદ માટે, વિલિયમ્સ અસરકારક રન બ્લોકર નથી અને આ લેખ માટે સમીક્ષા કરાયેલ 8 રમતોમાં, તેના માટે કોઈ લાભ માટે બેક ફ્રી વસંતમાં કોઈ ઉદાહરણ નથી. તેઓ એન્ટોનિયો બ્રાઉનને સાચા નંબર 2 નથી અને રાઇડર્સને હજી પણ ડ્રાફ્ટમાં વિશાળ રીસીવરની સ્થિતિને સંબોધિત કરવાની જરૂર છે. શ્રેષ્ઠ રીતે, વિલિયમ્સ 2016 નું ફોર્મ પાછો મેળવી શકે છે અને ખેલાડી બની શકે છે જે માર્ટૅવીસ બ્રાયંટ માટે કલ્પના કરી હતી તેના જેવા મોટા ભાગોમાં યાર્ડ મેળવી લે છે .