રેડસ્કિન્સ અસમર્થ બ્રાઉન, મેકગી – ઇએસપીએન

<વિભાગ ડેટા-વર્તન = "લેખક_ઓવરલે લેખ_હેડર_ન્યૂઝ_ફેડ_ઇટેમ_મેટા સામાજિક_તોલ્સ ટિપ્પણી" id = "article-feed"> <લેખ ડેટા-વર્તન = "story_scroll story_progress iframe" data-id = "26248287" data-src = "http: //www.espn .કોમ / એનએફએલ / સ્ટોરી / _ / આઇડી / 26248287 / રેડસ્કિન્સ-રીલીઝ-અસંસ્કારી-બ્રાઉન-એમસીએ ">

6:08 PM ET

  • src src =

    જ્હોન કેઇમ ઇએસપીએન સ્ટાફ લેખક

    બંધ કરો

    • આ રેડસ્કિન્સ માટે આવરાયેલ છે વોશિંગ્ટન એક્ઝામિનર અને અન્ય મીડિયા આઉટલેટ્સ 1994 થી
    • રેડસ્કિન્સ પરની ત્રણ પુસ્તકો અને ક્લેવલેન્ડ બ્રાઉન્સ પરની ત્રણ પુસ્તકોની લેખિત અથવા સહલેખિત

વોશિંગ્ટન રેડસ્કિન્સ લાઇનબેકરને છોડ્યું ઝેચ બ્રાઉન અને રક્ષણાત્મક લાઇનમેન સ્ટેસી મેકજી , એવી ચાલ કે જે વધારાની પગાર-કેપ જગ્યા બનાવે છે અને બંને સ્થિતિઓ પર નવી દિશા સંકેત આપે છે.

બંને ચાલ, જે સંયુક્ત $ 8 મિલિયનને સાચવે છે, લાંબા અપેક્ષિત હતા.

રેડસ્કિન્સે ઉપલબ્ધ કેપ અવકાશમાં આશરે $ 17 મિલિયનની સાથે મુક્ત-એજન્સી અવધિ દાખલ કરી. તેઓએ ક્વાર્ટરબેક કેસ કીન્યુમ માટે ટ્રેડ કર્યું અને સલામતી પર સાઇન ઇન કરવા માટે લંડન કોલિન્સ , આ સોદામાં આ સીઝનમાં સંયુક્ત 7.5 મિલિયન ડોલરની મર્યાદામાં સ્થાન મેળવશે. પરંતુ જો રેડસ્કિન્સ વધુ ખેલાડીઓ ઉમેરવા માંગે છે અને ડ્રાફ્ટ ચૂંટણીઓ માટે પૂરતું હોય, તો તેઓને વધુ રૂમ ખાલી કરવાની જરૂર છે. આ ચાલ ફક્ત પગારની મર્યાદા વિશે જ નહોતી, પરંતુ દરેક વ્યક્તિ નાણાકીય રાહત લાવે છે.

બ્રાઉન ફ્લેશી નાટકો બનાવશે, પરંતુ વોશિંગ્ટન રન-સ્ટોપર તરીકે વધુ સુસંગતતા ઇચ્છે છે અને કવરેજ માં. જો કે, ગયા વર્ષે તેણે કોઈ ઇજાગ્રસ્ત ઇજા સાથે રમ્યો હતો, પરંતુ તે ઇજાગ્રસ્ત હોવાના કારણે તે મુદ્દાઓને લગતા ચાર વધુ રમતો માટે બેકઅપ ભૂમિકા ભજવ્યો હતો. તેમના બેન્ચિંગ પછી, બ્રાઉને કહ્યું કે તેઓ વૉશિંગ્ટનમાં તેમના સમય સાથે “દિવાલ પર લખવાનું” જોઈ શકતા હતા.

બ્રાઉન, 2012 માં ટેનેસી દ્વારા બીજા રાઉન્ડમાં ચૂંટેલા, 2016 માં પ્રો બાઉલ બનાવ્યું, તેના માત્ર બફેલો સાથે મોસમ. Redskins, તેમના રક્ષણાત્મક ઝડપ સુધારવા માંગો છો, એક વર્ષ સોદો કરવા માટે બ્રાઉન નીચેના બંધારણ પર હસ્તાક્ષર કર્યા. તેણે ત્રણ મેચ ગુમાવ્યા છતાં, ટીમની શ્રેષ્ઠ 127 હરીફો સાથે સમાપ્ત થઈ. જ્યારે તેઓ અઠવાડિયા 14 માં નુકસાન પહોંચાડ્યું ત્યારે તેઓ એનએફએલની મુશ્કેલીમાં હતા.

તેઓએ $ 24 મિલિયનના મૂલ્યના ત્રણ વર્ષના વર્ષના સોદાની છેલ્લી ઑફિસન પર ફરીથી સહી કરી, જોકે આ નિર્ણય સમગ્ર સંસ્થામાં એક સર્વસંમતિ તરીકે જોવામાં આવ્યો ન હતો. ઓકલેન્ડ રાઇડર્સ એ બ્રાઉનની છેલ્લી ઑફિસનમાં રસ દર્શાવ્યો હતો. તેમની મુક્તિ કેપ સ્પેસમાં $ 5.75 મિલિયનની બચત કરે છે.

જ્યારે રેડસ્કિન્સે દાવો કર્યો હતો કે રૂબેન ફોસ્ટર . ફોસ્ટર અને બ્રાઉન રેડસ્કિન્સના બેઝ 3-4 ફ્રન્ટમાં લાઇનબૅકર પોઝિશનની અંદર સમાન રમે છે. કોઈ પણ એક પ્લેકેલર માનવામાં આવતું નથી, તેથી તેઓ એક આદર્શ જોડી બનાવશે નહીં.

મેકજીની મુક્તિ, જે $ 2.275 મિલિયન જગ્યામાં મુક્ત કરે છે, વોશિંગ્ટનના રક્ષણાત્મક આગળના ભાગની ઊંડાણને ધ્યાનમાં રાખીને આશ્ચર્ય થયું નહીં. છેલ્લાં બે વર્ષમાં ટીમએ મુખ્ય શરુઆત કરનાર જોનાથન એલન અને ડારોન પેન મેટ ઇઓનિડીસ . તેઓએ છેલ્લા સીઝનના પાંચમા રાઉન્ડમાં ટિમ સેટલ નો પણ ડ્રાફ્ટ કર્યો હતો અને તેની પ્રગતિને પસંદ કરી હતી. મેકગી, જેણે બે વર્ષ પહેલાં વોશિંગ્ટન સાથે હસ્તાક્ષર કર્યા હતા, એક યુવાન, સસ્તા કોર પાછળ અટવાઇ જશે. વસંતઋતુમાં ગ્રોઇન શસ્ત્રક્રિયા કર્યા પછી છેલ્લા સીઝનમાં તેણે આઠ પહેલા રમતો ગુમાવ્યા હતા.