શેડોઝના નવા હર્થસ્ટોન વિસ્તરણ ઉદય – આઇજીએન

નવો સેટ આવી રહ્યો છે અને ઘણા જાણીતા ચહેરા પાછા આવ્યા છે.

નવીનતમ હેર્થસ્ટોન વિસ્તરણ – શેડોઝનું ઉદભવ – હમણાં જ જાહેર કરવામાં આવ્યું છે! શેડોઝનો ઉદભવ 135 નવા કાર્ડ્સ દર્શાવશે, અને ઉત્તર અમેરિકામાં 9 એપ્રિલ અને ઑસ્ટ્રેલિયા / ન્યૂ ઝિલેન્ડમાં 10 એપ્રિલે લોન્ચ થશે.

સમૂહ “ઇવિલ લીગ” રજૂ કરે છે; આર્ક-થીફ રફમના નેતૃત્વમાં પાછા ફરતા ખલનાયકોનું ગઠબંધન, અને કિંગ ટોગગગલ, મેડમ લાઝુલ, ડૉ. બૂમ અને હગથા ધ વિચની રજૂઆત.

આ પરિચિત ચહેરાઓ તેમની સાથે ઘણા નવા ગેમપ્લે મિકેનિક્સ લાવે છે. દાખલા તરીકે, યોજનાઓ એ એવા અવશેષો છે જે શક્તિમાં વૃદ્ધિ પામે છે અને તેઓ તમારા હાથમાં હોય છે. અત્યાર સુધી આપણે ફક્ત હાગાથાની યોજના જોઇ છે, જે દેખીતી રીતે ભયાનક ટોપ ડેક છે, પરંતુ જો ચાર્જ લેવાનો સમય આપવામાં આવે તો તે અત્યંત શક્તિશાળી બની શકે છે.

આ દરેક વળાંક હાથમાં છે તે એક વધારાનું નુકસાન મેળવે છે.

આ દરેક વળાંક હાથમાં છે તે એક વધારાનું નુકસાન મેળવે છે.

લેક્સીઓ પણ નવી છે – આ મિનિઅન્સ ઇવીઆઇએલ મિસક્રેન્ટ જેવા કાર્ડ્સ દ્વારા પેદા થાય છે અને તેમની કિંમતના સંબંધમાં શક્તિશાળી યુદ્ધકથકો ધરાવે છે. Goblins vs Gnomes થી આસપાસના ખેલાડીઓ, તેમના શરીર સાથે જોડાયેલા સિવાય, તેમને થોડી ભાગો જેવા લાગે છે. બધામાં પાંચ લેકી છે.

અ રોગ લેકી પેઢીના કાર્ડ અને પાંચ લેકીઝ.

પાંચ લેકીઓ સાથે, એક રોગ લેકી જનરેશન કાર્ડ (દૂર ડાબે).

પાગલ સ્કેલિંગ.

પાગલ સ્કેલિંગ.

એક સુઘડ સ્પર્શમાં, સમૂહ અનેક “કૉલબૅક કાર્ડ્સ” પણ રજૂ કરશે. નવા પુરાવા ફોરબિડન વર્ડ્સને જોડે છે, દાખલા તરીકે, ઓલ્ડ ગોડ્સના વ્હીસ્પરના ફોરબિડન શેપિંગ પર રિફ્સ, તમારા બધા મનને એક રેન્ડમ મિનિઅનને બોલાવવાને બદલે, તે જ રકમનો ખર્ચ કરવાને બદલે તમે બાકીના મનને નાશ કરવા માટે સક્ષમ છો આટલું ઓછું હુમલો અથવા ઓછું માઇનિયન. પ્રિસ્ટ માટે તે શક્તિશાળી સિંગલ લક્ષ્ય દૂર છે જે વર્ગની ઓળખને ખૂબ ફીટ કરે છે અને સમાન કપટી બોર્ડ સ્પષ્ટ માસ હાયસ્ટરિયા સાથે પણ સારી રીતે ચાલે છે. તે પણ યોગ્ય છે કે કાર્ડ આર્ટમાં મદમ લાઝુલનો સમાવેશ થાય છે, જે પ્રશંસકો ઓલ્ડ ગોડ્સ ટ્રેલરના વ્હીસ્પરથી યાદ કરશે અને આ વિસ્તરણ સાથે નવા પ્લેયેબલ પ્રિસ્ટ નાયક તરીકે કોણ શરૂઆત કરી રહ્યું છે.

શેડોઝનો ઉદભવ ફક્ત ખરાબ લોકો માટે જ નથી, જોકે, વિસ્તરણમાં “રહસ્યમય ક્રાઇમ-ફાઇટીંગ ગ્રુપ” ની આસપાસના ડાલરન ડિફેન્ડર્સ તરીકે ઓળખાતા કાર્ડ્સ પણ દર્શાવવામાં આવશે. આ નાયકો પણ તેમની પોતાની મિકેનિક્સ લાવે છે, જેમ કે નવા ટ્વિન્સપેલ કીવર્ડ. ટ્વિન્સપેલ સાથે જોડણી જ્યારે કાસ્ટ કરે ત્યારે ખેલાડીની હાથમાં તેની નકલ બનાવે છે. બીજા શબ્દોમાં કહીએ તો, તેઓ બેસે છે જે બે વખત કાસ્ટ કરી શકાય છે.

ટોકન ડ્રુડ માટે થોડું ખર્ચાળ છે પરંતુ તમે તરત જ બોર્ડ બનાવવાની તેની ક્ષમતા સાથે દલીલ કરી શકતા નથી.

ટોકન ડ્રુડ માટે થોડું ખર્ચાળ છે પરંતુ તમે તરત જ બોર્ડ બનાવવાની તેની ક્ષમતા સાથે દલીલ કરી શકતા નથી.

કેટલીક અન્ય કાર પણ જાહેર કરવામાં આવી છે, અને તેઓ ખૂબ રસપ્રદ છે …

બે વિશાળ અંતમાં રમત નાટકો અને ઉપયોગિતા સાથે એક કાર્ડ.

બે વિશાળ અંતમાં રમત નાટકો અને ઉપયોગિતા સાથે એક કાર્ડ.

રફામ પણ પાછો છે ...

રફામ પણ પાછો છે …

શેડોઝ પ્રિ-બાય બંડલ્સનો ઉદભવ હવે બે વિકલ્પો સાથે ઉપલબ્ધ છે: 50-પેક બંડલ જેમાં રેન્ડમ લિજેન્ડરી અને લાઝુલ કાર્ડની જ્વેલનો સમાવેશ થાય છે અને 80-પેક મેગા બંડલ જેમાં રેન્ડમ સુવર્ણ લિજેન્ડરી શામેલ છે, કાર્ડ પાછું શામેલ છે. અને નવા પ્લેયબલ પ્રિસ્ટ હીરો મદમ લાઝુલ. આ બંડલ્સ અનુક્રમે $ 49.99 / AUD $ 66.95 અને $ 79.99 / AUD $ 109.95 ડોલર માટે ઉપલબ્ધ છે. તેઓ પ્રત્યેક એકાઉન્ટમાંના એક સુધી મર્યાદિત છે.

રાઇઝ ઓફ શેડોઝનું પ્રકાશન ડ્રેગનનું વર્ષ બની જશે, જે ખાસ કરીને ગેન અને બાકુ સાથે હોલ ઓફ ફેમમાં મોકલવામાં આવે છે, જે રમતને નોંધપાત્ર રીતે હલાવવા માટે તૈયાર છે. તે હર્થસ્ટોન માટે એક વાર્ષિક વાર્તામાં પ્રથમ પ્રકરણને પણ ચિહ્નિત કરશે જે ત્રણ વિસ્તરણ અને ત્રણ સોલો સાહસોમાં કહેવામાં આવશે. રાઇઝ ઓફ શેડોઝનું સોલો સાહસ મે મહિનાથી શરૂ થશે, અને પ્રથમ પ્રકરણ મફત હશે, જેમાં પ્રત્યેક ચાર અધ્યાયો 700 ગોલ્ડ માટે અથવા દરેક AUD $ 9.50 / NZD $ 10.99 દરેક માટે અનલૉક થશે. સંપૂર્ણ સેટ $ 19.99 / AUD $ 26.95 / NZD $ 31.99 માટે ખરીદી શકાય છે.

કેમ શીઆ આઇજીએનની ઓસ્ટ્રેલિયન સામગ્રી ટીમના ચીફ એડિટર છે અને સીસીજીની દુનિયામાં તેનો ઘણો સમય વિતાવે છે. તે ટ્વિટર પર છે .