સ્ટીમ લિંકની નવીનતમ બીટા તમને ગમે ત્યાંથી પીસી ગેમ્સને Android પર સ્ટ્રીમ કરવા દે છે – એક્સડીએ ડેવલપર્સ

વાલ્વએ તેની સ્ટીમ લિંક સેવા માટે નવી સુવિધાની જાહેરાત કરી છે જે તમને તમારા ઘરની બહારની રમતોને સ્ટ્રીમ કરવાની મંજૂરી આપશે. સ્ટીમ લિંક કોઈપણ જગ્યાએ નવી સેવા છે અને તે એન્ડ્રોઇડ માટે સ્ટીમ લિંકની પહેલાની કાર્યક્ષમતા પર વિસ્તૃત રીતે વિસ્તૃત છે.

સ્ટીમ લિંક એપ્લિકેશન લગભગ એક વર્ષ પહેલા એન્ડ્રોઇડ પર લોન્ચ થઈ હતી , પરંતુ તેની સાથે કેટલાક નિયંત્રણો હતા. તમે ફક્ત ઘરે જ તમારા સ્થાનિક નેટવર્ક પર રમતોને સ્ટ્રિમ કરી શકો છો. જ્યારે તમે તમારા કોચ પર રમત રમવા માંગતા હો ત્યારે તે ફક્ત ત્યારે જ ઉપયોગી હતું. હવે, સ્ટીમ લિંક કોઈપણ જગ્યાએ તમે રમતોને સ્ટ્રીમ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે, તમે અનુમાન લગાવ્યું છે, ગમે ત્યાં . જ્યાં પણ તમારી પાસે ઇન્ટરનેટ કનેક્શન હોય ત્યાં તમે તમારા પીસીથી રમતો રમી શકો છો. દેખીતી રીતે, તેને યોગ્ય બનાવવા માટે તમારે બંને ઉપકરણો પર એક સારા કનેક્શનની જરૂર પડશે.

સ્ટીમ લિંક કોઈપણ જગ્યાએ બીટામાં છે અને વપરાશકર્તાઓ તેને પ્રયાસ કરવા માટે સ્ટીમ લિંક બીટા 688 ડાઉનલોડ કરી શકે છે. સેવા એન્ડ્રોઇડ, રાસ્પબેરી પાઇ અને બંધ થતાં સ્ટીમ લિંક બૉક્સ સાથે કાર્ય કરે છે. જી.ડી.સી. 2019 માં ગૂગલે આ મહિને તેમની પોતાની સ્ટ્રીમિંગ ગેમ સેવા જાહેર કરવાની અપેક્ષા છે. ઉદભવતા પીસી ગેમિંગ સાથે, અન્ય ઉપકરણો પર સ્ટ્રીમિંગ રમતો વધુ લોકપ્રિય બનવાની તૈયારીમાં છે.

સ્ટીમ લિંક કોઈપણ જગ્યાએ વાપરવા માટે:

  1. તમારા સ્ટીમ ક્લાયન્ટને 13 માર્ચ અથવા નવી તારીખના બીટા બિલ્ડ પર અપડેટ કરો
  2. કમ્પ્યુટર ઉમેરો અને “અન્ય કમ્પ્યુટર” પસંદ કરો
  3. સ્ક્રીન પર જોડી બનાવવા સૂચનો અનુસરો

સ્રોત: વાલ્વ વાયા: ધ વેર્જ

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.