સીહૉક્સ ફરીથી સાઇન ઇન લાઇનબેકર કેજે રાઈટ – સેહૉવક્સ.કોમ

ડૅલાસમાં સિએટલના પ્લેઑફ ગુમાવ્યાના એક દિવસ પછી, લીનબેકર કેજે રાઈટએ તેના લોકરને સાફ કરી દીધો, જો તે સીહૉક્સે 2011 ના ડ્રાફ્ટના ચોથા રાઉન્ડમાં તેને પસંદ કર્યા પછી તેણે એનએફએલ ઘર તરીકે ઓળખાતા ઇમારતમાં પાછા આવવું જોઈતું હોત.

રાઈટએ જાન્યુઆરીમાં કહ્યું હતું કે, “હું સેહૉક તરીકે મારો કારકિર્દી સમાપ્ત કરવા માંગું છું, પરંતુ તે એક વ્યવસાય છે.” “… આ મારો પહેલો સમય છે, મેં પહેલાં (મફત એજન્સી) દ્વારા ક્યારેય પસાર થતો નથી. તે સમય ક્યારે આવે છે તે આપણે હમણાં જ જોયું છે. ”

સીહોક તરીકે આઠ સીઝન્સ પછી, રાઇટે પોતાની કારકિર્દીમાં પ્રથમ વાર મફત એજન્સીમાં પાણીની ટૂંકી તપાસ કરી હતી, પરંતુ અંતે તેણે સીએટલમાં રહેવાનું નક્કી કર્યું, ગુરુવારે મલ્ટિ-વર્ષ કરાર પર હસ્તાક્ષર કર્યા.

રાઈટે તેના કરાર પર હસ્તાક્ષર કર્યા પછી કહ્યું, “હું ખૂબ ખુશ છું.” “આ ઘર છે, અને એક સંસ્થા સાથે 10 વર્ષ બનાવવું તે સારું લાગે છે. મારા ટીમના સાથીઓ, કોચ, પ્રશિક્ષણ સ્ટાફ, સાધનસામગ્રીના સ્ટાફ સાથે આ મુદ્દા પર જવા માટે એક ટીમનો પ્રયાસ લીધો, દરેક જણ તેનો એક ભાગ છે. હું પાછો આભારી છું. ”

રાઇટ, 29, એ મિડલ લાઇનબેકર બોબી વાગ્નેર સાથે વર્ષોથી લીગની શ્રેષ્ઠ લાઇનબેકર ટેન્ડમ્સમાંની એક બનાવવા માટે ટીમ સાથે જોડાણ કર્યું છે, અને આ સોદો એ છે કે તે બંને 2019 માં નાટકોને એકસાથે બનાવવાનું ચાલુ રાખશે. રાઇટે 2014 થી ચાર સીધી સીઝનમાં 100 અથવા વધુ ટક્લે રેકોર્ડ કર્યા છે. 2017 માં, પ્રો-બાઉલ સન્માન મેળવતા 2016 માં તેણે 126 ટિકલ્સ, ચાર બોક્સ, પાંચ પાસ ડિફેન્સ અને ફરજ પડી ગડબડ નોંધાવ્યા હતા.

છેલ્લા સીઝનમાં રાઈટ માટે મુશ્કેલ હતું, કારણ કે ઘૂંટણની ઇજાને કારણે તે 11 રમતો ચૂકી ગયો હતો, પરંતુ તે સિયેટલના નિયમિત-સિઝનના અંતિમ તબક્કામાં સાત હરીફાઈઓ રેકોર્ડ કરી રહ્યો હતો, અને આઠ મેચો અને વાઇલ્ડમાં દખલ ડલ્લાસમાં કાર્ડ પ્લેઑફ રમત.

“તે તેના માટે નિરાશાજનક, નિરાશાજનક વર્ષ હતો અને ડોગ (બાલ્ડવિન) ની જેમ તેણે સામાન્ય રીતે રમવાની ના પાડી હતી,” સેહૉક્સના કોચ પીટ કેરોલે જણાવ્યું હતું. “પરંતુ જ્યારે તેણે ખરેખર સારું રમ્યું, ખરેખર સારું. તે આપણા પ્રોગ્રામનો અવિશ્વસનીય ભાગ છે. તે આટલી જબરદસ્ત સંપત્તિ, નેતા, કલાકાર, વ્યક્તિત્વ-તેના વિશે બધું જ છે. તેને આસપાસ રાખવા માટે તે મહાન છે. ”

એનએફએલ સ્કાઉટિંગ કોમ્બાઇન ખાતે રાઈટ વિશે પૂછવામાં આવતા, જનરલ મેનેજર જોન શાઈનેડરએ કહ્યું, “તે આપણા માટે અવિશ્વસનીય છે. ઘૂંટણની ઈજા સાથે તે રફ વર્ષ રહ્યો હતો, પરંતુ જ્યારે તે રમ્યો ત્યારે તે અસાધારણ હતો. અમે તેને પ્રેમ કરીએ છીએ. ”

રાઇટે સ્વીકાર્યું હતું કે તેમની 2018 ની ઈજાઓ તેમને મફત એજન્સીમાં કેવી રીતે અસર કરશે તેની ચિંતા હતી, પરંતુ અંતે, વસ્તુઓએ જે આશા રાખી હતી તે રીતે કાર્ય કર્યું.

“મને વિશ્વાસ છે કે હું જે રીતે રમ્યો છું અને ફક્ત તે જ પ્રકારનો વ્યક્તિ મને પાછો લાવવામાં મદદ કરે છે,” તેમણે કહ્યું. “તેઓ જાણે છે કે હું હજી રમી શકું છું, તેઓ જાણે છે કે હું આ ટીમ અને આ સંસ્થા માટે સારી છું.”

રાગ માટે વાગ્નેર સાથેની તેની ભાગીદારી ચાલુ રાખવી પણ અગત્યનું હતું.

“તે ખાસ છે, માણસ,” તેમણે જણાવ્યું હતું. “હું માનું છું કે જ્યારે આપણે 10 થી 20 વર્ષ પાછા જોશું, તે અત્યાર સુધીમાં તે શ્રેષ્ઠ (લાઇનબૅકર ટેન્ડમ્સ) બનશે. તે પણ લૉક થઈ જશે અને અમને મળીને 10 વર્ષ મળશે. ”

મોટા નાટકો બનાવવાના લાંબા કારકીર્દિ ઉપરાંત – રાઈટ લાંબા સમય પહેલા નસીબ માટે “સ્પાઇડર-મેન” ઉપનામ પ્રાપ્ત કરે છે જે તેમને રમત રમવાનું અને બેકફિલ્ડમાં હલનચલન કરવા અથવા પાસ-રાઈટ ભંગ કરવા દે છે. સ્થાનિક અને વૈશ્વિક સ્તરે વિવિધ કારણોસર તેમનો સમય, પૈસા અને શક્તિ આપીને ફિલ્ડમાં ફેરફાર કરનાર, તે વોલ્ટર પેટન મેન ઓફ ધ યર પુરસ્કાર માટે સેહૉક્સના 2018 નો નોમિની હતો.

રાઈટને એવોર્ડ માટે નામાંકન મળ્યા પછી ગયા વર્ષે વાગ્નેરે કહ્યું હતું કે “આ વ્યક્તિ તે કરે છે.” “જો તમે સમુદાયમાં જે કંઇક કાર્ય કરો છો તે જોશો – આ બંધારણ, હું તેને ઘરો બનાવું છું, હું તેને આફ્રિકામાં જવું છું અને પુસ્તકાલયો બનાવવાનું જોઈ રહ્યો છું, તે સમુદાયમાં બાળકોને મદદ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે, તે પ્રયાસ કરી રહ્યો છે સમુદાયમાં પુખ્ત વયના લોકોની મદદ કરે છે, અને પછી તે યુવાન ઉમરના લોકોને મદદ કરવા માટે ઇમારતમાં તે જ ઉર્જા આપે છે અને આપે છે. છેલ્લા અઠવાડિયામાં, જ્યારે તે સાન ફ્રાન્સિસ્કોમાં (ઘૂંટણ પર સારવાર મેળવી રહ્યો હતો) નીચે હતો ત્યારે, તે માત્ર તેને તપાસવા માટે ફેસટીમિંગ ઓસ્ટિન (કેલિટોરો) હતા અને ખાતરી કરો કે તે પ્લેબૂક અને તે પ્રકૃતિની વસ્તુઓ સાથે સારી કામગીરી કરી રહ્યો હતો. મને લાગે છે કે તે માત્ર તેના વ્યક્તિત્વને બતાવે છે, તે બતાવે છે કે તે સંભાળ રાખનાર વ્યક્તિ છે જે પાછો આપવા માંગે છે અને તેની આસપાસના દરેકને જોઈ શકે છે. ”