2019 ખેલાડીઓ ચૅમ્પિયનશિપ લીડરબોર્ડ બ્રેકડાઉન: ટોમી ફ્લીટવુડ સ્ટેજની રાઉન્ડ 1 – સીબીએસ સ્પોર્ટ્સ પછી સહ-લીડ્સ

2019 ની પ્લેયર્સ ચૅમ્પિયનશિપનો દિવસ 1 મેથી માર્ચ સુધી ચાલતો હોવા છતાં પણ મનોરંજક હતો. ટોમી ફ્લીટવુડ અને કીગન બ્રેડલી લીડ, પરંતુ લીડરબોર્ડ મોટા નામ અને મહાન ખેલાડીઓ સાથે સંપૂર્ણપણે લોડ થાય છે. ચાલો આપણે તે કેટલાક નામો પર ધ્યાન આપીએ, કારણ કે આપણે ટી.પી.સી. સવારગ્રાસ ખાતે નાટકના બીજા દિવસે આગળ વધીએ છીએ.

ટી 1. ટોમી ફ્લીટવુડ, કીગન બ્રેડલી (-7): ઇંગ્લિશમેન ટીમાં લીલાથી ફિલ્ડમાં બીજા સ્થાને રહ્યા અને સાત બર્ડીઝને છાપવા માટે પૂરતા પ્રમાણમાં પર્યાપ્ત હતા. અહીં કિકર છે, તેમ છતાં: કોર્સની સરળ બાજુ (પાછલા નવ) પર તેના પ્રથમ નવ છિદ્રો દ્વારા, ફ્લીટવુડ એક પગથિયું નીચે હતું. ત્યારબાદ તેણે 30 ના કોર્સમાં આગળના 9 રન રમ્યા હતા જ્યારે ક્ષેત્રની સરેરાશ 36 કરતા વધુ હતી. એક અદભૂત નજીક. બ્રેડલી વિપરીત હતી. તેણે 31 રનની આ બોલ પર નવ રન અને 34 માં આગળનો ભાગ ભજવ્યો. એકસાથે, તેઓએ શ્રેષ્ઠ બોલ 60 રન બનાવ્યા.

ટી 3. બેન એન, બ્રાયન હર્મન (-6): જો તમારી પાસે ગુરુવારથી ટી થી લીલા સુધીના સ્ટ્રૉક્સમાં ક્ષેત્રમાં નંબર વન માટે હોય, તો નીચે આવો. આ તદ્દન બેવડી છે અને શનિવાર બપોર પછી જોડી બનાવીને આશ્ચર્યજનક રીતે મજેદાર બનશે. બે શાંત હત્યારો.

ટી 5. રોરી મૅકઇલરોય, વોન ટેલર, રિયાન મૂરે (-5): આ સિઝનમાં મેકલાઇરોય માટે સમાન જૂની વાર્તા. એલિટ બોલ-સ્ટ્રાઇકિંગ, લીડરબોર્ડ્સની ટોચ પર, સરેરાશથી ઉપરની સરેરાશ. રિન્સ, પુનરાવર્તન કરો. કદાચ મેકલિયોયરોના દિવસનો સૌથી નોંધપાત્ર ભાગ તે 18 મી છિદ્ર (કોર્સમાં નવમો) પર ખરાબ વિરામ હતો, જ્યાં તેમના અભિગમ છિદ્ર ઉપર ડ્રેનેજ ટોપ પર ભારે અસર પડી હતી અને લીલોતરીથી આગળ વધ્યો હતો. તે પક્ષી માટે ઉપર અને નીચે ન મળી શકે. 66 ખૂબ સરળતાથી થઈ શકે છે.

ટી 8. બ્રેન્ડન સ્ટિલ, રોરી સબાટિની, જેટી પોસ્ટન, કાયલ સ્ટેનલી, કેવિન કિસનર (-4): રાઉરીની ઓછી રેસ 1 રાઉન્ડ પછી છે. મને લાગે છે કે સબાટિનીને બોનસ પોઇન્ટ્સ પણ મળે છે કારણ કે શર્ટ પહેરતી વખતે પથ્થર નીચે કંઇપણ મારવા માટે તે રૉર્સચાચ પરીક્ષણની જેમ દેખાય છે.

કેટલાક ટી 10 પણ રસપ્રદ છે. તે -3 નંબરમાં ભૂતપૂર્વ વિજેતાઓ સેર્ગીયો ગાર્સિયા અને મેટ કુચર તેમજ ડસ્ટીન જ્હોન્સન, ઇયાન પોલ્ટર, પેટ્રિક રીડ, બ્રાન્ડે સ્નેડેકર, ટોની ફીના, જોન રામ અને હોટૉંગ લીનો સમાવેશ થાય છે. નંબર 1 અને 2 સાથે કોર્સમાં સૌથી સરળ છિદ્રો તરીકે બે રમ્યા પછી, આમાંથી કોઈ પણ વ્યક્તિ શુક્રવારના દિવસે વહેલી સવારે તેનાથી આગળ નીકળી જાય છે.

પર્યાપ્ત ગોલ્ફ મેળવી શકતા નથી? અમારા પોડકાસ્ટ પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો, કીલ પોર્ટર સાથેનો ફર્સ્ટ કટ , જ્યાં અમે ગોલ્ફની દુનિયામાં બધું જ સાપ્તાહિક દેખાવ લઈએ છીએ.

દ્વારા અટકાવવા માટે આભાર.