સમન્તા અક્કીનીએ નાગા ચૈતન્ય સાથેના તેના સંબંધો વિશે એક પ્રગટ થાવ છે; પિંકવિલા પર વાંચો

નાગા ચૈતન્ય અને સમન્તા અકિનીનીનો સંબંધ તે જ પૃષ્ઠ પર પહોંચ્યા તે પહેલાં અપ્સ અને ડાઉન્સથી પસાર થયો. સમન્તાએ શું કહ્યું છે તે વાંચો.

નાગા ચૈતન્ય અને સમન્તા અકિનાનીની પ્રેમિકા તેમના ચાહકોમાં એક ફેવરિટ છે. તેમના સુંદર સોશિયલ મીડિયા પીડીએ સાથે, બંને સંબંધોના લક્ષ્યાંકો આપી રહ્યા છે અને અમે તેમને પૂરતા પ્રમાણમાં મેળવી શકતા નથી. તેમના દરેક દેખાવ સાથે, યુગલ એકબીજા સાથે મળીને જુએ છે . જો કે, ઘણા લોકો સમન્તા અને નાગ ચૈતન્યને એક જ તબક્કે રહેવા માટે 8 વર્ષ લાગ્યાં હતાં. હા, તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યૂમાં અભિનેત્રીએ જણાવ્યું હતું કે કેટલીક વખત કેટલીક અથવા અન્ય કારણોસર કોઈ એક માટે વસ્તુઓ કામ કરતી નહોતી.

પ્રખ્યાત ફિલ્મફેર સાથેની એક મુલાકાતમાં, સમન્થા અકિનેનીએ જાહેર કર્યું, “તે જ સમયે અમને આઠ વર્ષ લાગ્યા. કારણ કે ત્યાં મને ઘણી વાર ગમ્યું અને તે જગ્યામાં તે ન હતા. અને ઘણી વાર અમે કામ કરવા માંગતા હતા. તે બહાર, પરંતુ બાહ્ય પરિબળો. તે જ જગ્યામાં રહેવા માટે અમને ઘણો લાંબો સમય લાગ્યો. “

સમન્થા અને નાગા ચૈતન્ય પ્રથમ તેણીની તેલુગુની પહેલી ફિલ્મ યે માયા ચેસવેની રચના દરમિયાન મળ્યા હતા, જેનું નિર્દેશન ગોથમ વાસુદેવ મેનન દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું. તેઓ ઘણા લાંબા સમયથી સારા મિત્રો હતા, અને અંતે 2014 ના અંતમાં ડેટિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું. ગયા વર્ષે 6 ઑક્ટોબરે તેઓએ ગોવામાં ગાંઠમાં ગાંઠ બાંધ્યા હતા, ત્યાર બાદ 7 ઓક્ટોબરના રોજ ગોવામાં ખ્રિસ્તી લગ્ન થયા હતા.

આ દરમિયાન, દંપતી એક ફિલ્મ, મેજિલીમાં તેમના લગ્ન પછી પહેલી વાર મોટી સ્ક્રીન પર આવી રહી છે. મજિલી 5 એપ્રિલ, 2019 ના રોજ થિયેટરોને ફટકારશે

# ઝાકાસાશ: ભારતનો પ્રથમ જીવંત # ફેસબુક પર બૉલીવુડ ગેમ શો, દર સોમવાર અને ગુરુવારે 6:00 વાગ્યે અને સાંજે 50,000 * સુધી એપિસોડ સુધી રોકડ જીતી – https://www.facebook.com/jhacaaash/