રાઇડર્સ અને ડોનાલ્ડ પેન ભાગો – Raiders.com

એલમેડા, કેલિફ. – પાંચ સીઝન પછી, રાઇડર્સ અને ડોનાલ્ડ પેન પરસ્પર રીતે ભાગ લેવા માટે સંમત થયા છે.

એકવાર રાઇડર, હંમેશા એક રાઇડર

રાઇડર્સના માલિક માર્ક ડેવિસ જણાવે છે કે, “તમે જે ખેલાડી છો તેના પ્રત્યે સદ્ભાવના અને બન્નેને તેમના ક્ષેત્રના પ્રયત્નો અને લોકો તે ક્ષેત્રથી દૂર રહેવું તે બંને માટે અવિશ્વસનીય કહેવું હંમેશાં મુશ્કેલ છે.” “ડોનાલ્ડ પેન તે મહાન રાઇડર્સમાંનો એક છે જેણે આ સંગઠનમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને સમગ્ર ફ્રેન્ચાઇઝ અને રાઇડર નેશન પર અવિચારી ચિહ્ન છોડી દીધો છે. તેઓ ઓકલેન્ડમાં પહેલેથી જ રાઇડર્સ ફૂટબોલ માટે ઊંડા જુસ્સા સાથે આવ્યા અને પાંચ યાદગાર સિઝન માટે ટીમના નેતા અને ઉદાહરણ તરીકે સેવા આપી. ડોનાલ્ડ હંમેશાં રાઇડર રહેશે અને તેની હાજરી સમગ્ર રાઇડર્સ ફેમિલી દ્વારા ચૂકી જશે. હું ડોનાલ્ડ અને તેના પરિવાર માટે સંપૂર્ણ શ્રેષ્ઠ ઇચ્છા કરું છું. ”

રાઇડર્સ હેડ કોચ જૉન ગ્રુડેને કહ્યું હતું કે, “અમે અહીં ડોનાલ્ડ પેનને ચૂકી જવાનું ચાલુ રાખીએ છીએ.” “હું તેમને ટામ્પામાં એક યુવા વ્યક્તિ તરીકે અને મેદાનમાં જે કંઇક મળ્યું તે રીતે તેને કોચ કરવા માટે મળ્યો, તેણે કમાણી કરી. હું ઓકલેન્ડમાં ફરીથી અહીં આવવા માટે પૂરતી નસીબદાર હતો. હું દરરોજ ટીમમાં લાવવામાં આવતી કઠોરતા અને ઉત્કટતાને ચૂકી જવાનો છું. હું ચોક્કસપણે તેમને અને તેમના પરિવારને શુભકામનાઓ આપું છું. ”

પેન જણાવે છે કે “માર્ક ડેવિસ અને ઑકલેન્ડ રાઇડર્સ સંગઠનને તમારા માટે રમવાની તક આપવા બદલ આભાર.” “તમારા માટે રમવાનું સન્માન હતું. હંમેશાં યુદ્ધમાં જવા અને મેદાનમાં તેને છોડવા માટે મારા રાઇડર્સ ટીમના સાથીઓનો આભાર. તે તમારી સાથે રમવાનું સન્માન હતું.

“કોચ ગ્રુડેન – હંમેશાં મારામાં વિશ્વાસ રાખવા બદલ આભાર,” પેન ઉમેર્યું. “મને ટામ્પામાં મારી પહેલી શરૂઆત આપવાથી, તે સંપૂર્ણ છે કે વસ્તુઓ કેવી રીતે સંપૂર્ણ વર્તુળમાં આવે છે. તમે મારા માટે જે કંઇ કર્યું છે તે હું કદર કરું છું. ”

પેન, જેમણે 2014 માં ફ્રી એજન્ટ તરીકે ટીમ સાથે હસ્તાક્ષર કર્યા હતા, તેમણે સિલ્વર એન્ડ બ્લેક સાથેના દરેક 66 દેખાવમાં શરૂઆત કરી હતી. તેણે 2014-16 થી રેઇડર્સ સાથેની તેમની પ્રથમ 48 રમતોની શરૂઆત કરી હતી, જે તેની વ્યક્તિગત લાક્ષણિકતાઓને 170 માંથી અસાધારણ 170 રમતો સુધી વિસ્તૃત કરવામાં આવી હતી, જે 2017 ની સીઝનથી 2007 સુધી વિકસી હતી. 2018 માં, પેન રિઝર્વ / ઇજાગ્રસ્ત સૂચિ પર 3 ઓક્ટોબરના રોજ મૂકવામાં આવે તે પહેલાં ચાર સ્પર્ધાઓમાં પ્રારંભ થયો હતો.

ઈંગલવુડ, કેલિફ., રેસિડર્સ સાથે પાંચ સીઝનમાં મૂળ બે પ્રો બાઉલ પસંદગી (2016 અને 2017) કમાવ્યા અને 2016 માં પ્રો ફુટબોલ રાઇટર્સ ઓફ અમેરિકા (પીએફડબલ્યુએ) દ્વારા ઓલ-એએફસી ટીમમાં તેનું નામ અપાયું.

તેના 13 વર્ષના કારકિર્દીમાં, પેન 178 સ્પર્ધાઓમાં દેખાયા અને 174 પ્રારંભ કર્યા, જેમાં 112 રમતો અને 108 તેના પ્રથમ આઠ એનએફએલ સીઝનમાં ટમ્પા બે બાયકેનીઅર્સ સાથે પ્રારંભ થાય છે. તેણે 2006 માં મિનેસોટા વાઇકિંગ્સ સાથે એક અનફ્રાફ્ડ ફ્રી એજન્ટ તરીકે લીગ દાખલ કરી અને 2007 માં હેડ કોચ જૉન ગ્રુડેન હેઠળ બુકેનીઅર્સ સાથે એનએફએલની શરૂઆત કરી.

પેન 2005 ની ઉતાહ રાજ્યમાં ટીમના કેપ્ટન તરીકે સેવા આપતા અને 2005 માં વરિષ્ઠ તરીકે ઓલ-વેક સન્માન કમાવવાની શરૂઆત કરી હતી.