હેવર્ડ (ગરદન), હોર્ફોર્ડ (ઘૂંટણની) સેલ્ટ્સની જીતમાં ઇજા – ઇએસપીએન

5:36 PM પર પોસ્ટેડ ET

  • ટિમ બૉન્ટેમ્પ્સ ઇએસપીએન

બોસ્ટનબોસ્ટન સેલ્ટિક્સે શનિવારે બપોરે એટલાન્ટા હોક્સને હરાવ્યું, છ મેચમાં પાંચમી જીતનો દાવો કરવા માટે 129-120 જીત્યું . પરંતુ તે ખર્ચ વિના ન આવ્યો.

વેટરન્સ ગોર્ડન હેવર્ડ (સ્ટ્રેઇન્ડ ગરદન) અને અલ હોર્ફોર્ડ (ઘૂંટણ ઘૂંટણ) ને રમત દરમિયાન ઈજાઓ થઈ હતી – જે બંને નિયમિત સિઝનને કેવી રીતે સમાપ્ત કરે છે તેના પર અસર થઈ શકે છે.

હૉરફોર્ડ, જેમણે ઘૂંટણને પીછો કર્યા પછી ત્રીજા ક્વાર્ટરમાં રમત છોડી દીધી હતી, આખરે ચોથા સ્થાને પરત ફર્યા હતા, કેમ કે સેલ્ટિક્સે પહેલેથી જ જણાવ્યું હતું કે શા માટે 12 મી વર્ષનો કેન્દ્ર બાકી રહે તે પહેલા તેને યાદ રાખવાની પ્રાથમિકતા હતી નિયમિત મોસમ.

અને, શનિવારે જીત પછી, કોચ બ્રેડ સ્ટીવેન્સે ઇચ્છાને પુનરાવર્તન કર્યું.

સ્ટિવન્સે પોસ્ટગામ જણાવ્યું હતું કે, “અમે આગામી 12 માં ત્રણ અથવા ચાર મેચ પહેલાથી જ પસંદ કર્યા છે કે અલ રમશે નહીં.” “તેથી જો તેને આવતીકાલે લાગે છે કે તેને સારું લાગતું નથી, તો તે સોમવાર રમશે નહીં.

“અમે ખાતરી કરીશું કે અમે તે સમય દરમિયાન તેનું સંચાલન કરીશું. તે બધી રીતે સરસ લાગે છે – આ પહેલી વખત આવી ગયો છે. અને તેથી જ, હું તેને પાછું મૂકવા માંગતો નથી. ગમે તે કારણસર, ચોથામાં તે વધુ સારું લાગ્યું. તે આવ્યો અને કહ્યું કે તે અંદર જવા માંગે છે. ”

હોર્ફોર્ડ નવેમ્બર અને ડિસેમ્બરમાં ઘૂંટણની ટેન્ડેનીટીઝ સાથે ઘણી રમતો ચૂકી ગયો હતો, જેણે શરૂઆતમાં તેને ધીમી કરી હતી. પરંતુ છેલ્લા બે મહિનાથી તે આ સીઝન પહેલા જે સ્તરે હતો તે સતત રમી રહ્યો છે – જેણે બોસ્ટનને તેના મહત્વને વધુ મજબુત બનાવ્યું છે. સેલ્ટિક્સને ખાતરી કરવાની જરૂર છે કે તે પોસ્ટસૉસન માટે જવા માટે તૈયાર છે, જ્યાં જોએલ એમ્બીડ , માર્ક ગેસોલ , બ્રુક લોપેઝ અને માયલ્સ ટર્નરની પસંદ પૂર્વીય કોન્ફરન્સ પ્લેઑફમાં રાહ જોવી પડે છે.

હોર્ફોર્ડે કહ્યું, “મને લાગે છે કે અમે માત્ર તે જ રમત રમીએ છીએ જે અમે રમી રહ્યા છીએ તે સ્તરે રમી રહ્યા છીએ,” હોર્ફોર્ડે કહ્યું, “અને માત્ર ખાતરી કરો કે હું મારી શ્રેષ્ઠ છું અને અમે બધા અમારી શ્રેષ્ઠ રમત પ્લેઑફ પર છીએ સમય.”

બીજી બાજુ, હેવર્ડ, બીજા ક્વાર્ટરમાં હોક્સ ફોર જ્હોન કોલિન્સ સાથે અથડાયા પછી, એક અડચણવાળી ગરદન સાથે રમતના પ્રથમ ભાગમાં રમત છોડી દીધી. ટૂંકા ગાળા પછી ગરદનથી તેને નકારી કાઢવામાં આવ્યો હતો, અને સ્ટીવન્સે કહ્યું હતું કે રમતના અંત પહેલા રમત હેવર્ડને ઘરે મોકલવામાં આવ્યા હતા.

સ્ટીવન્સે જણાવ્યું હતું કે, “મેં તેમની સાથે વાત કરી હતી.” “દેખીતી વાત એ છે કે, તે હિટથી ખૂબ ખુશ છે. મારી પાસે તેના પર કોઈ અપડેટ નથી, પરંતુ તમે તરત જ જોઈ શકો છો કે તે ખૂબ જ સફળ છે.”

18 મી મહિના પહેલા ક્રી ઇરવિંગ માટે વેપાર કર્યા પછી યેશાયા થોમસ ટીડી ગાર્ડનમાં પ્રથમ દેખાવ કરી શકે ત્યારે – ડેન્વર નગેટ્સ સામે સોમવારની રાત કેલ્ટિક્સ પછી જ્યારે હેવર્ડ આગળ આવશે ત્યારે તે અસ્પષ્ટ રહેશે.

સેલ્ટિક્સ ફિલાડેલ્ફિયા 76 અને બંને ઇન્ડિયાના પેસેર્સની 1.5 રમતો પાછળ છે, જે પૂર્વમાં ત્રીજી સ્થાને છે.