જન્માક્ષર આજે, 21 માર્ચ, 2019: જેમિની, વૃષભ, મેષ, લીઓ, સ્કોર્પિયો, તુલા, કેન્સર – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે વૃશ્ચિક, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમની, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષરનું પુસ્તક, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર
જન્માક્ષર આજે, 21 માર્ચ, 2019: વૃષભ, મેષ, લીઓ, સ્કોર્પિયો, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો.

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

ત્યાં હજી પણ ઊંચો જોખમ છે કે તમે કોઈની સાથે અથડાશો જેની હિતો તમારા માટે ભિન્ન રૂપે વિરોધ કરે છે. તમારે નિર્ણય કરવો જ પડશે કે તમે તેને કઠિન કરવા માંગો છો, અથવા સમાધાન અને સમાધાનનો માર્ગ અપનાવો છો. મારી સલાહ નિશ્ચિતપણે પછીથી પસંદ કરવાનું છે.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

તમારે ચંદ્રની તીવ્ર, વ્યવહારિક ઉપસ્થિતિમાંથી સૌથી વધુ બનાવવું જોઈએ. આ ગ્રહ તમારી લાગણીઓને ગરમ કરે છે અને તમારા માટે કૌટુંબિક જીવનની સારી બાબતો અને તમે જ્યાં રહો છો ત્યાંના લાભની પ્રશંસા કરવાનું સરળ બનાવે છે. અને તે બધા ઘરે એક મુખ્ય કૂદકો આગળ ધપાવવાની તક સુધી ઉમેરે છે.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

ચંદ્ર તમારા ચાર્ટના બદલે ગુપ્ત ક્ષેત્ર દ્વારા ટૂંકા ક્રુઝની શરૂઆત કરે છે, જે તમને તમારી લાગણીઓને તમારી પાસે રાખે છે. શાંત અને શાંતિપૂર્ણ કંપનીથી તમે વધુ આનંદ મેળવી શકો છો. તમે ફિટ રાખવા માટે નવી રીતો સાથે પણ આવશો.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

હવામાં હજી પણ તાણ છે, પરંતુ તમે તમારા ઊર્જાને વિનાશક, પ્રવૃત્તિઓ કરતાં, રચનાત્મકમાં દિશામાન કરવામાં સક્ષમ થવા માટે પૂરતી સમજદાર છો. તે સ્વાભાવિક છે કે તમારી લાગણીઓ આ ક્ષણે ઉલટાવી જોઈએ, પરંતુ તમને ખાતરી થઈ શકે છે કે તમે આ અવધિને સકારાત્મક નોંધ પર સમાપ્ત કરશો.

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

વ્યવસાયિક સંડોવણી તમારા સમય પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. જો તમારી હાલની પ્રવૃત્તિઓ તમારા કામને તમારા ઘરે જોડે છે, અથવા અન્ય લોકો માટે સહાય અને સલામતી પ્રદાન કરે છે, તો તારાઓ સૂચવે છે કે માર્ગ પર મદદની જરૂર છે. જ્યારે તે આવે છે, ત્યારે તેને સ્વીકારી લો.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

ચંદ્ર હવે આગળના રોમેન્ટિક ધ્યેયો સાથે તમારી તરફેણ કરે છે, પરંતુ આગામી ચૌદ આઠ કલાકમાં, તમે બધા સીધા વાતચીત અને સમજૂતી ક્રિયાઓથી લાભ મેળવશો. હકીકતો વહેલા અથવા પછીથી જીતી જશે, ભલે લોકો એવા લોકો હોય કે જેઓ તેમને છુપાવી રાખવા માટે શ્રેષ્ઠ સ્તરે છે.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

માને છે કે નહીં, પરિવારના સભ્યોની કેન્ટંકર મૂડ પાછળ એક મુદ્દો છે. બધી મૂંઝવણભર્યા અભિપ્રાય અને ઉશ્કેરણીજનક નિવેદનોની અંદર ઊંડા ભવિષ્યમાં વસ્તુઓ સુધારવામાં આવી શકે તે વિશે સત્યનો કર્નલ છે. અને એકવાર તમે તે શોધી કાઢ્યા પછી, તમે અડધા માર્ગ ઘર છો.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

ચંદ્ર, ઊંડા અને અભેદ્ય વસ્તુઓની પ્રતીક, તમારી લાગણીઓ પર એક શક્તિશાળી, અનિશ્ચિત અસર પ્રસ્તુત કરે છે. તમે શાંતિ જાળવવા માટે જરૂરી હોય તો, કુટુંબના સભ્યો પર ખૂબ કાળજી લેવાનું શ્રેષ્ઠ કરશો, જો તેઓ તમારા ધૂમ્રપાન કરશે.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

આજે ચંદ્ર સંરેખણ મુજબ, નિયમિત કાર્યમાં ઉચ્ચ પ્રોફાઇલ લેવી આવશ્યક છે. ઊંડા સ્તર પર, તમારા સમુદાયની સેવા કરવાની જરૂર છે. તમારે અત્યાર સુધી જાણવું જોઈએ કે તમે જે કંઇક વધારે પ્રયાસ કર્યા વિના તમને જોઈએ તે પ્રાપ્ત કરશે નહીં. ઓછામાં ઓછું, તે વર્તમાન સંદેશ છે.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

તમારી મુખ્ય મહત્ત્વાકાંક્ષા પ્રાપ્ત થાય તે પહેલાં ત્યાં જવા માટેની એક લાંબી રીત છે, પરંતુ તાજેતરના ઇવેન્ટ્સએ તમને બતાવ્યું હોવું જોઈએ કે જો તમે સતત અને વ્યવહારિક સિદ્ધિઓના મિક્રિકોર્નિયન સિદ્ધાંતોને વળગી રહેશો તો તમે કેટલું દૂર મેળવી શકો છો. આગામી થોડા દિવસોમાં રોમેન્ટિક ગૂંચવણો સાફ કરો.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

વર્તમાન તારાઓ તે નિરંકુશ એક્વેરિયનો માટે આદર્શ છે જે સખાવતી અને પરોપકારી પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થયા છે. તમને તમારી પોતાની રુચિ બીજા સ્થાને મૂકી દેવાની ફરજ પડી શકે છે. પરંતુ, તે કદાચ એક આનંદી સારી વસ્તુ છે! ઓછામાં ઓછા, ફક્ત થોડા સમય માટે!

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

ગુપ્ત માહિતી જે લાંબા સમય પહેલા જાહેર જ્ઞાન બની છે. તમારા વર્તમાન જીવનમાં રહસ્ય, અથવા અન્ય ગૂંચવણભર્યું તત્વ, ટૂંક સમયમાં જ સાફ થઈ જશે. અન્ય લોકોને તેમની સમસ્યાઓ વિશે વાત કરવામાં મદદ કરવા જાઓ અને તમે તમારી લાગણીઓ વિશે મહત્વપૂર્ણ કંઈક શીખી શકશો.