એમેઝોન ફેબ ફોન પર ડિસ્કાઉન્ટ પ્રાપ્ત કરવા માટે આઇફોન એક્સ, વનપ્લસ 6T, રિયલમે યુ 1, આ અઠવાડિયે ફેસ્ટ વેચાણ – એનડીટીવી

એમેઝોન ઇન્ડિયાના ફેબ ફોન્સ ફેસ્ટ સેલ આ અઠવાડિયામાં પાછો ફર્યો છે. ઑનલાઇન માર્કેટપ્લેસ 11 એપ્રિલથી 13 એપ્રિલ સુધી મોબાઇલ ફોન વેચાણ ચલાવશે. એમેઝોનના ફેબ ફોન્સ ફેસ્ટ સેલ દ્વારા વિવિધ કિંમતના પોઇન્ટ તેમજ મોબાઇલ એક્સેસરીઝ પર મોબાઇલ ફોન પર ડિસ્કાઉન્ટ અને બંડલ ઓફર ઑફર કરવામાં આવે છે. જો તમે વેચાણના છેલ્લા મહિનાની આવૃત્તિ ચૂકી ગયા હો, તો સંભવતઃ તમારા મનપસંદ મોબાઇલ ફોનને પકડવા માટે તે સારો સમય છે.

એમેઝોને 11 એપ્રિલથી લાઇવ થવાની કેટલીક મોટી ઑફર્સને ટ્રીટ કરવાનું શરૂ કર્યું છે. ફેબ ફોન્સ ફેસ્ટ સેલ્સ વનPlus 6T પર ‘સૌથી નીચો ભાવ’ પ્રદાન કરે છે. વેચાણ માટે એમેઝોન ઇન્ડિયાનો ઉતરાણ પાનું દાવો કરે છે કે તે વનપ્લસ 6T પર ‘સૌથી મોટી ઓફર’ લાવશે.

એમેઝોનની ફેબ ફોન્સ ફેસ્ટ સેલ દરમિયાન એપલના આઇફોન એક્સ ડિસ્કાઉન્ટેડ પ્રાઈસ પર પણ ઉપલબ્ધ થશે. એમેઝોને સ્માર્ટફોનની અંતિમ ડિસ્કાઉન્ટ કિંમત જાહેર કરી નથી, જો કે, તેણે જાહેર કર્યું કે આઇફોન એક્સ માટે નો-ખર્ચ ઇએમઆઈ વિકલ્પ હશે. યાદ કરવા માટે, એપલ ઇન્ડિયા હાલમાં ડિસ્કાઉન્ટ કિંમત સાથે આઇફોન એક્સઆર ઓફર કરે છે. એચડીએફસી બેન્કના ગ્રાહકો માટે કેશબેક ઓફર.

સન્માન પસંદ કરો સ્માર્ટફોન એમેઝોનના આગામી ફેબ ફોન્સ ફેસ્ટ સેલનો ભાગ બનશે. એમેઝોન ઇન્ડિયાના વેચાણના ઉતરાણ પાનું અનુસાર, સન્માન સ્માર્ટફોન રૂ. 8,000

ઑપ્પો સ્માર્ટફોન વેચાણ દરમિયાન, સામાન્ય વિનિમય મૂલ્ય પર વધારાની ડિસ્કાઉન્ટ સાથે ઉપલબ્ધ થશે. એમેઝોન ઇન્ડિયા રિયલમે યુ 1 પર સોદો પણ વેગ આપી રહી છે .

ફ્લેટ ડિસ્કાઉન્ટ ઉપરાંત, એમેઝોન સ્માર્ટફોન સાથે સંખ્યાબંધ બંડલ ઓફર પણ ઓફર કરશે. આમાં કુલ નુકસાન સંરક્ષણ યોજનાઓ, નોન-કિંમત ઇએમઆઈ ચુકવણી વિકલ્પો, વિનિમય ઑફર અને વધુ શામેલ છે. એમેઝોન ઇન્ડિયાએ તમારા જૂના સ્માર્ટફોન પર 6 ટકા વધારાનું મૂલ્ય આપવા માટે કેશિફાઇ સાથે પણ જોડાણ કર્યું છે.

એમેઝોનના ફેબ ફોન્સ ફેસ્ટ સેલમાં પણ કેસ, પાવર બેંકો, હેડફોન્સ, ચાર્જર્સ, સેલ્ફી લાકડીઓ અને વધુ સહિત મોબાઇલ ઍક્સેસરિઝના ટોળું પર ડિસ્કાઉન્ટ લાવવામાં આવશે.

અમે એમેઝોનની આગામી ફેબ ફોન્સ ફેસ્ટ સેલ્સના ટોચના સોદાઓને આવરી લઈશું, તેથી ખાતરી કરો કે તમે ગેજેટ્સ 360 પર ટ્યુન કરો છો જ્યારે વેચાણ 11 એપ્રિલે લાઇવ થાય છે.


શું રીઅલેમ યુ 1 એ સ્ટેરોઇડ્સ પર રેડમી નોટ 6 પ્રો છે? અમે ઓર્બીટલ , અમારા સાપ્તાહિક તકનીકી પોડકાસ્ટ પર ચર્ચા કરી હતી, જે તમે ઍપલ પોડકાસ્ટ્સ અથવા આરએસએસ દ્વારા સબ્સ્ક્રાઇબ કરી શકો છો, એપિસોડ ડાઉનલોડ કરી શકો છો અથવા ફક્ત નીચે નાટક બટનને હિટ કરી શકો છો.

સંલગ્ન લિંક્સ આપમેળે જનરેટ થઈ શકે છે – વિગતો માટે અમારા નીતિશાસ્ત્ર નિવેદન જુઓ.