આઈપીએલ 2019 જીવંત સ્કોર, મોહાલીમાં કેક્સિપ વિ આરસીબી મેચ: કિંગ્સ XI પછી ગેઇલ સતત કર્જન ગુમાવશે, સરફરાઝ – ફર્સ્ટપોસ્ટ

First Cricket

First Cricket

  1. ઘર
  2. /

  3. સમાચાર

તારીખ: શનિવાર, 13 એપ્રિલ, 2019 21:50 IST મેચ સ્થિતિ: ઇનિંગ્સ બ્રેક
સ્થળ: પંજાબ ક્રિકેટ એસોસિએશન આઈ.એસ. બિન્દ્રા સ્ટેડિયમ, મોહાલી

ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2019, લાઈવ ક્રિકેટ સ્કોર અને અપડેટ્સ

173/4

ઓવર

20.0

આર / આર

8.65

ફોર

15

સિક્સ

8

એક્સ્ટ્રાઝ

7

બેટ્સમેન સ્થિતિ આર બી 4 સે 6 એસ
ક્રિસ ગેઇલ બહાર નથી 99 64 10 5
મનદીપ સિંહ બહાર નથી 18 16 1 0
ક્રિકેટમાં દડાને નાખવાની ક્રિયા 0 એમ આર ડબલ્યુ
ઉમશ યાદવ 4 0 42 0
નવદીપ સૈની 4 0 23 0

કિંગ્સ XI પંજાબ વી એસ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર આઇપીએલ લાઇવ સ્કોર અને નવીનતમ અપડેટ્સ

આઈપીએલ 12 મેચ પંજાબ ક્રિકેટ એસોસિયેશનમાં આરસીબી વિરુદ્ધ 28 કેક્સિપ vs મોહાલીમાં બિન્દ્રા સ્ટેડિયમ : સીરજ અંતિમ બોલિંગ કરે છે. ગેલે પહેલા ચાર ડિલિવરીમાંથી દરેકને એકઠી કરી, ગેલે ચાર રન પાછળ પછાત પોઇન્ટ પર સંપૂર્ણ ટૉસ ફેંક્યો. ગૈલે એક દડો તરીકે જાય તેવું પાંચમું ઉત્તમ બોલર યૉર્કર, ગેલે બોલને ત્રીજા માણસની વાડ તરફની છેલ્લી બોલની ચાર રનની દિશામાં માર્ગદર્શન આપ્યા તે પહેલાં, 99 ના અંતમાં અણનમ થઈ. દરમિયાન, KXIP એ સ્પર્ધાત્મક 174 રનનો લક્ષ્યાંક સેટ કર્યો છે.

આઇપીએલ લાઈવ પ્રસારણ 2019 ક્યારે અને ક્યાં છે તે જાણવા માટે અહીં ક્લિક કરો, હોટસ્ટાર પર લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ, કેસીઆઈપી વિ આરસીબી 2019, XI વગાડવા, સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ પર જીવંત ટીવી

આઈપીએલ 2019, કેક્સિપ વિ આરસીબી, ટુડેઝ મેચ પૂર્વદર્શન : કિંગ્સ XI પંજાબ, ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2019 ના 28 મી મેચમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોરનો સામનો કરે છે.

આ સિઝનમાં હજી પણ તેમની પહેલી જીતની શોધમાં, વિરાટ કોહલીના માણસો તેમની સામે લડવામાં આવતી પડકારો શોધી કાઢે છે, પરંતુ નાના બ્રેક પછી રમી રહેલા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (આરસીબી) ને આર. અશ્વિનની આગેવાની હેઠળના કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ (કેએક્સઆઈપી) વિરુદ્ધની મેચમાં પુનર્જીવન કરવામાં આવશે.

આરસીબી એ હકીકતમાં થોડો સંતોષ મેળવશે કે કેક્સીપીએ તેમની રમતોના થોડાક ભાગમાં બોઇલનો થોડોક ભાગ લીધો છે. રાતોરાત પહેલા પંજાબની ફ્રેન્ચાઇઝ મુંબઇ ઇન્ડિયન્સ સામે વિજેતા સ્થાનેથી હારી ગઈ હતી, જ્યાં કિરોન પોલાર્ડ 31 બોલમાં 83 રન ફટકારીને કિંગ્સ ઈલેવન બૉલરો માટે કેટલીક ગંભીર હાર આપી હતી. આરસીબી ત્રણેય વિભાગોમાં દુ: ખી રહ્યું છે અને ટોચની ચાર બનાવવાનું બંધ કરવામાં આવેલ કોઈપણ ગાણિતિક શક્યતા ઝડપથી ઘટી રહી છે.

કિંગ્સ ઈલેવન મોહાલીમાં અત્યાર સુધીમાં તેમની બધી ત્રણ મેચ જીતીને મોહાલીમાં તેમનો સારો દોડ વધારવા માંગે છે અને ટોચની બેંગ્લોરની ટીમ સામેની ટોચની ચાર મેચમાં રહેવાની બિડિંગમાં તે બીજો વિજય જીતશે. કિંગ્સ XI ના ઓપનર કેએલ રાહુલ અને ક્રિસ ગેઇલ ખૂબ જ પ્રચંડ ફોર્મમાં છે અને એકવાર ફરીથી કિંગ્સ XI મધ્યમ ક્રમમાં મદદ કરવા માટે આક્રમણ કરનાર જોડી પર હુમલો કરવામાં આવશે જે થોડા નબળાઈઓ ધરાવે છે.

કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ (કેએક્સઆઈપી) અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર (આરસીબી) ફુલ સ્ક્વોડ્સ

કિંગ્સ XI પંજાબ (કેએક્સઆઈપી) ટીમ 2019 ખેલાડીઓ યાદી :કેએલ રાહુલ (ડબલ્યુકે), ક્રિસ ગેઇલ , મયંક અગ્રવાલ , સરફરાઝ ખાન , ડેવિડ મિલર , મંડિપ સિંહ , સેમ કુરાન , રવિચંદ્રન અશ્વિન (સી), એન્ડ્રુ ટાય, મુરુગન અશ્વિન, મોહમ્મદ શામી , મુજીબ ઉર રહેમાન , કરૂન નાયર , મોઆઇઇઝ હેન્રીક્સ , વરુણ ચક્રવર્તી , હરપ્રીત બ્રાર , સિમરાન સિંઘ, નિકોલસ પૂઅરન (ડબલ્યુકે), હાર્ડસ વિલ્જોન , અંકિત રાજપુટ , અરશદીપ સિંહ , દર્શન નાળકેંડ , અગ્નિવેશ આયાચી .
br> strong> p>

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર (આરસીબી) ટીમ 2019 ખેલાડીઓની સૂચિ: strong> વિરાટ કોહલી (સી), પાર્થિવ પટેલ , એબી ડી વિલિયર્સ , કોલિન ડી ગ્રાન્ડહોમ , ઉમશ યાદવ , યુજેવેન્દ્ર ચહલ , મોઈન અલી , શિમ્રોન હેટમિર , શિવમ ડ્યુબ , મોહમ્મદ સિરજ , નવીદીપ સૈની , દેવદત્ત પદિકકલ , હિંમત સિંહ , મિલિંદ કુમાર , ગુરકરત સિંહ મન , હેનરિચ ક્લાસેન , પવન નેગી , વોશિંગ્ટન સુંદર , અક્ષરદીપ નાથ , પ્રેયસ બર્મન , કુલવંત ખ્જ્રોલિયા , ટિમ સાઉથી , માર્કસ સ્ટોઇનિસ , ડેલ સ્ટેન . P >

તમામ નવીનતમ સમાચાર માટે , આઇપીએલ 2019 થી અભિપ્રાયો અને વિશ્લેષણ, અહીં ક્લિક કરો strong> em> p>

માટે આઇપીએલ 12 ના તમામ મેચોનું સંપૂર્ણ સમયપત્રક, તારીખ, સમય અને સ્થળ, અહીં ક્લિક કરો strong> em> p>

તપાસો આઇપીએલ 2019 માટે સંપૂર્ણ પોઈન્ટ ટેબલ બહાર, જેમાં નારંગી અને પર્પલ કેપ્સના ધારકો શામેલ છે. strong> em> p>                                                 

                                                                  અપડેટ તારીખ: 13 એપ્રિલ, 2019 તારીખ> 09:50 PM પર પોસ્ટેડ સમય>                                                              p>                                                                                      div>                                                                                                                                  div> div> div> વિભાગ>       div> div>