ધોની જમણી બાજુએ જમણી બાજુ ખેંચે છે – સિમોન કેટીચ – ક્રિકબઝ

ભારતીય પ્રીમિયર લીગ 2019

<મેટા સામગ્રી = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c167947/dhoni-pulled-out-his-bag- of-tr.jpg "itemprop =" url ">  ધોનીએ તેની બાજુ જીતવા માટે કેકેઆર સામે યુક્તિઓ ખેંચી લીધી

ધોનીએ કેકેઆર સામેની યુક્તિઓ તેમની ટીમને જીતવા માટે મદદ કરવા માટે © બીસીસીઆઈ

કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અને ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ વચ્ચેનો અથડામણ વિરોધ પક્ષના કેમ્પમાં થતાં ભયના અર્થમાં પણ થોડોક જ છે. જો સીએસકે ડ્રે ડેલના ધમકીથી સાવચેત છે, તો કેકેઆર કેમ્પ એમએસ ધોનીના છે. બેટિંગના સંદર્ભમાં વધારે પડતું નથી, પરંતુ વધુ, વ્યૂહરચના અને તેના અસ્થિર ક્રિકેટ મગજની દ્રષ્ટિએ.

ચૅપૉક વિરુદ્ધ વિકેટમાં ખૂબ જ તફાવત છે જે ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ કાલે ઇડન ગાર્ડન્સ પર રમશે, જ્યારે સિમોન કેટિચ, મેચની પૂર્વસંધ્યાને પૂછવામાં આવ્યું કે ચેન્નઈ કેવી રીતે સામનો કરશે એમ તેણે વિચાર્યું હતું, તેણે કહ્યું:

“વિકેટ બેટિંગ કરવા માટે એક સંપૂર્ણ બોલર રહી છે, તે વધારે છે બધા બેટ્સમેનોએ તેનો આનંદ માણ્યો છે. સ્પિનરોને સખત મહેનત મળી રહી છે. તે ખૂબ જ સહેલું વિકેટ વિકેટ છે. આપણે જોવું પડશે કે માસ્ટર, ધોની કાલે સાથે શું કરશે. જમણી બાજુએ જમણા શબ્દમાળાઓ ખેંચો.

“તેઓ રાજસ્થાન સામે રમી છેલ્લી રમત પણ, હરભજન સુંદર બોલિંગ કરી રહ્યો છે, પરંતુ તે રમતું નથી કારણ કે તેમના ટોચના ક્રમમાં પાંચ અધિકારીઓ ધરાવે છે અને તે સાન્તાનરને લાવે છે જેમણે તેમની માટે સારી નોકરી કરી હતી. તેથી, તે તેના વિશે જે રીતે જાય છે તે રીતે તે ખૂબ હોંશિયાર છે, અને અમને કદાચ તે પુસ્તકમાંથી પર્ણ લેવાની જરૂર છે. “

માઇક હસી, સીએસકે બેટિંગ કોચ, જોકે, કેચિચે આગળ એક પગલું આગળ વધ્યું, ધોનીની આખરી રાષ્ટ્રની શક્તિ અને તેની બાજુમાં રહેલા પ્રભાવને પ્રશંસા કરતા.

“જો તે ટીમની મુશ્કેલીમાં આવે છે, ઘણીવાર તમે તેને ધીરે ધીરે રમતા છો અને ફક્ત ઇનિંગને પુનર્જીવિત કરો છો, ભાગીદારી બનાવો છો, આપણે જોયું છે કે મૃત્યુ સમયે પણ કેવી રીતે પ્રભાવશાળી અને શક્તિશાળી હોઈ શકે છે.

“તેથી સંભવતઃ તેનું મૂલ્ય એ છે કે તે વિવિધ ભૂમિકા ભજવી શકે છે અને તે શાંત માથાથી ખૂબ સારી રીતે રમી શકે છે. તેઓ જે ટીમ રમે છે તે માટે તેઓ એક વિશાળ સંપત્તિ છે. ”

કેટિચ, જોકે, માનતો હતો કે તેની તાકાત તૈયારીમાં છે. “તમે જાણો છો કે તે ખૂબ સારી રીતે સજ્જ છે, તમે જાણો છો કે તમે જે ટીમને સામે આવ્યા છો તેમાં ઘણું વિચાર છે. તે બોલરોનો ઉપયોગ કરે છે, ક્ષેત્રની સ્થિતિ પણ કરે છે. તે ખૂબ જ હોંશિયાર છે. ચેન્નઈ, “તેમણે જણાવ્યું હતું.

ચેન્નઈમાં, કેકેઆરને સીએસ 4 ની સ્પિનર ​​રમખાણ ચલાવતી વખતે 4 થી ઘટાડીને 24 કરવામાં આવી હતી, દીપક ચહરે પ્રારંભિક સફળતા પૂરી પાડી હતી. સ્લાઇડને ક્યારેય ધરપકડ કરવામાં આવી ન હતી, પરંતુ હરભજનની આન્દ્રે રસેલની ડ્રોપ જ્યારે સિંગલ-ડિજિટમાં CSK એ અન્યથા કરતા વધુ પીછો કરતા હતા. રશેલને ઈમરાન તાહિરથી 8 ની ઉંમરે આઉટ કરવામાં આવ્યો હતો અને ઓલ-રાઉન્ડર અડધી સદી ફટકારી ગયો હતો, અંતે અંતે અણનમ, કેકેઆરને 100 રનના સ્કોર પર લઈ ગયો હતો.

“ક્ષણમાં તે દેખીતી રીતે મહાન સંપર્કમાં છે,” જ્યારે હસેએ પૂછ્યું કે કેવી રીતે સીએસકે રસેલના ધમકીને હલ કરવાની યોજના બનાવી હતી. “મને લાગે છે કે દરેક ટીમ તેની વિરુદ્ધ કેટલીક સ્પષ્ટ યોજનાઓ બનાવશે, પણ મને લાગે છે કે તમારે તેની સાથે આ ક્ષણમાં ખરેખર શાંત રહેવાની જરૂર છે, તમે જ્યાં પ્રયાસ કરવા માંગો છો અને બાઉલ કરો છો અને તે કુશળતાને શ્રેષ્ઠ રીતે ચલાવો કરી શકો છો.

“જો તે હજી પણ તેને દૂર કરવા માટે પૂરતી સારી છે, તો તે ઠીક છે. પછી આગલી બોલ ફરીથી પ્રયાસ કરો અને ચલાવો. વસ્તુઓ ખૂબ જટિલ નથી, વસ્તુઓને ખૂબ જ સરળ રાખો. એક્ઝેક્યુશન સંભવતઃ કી છે. “

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>