ગઈકાલે કોકેલ્લામાં સેલેના ગોમેઝ દેખાયા અને નેટીઝન્સ શાંત રહેવાનું ચાલુ રાખી શકતા નથી – પિંકવિલા

સેલેના ગોમેઝે કોચૈલા ખાતે પહેલીવાર આશ્ચર્યજનક પ્રદર્શન કર્યું હતું અને ચાહકો બર્સરક ગયા હતા. અહીંથી રાત્રે તેની તસવીર તપાસો.

સેલેના ગોમેઝના ચાહકોએ તેમની ખુશી સમાપ્ત કરી શક્યા નથી કારણ કે ગઈ કાલે કોચેલા ખાતે તેણીએ આશ્ચર્યજનક દેખાવ ખેંચ્યો હતો. ઑક્ટોબરમાં ભાવનાત્મક વિરામ બાદ તેણીએ માનસિક સારવાર લીધી ત્યારથી અભિનેત્રીએ નિમ્ન પ્રોફાઇલ જાળવી રાખી છે. ડિસેમ્બરમાં અભિનેત્રી આરોગ્ય કેન્દ્રમાંથી નીકળી ગઈ હતી, જોકે, તેણી સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ્સમાં નથી રહી અને ત્યારબાદ તેણે અત્યાર સુધીમાં ખૂબ જ સંગીત બહાર પાડ્યું છે.

જ્યારે અમને તેના મિત્રો પાસેથી તેના વિશેની ઘણી વાર્તાઓ અને અપડેટ્સ મળી રહી છે, એવું લાગે છે કે તે ટૂંક સમયમાં જ બદલાશે, કારણ કે તેણે ગયા વર્ષે મે મહિનાથી પહેલી વાર તેણીનું પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેણીનું છેલ્લું પ્રદર્શન તેણીના બીએફએફ ટેલર સ્વીફ્ટના પ્રતિષ્ઠા ટૂરમાં એક કેમેરો હતું. શુક્રવારે રાત્રે, સેલેનાએ કાર્ડિ બી, ડીજે સાપની અને ઓઝુનાને કોચેલામાં જોડ્યા અને તકી તાકી પર રજૂ કર્યું. તે તહેવારમાં તેણીનો પ્રથમ હતો અને તેણીએ તેણીના Instagram પર એક પોસ્ટ પણ શેર કરી.

તેને અહીં તપાસો અને તમારી ટિપ્પણીઓ નીચે મૂકો:

(વાંચી સંભળાવો: જસ્ટિન Bieber તેના ભૂતપૂર્વ ગર્લફ્રેન્ડ સેલિના ગોમેઝને અનુસરવા માટે ઇન્સ્ટાગ્રામની ભલામણ કરે છે; જુઓ Pic)

દરમિયાન, અભિનેત્રી તાજેતરમાં જ સમાચારમાં આવી ગઈ છે જ્યારે કોઈએ ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ જસ્ટીન બીબરને હલેઈ બાલ્ડવીન સાથે સેલેના પર પાછા ફરવા માટે લગ્ન કર્યા હતા. જો કે, ગાયકે તેને પાછળથી અને પાછળથી આપ્યું, જ્યારે તેણે એક એકાઉન્ટનો સ્ક્રીનશૉટ શેર કર્યો કે તે ચાહકોને જાણ કરવા વિનંતી કરે છે, તે કેવી રીતે સેલેના ઇન્સ્ટાગ્રામમાં Bieber માટેના પ્રથમ સૂચનોમાંનું એક છે તે જોવાનું મુશ્કેલ નથી.

# ઝાકાસાશ: ભારતનો પ્રથમ જીવંત # ફેસબુક પર બૉલીવુડ ગેમ શો, દર સોમવાર અને ગુરુવારે 6:00 વાગ્યે અને સાંજે 50,000 * સુધી એપિસોડ સુધી રોકડ જીતી – https://www.facebook.com/jhacaaash/