ડ્રીમ ઑફ એ ફોલ્ડિંગ વનપ્લસ 7 – ફૉર્બ્સ

યુરોપિયન ઇન્સ્ટિટ્યુટ ઑફ ડિઝાઇનમાં બોલતાં, વનપ્લસના સીઇઓ પીટ લૌએ પુષ્ટિ આપી હતી કે શેનઝેન સ્થિત કંપની નજીકના ભવિષ્યમાં ફોલ્ડબલ સ્માર્ટફોન રિલીઝ કરવા તૈયાર નથી. જીએસએમ એરેનાના પીટર બોનોવ :

ફોલ્ડબલ ફોન્સ પ્રાઇમ ટાઇમ માટે તૈયાર નથી અને માત્ર કિંમતને કારણે નહીં. લાઉ કહે છે કે તેઓ વર્તમાન ફોનથી મૂળભૂત રીતે કંઇક અલગ કરતા નથી. ફોલ્ડિંગ સ્ક્રીનો સંભવિત હોય છે, પરંતુ ફોનમાં નહીં, હજી સુધી નહીં.

જો કે લૌ સંશોધનના અન્ય ક્ષેત્રોનો ઉલ્લેખ કરવા માટે ગયો – ખાસ કરીને સ્માર્ટ ડિસ્પ્લે, ટીવી અને એઆઇ સહાયકોને વધારવા માટે 5 જીની સંભવિતતા – હું વન પ્લસ 7 ના પ્રારંભિક લોંચ માટે પ્રદેશ અને લુઝ એકસાથે કેવી રીતે સ્થાનાંતરિત કરી રહ્યો છું તે અંગે વધુ રસપ્રદ છું. કુટુંબ

વનપ્લસ 6 લોન્ચ (ઇવાન સ્પેન્સ)

ઇવાન સ્પેન્સ

અગાઉ OnePlus એ સ્પીડ અને કનેક્ટિવિટી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું છે; બાદમાં મોબાઇલ વર્લ્ડ કૉંગ્રેસમાં ક્વૉલકોમ દ્વારા OnePlus હાર્ડવેરનો ઉપયોગ કરીને પેનલ પર ચર્ચા અને વનસ્પતિ ચર્ચામાં વન વનસ્પતિ મેનેજમેન્ટ ટીમની દૃશ્યતા દર્શાવવા માટે , વનપુસ 6T મેકલેરેન એડિશનની રજૂઆતના ભાગરૂપે, તેના ઝડપી ‘ વૉર ચાર્જ ‘બેટરી ચાર્જિંગ ટેકનોલોજી.

જ્યારે નવા OnePlus હેન્ડસેટ લૉંચ – આ ત્રિમાસિક ગાળા દરમિયાન વ્યાપકપણે અપેક્ષિત હોય – જે સ્ટેજ પરથી કહેવામાં આવશે તે વાર્તા વૈકલ્પિક તકનીક અથવા વિભિન્ન ડિઝાઇન પસંદગીઓ પર કોઈ વાંધો ન હોવાને કારણે વિશ્વાસપૂર્ણ પગલું આગળ લઈ જશે.

આ માટે સીઈઓ દ્વારા ‘વનપ્લસ એટ ધ પૉલથી નો ફોલ્ડિંગ ફોન’ નો સ્પષ્ટ સંદેશ પ્રચાર કરવામાં આવી રહ્યો છે અને ગુકારારી દ્વારા વિસ્તૃત કરવામાં આવી રહ્યો છે. OnePlus એ સુવિધાઓના પરબિડીયા પર દબાણ લાવી શકે છે, પરંતુ તે પોપ-અપ સેલ્ફ કેમેરા અને વળાંકવાળી સ્ક્રીનો સાથે દેખાશે, ડિસ્પ્લે અને બૅન્ડેબલ ફોનને ફોલ્ડ કરશે નહીં.

જો ત્યાં ફોલ્ડર વનપ્લસ 7 હશે તો આશ્ચર્યજનક લોકો માટે, સાંભળો. તે નથી જ્યાં લૌ અને તેની ટીમ આ વાર્તા લઈ રહી છે.

હવે OnePlus 7 માં ત્રણ કી સુવિધાઓ વિશે વધુ વાંચો …

“>

વનપ્લસ 7 નું સફળ લોન્ચિંગ સ્માર્ટ વાર્તા કહેવાની જરૂર પડશે. અને તેનો અર્થ એ છે કે એક વિશ્વાસુ વાર્તા પ્રત્યેનો માર્ગ દરેકને સ્પષ્ટ છે તેની ખાતરી કરવા માટે કેટલાક વફાદાર લોકોની આશા અને સપનાને તોડી નાખવું.

યુરોપિયન ઇન્સ્ટિટ્યુટ ઑફ ડિઝાઇનમાં બોલતાં , વનપ્લસના સીઇઓ પીટ લૌએ પુષ્ટિ આપી હતી કે શેનઝેન સ્થિત કંપની નજીકના ભવિષ્યમાં ફોલ્ડબલ સ્માર્ટફોન રિલીઝ કરવા તૈયાર નથી. જીએસએમ એરેનાના પીટર બોનોવ :

ફોલ્ડબલ ફોન્સ પ્રાઇમ ટાઇમ માટે તૈયાર નથી અને માત્ર કિંમતને કારણે નહીં. લાઉ કહે છે કે તેઓ વર્તમાન ફોનથી મૂળભૂત રીતે કંઇક અલગ કરતા નથી. ફોલ્ડિંગ સ્ક્રીનો સંભવિત હોય છે, પરંતુ ફોનમાં નહીં, હજી સુધી નહીં.

જો કે લૌ સંશોધનના અન્ય ક્ષેત્રોનો ઉલ્લેખ કરવા માટે ગયો – ખાસ કરીને સ્માર્ટ ડિસ્પ્લે, ટીવી અને એઆઇ સહાયકોને વધારવા માટે 5 જીની સંભવિતતા – હું વન પ્લસ 7 ના પ્રારંભિક લોંચ માટે પ્રદેશ અને લુઝ એકસાથે કેવી રીતે સ્થાનાંતરિત કરી રહ્યો છું તે અંગે વધુ રસપ્રદ છું. કુટુંબ

વનપ્લસ 6 લોન્ચ (ઇવાન સ્પેન્સ)

ઇવાન સ્પેન્સ

અગાઉ OnePlus એ સ્પીડ અને કનેક્ટિવિટી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું છે; બાદમાં મોબાઇલ વર્લ્ડ કૉંગ્રેસમાં ક્વૉલકોમ દ્વારા OnePlus હાર્ડવેરનો ઉપયોગ કરીને પેનલ પર ચર્ચા અને વનસ્પતિ ચર્ચામાં વન વનસ્પતિ મેનેજમેન્ટ ટીમની દૃશ્યતા દર્શાવવા માટે , વનપુસ 6T મેકલેરેન એડિશનની રજૂઆતના ભાગરૂપે, તેના ઝડપી ‘ વૉર ચાર્જ ‘બેટરી ચાર્જિંગ ટેકનોલોજી.

જ્યારે નવા OnePlus હેન્ડસેટ લૉંચ – આ ત્રિમાસિક ગાળા દરમિયાન વ્યાપકપણે અપેક્ષિત હોય – જે સ્ટેજ પરથી કહેવામાં આવશે તે વાર્તા વૈકલ્પિક તકનીક અથવા વિભિન્ન ડિઝાઇન પસંદગીઓ પર કોઈ વાંધો ન હોવાને કારણે વિશ્વાસપૂર્ણ પગલું આગળ લઈ જશે.

આ માટે સીઈઓ દ્વારા ‘વનપ્લસ એટ ધ પૉલથી નો ફોલ્ડિંગ ફોન’ નો સ્પષ્ટ સંદેશ પ્રચાર કરવામાં આવી રહ્યો છે અને ગુકારારી દ્વારા વિસ્તૃત કરવામાં આવી રહ્યો છે. OnePlus એ સુવિધાઓના પરબિડીયા પર દબાણ લાવી શકે છે, પરંતુ તે પોપ-અપ સેલ્ફ કેમેરા અને વળાંકવાળી સ્ક્રીનો સાથે દેખાશે, ડિસ્પ્લે અને બૅન્ડેબલ ફોનને ફોલ્ડ કરશે નહીં.

જો ત્યાં ફોલ્ડર વનપ્લસ 7 હશે તો આશ્ચર્યજનક લોકો માટે, સાંભળો. તે નથી જ્યાં લૌ અને તેની ટીમ આ વાર્તા લઈ રહી છે.

હવે OnePlus 7 માં ત્રણ કી સુવિધાઓ વિશે વધુ વાંચો …