ધ સ્ટોકીંગ લોસ મેઘન માર્કેલે પ્રિન્સ હેરી સાથે લગ્ન કર્યા પછી પીડાય છે – ઇન્ટરનેશનલ બિઝનેસ ટાઇમ્સ, ઇન્ડિયા

રોયલ ફેમિલીમાં જોડાયા પછી મેઘન માર્કેલેનું જીવન ઘણું બદલાઈ ગયું છે. પરંતુ તેણી તેના ચહેરા પર સ્માઇલ સાથે pinches સાથે રોલિંગ લાગે છે.

Meghan Markle

મેઘન માર્કેલે ગેટ્ટી છબીઓ

મેઘન માર્કેલે અને પ્રિન્સ હેરીએ તેમના સંબંધો શરૂ કર્યા પછી બે વર્ષથી વધુ સમય ચાલ્યો છે. અને હવે મેઘન માર્કેલે એક બાળક સાથે સસેક્સના ડચેસ છે.

રોયલ ફેમિલીમાં જોડાયા પછી મેઘન માર્કેલેનું જીવન ઘણું બદલાઈ ગયું છે. પરંતુ તેણી તેના ચહેરા પર સ્માઇલ સાથે pinches સાથે રોલિંગ લાગે છે. મેઘન માર્કેલે ડ્યુચેસના ખિતાબ પ્રાપ્ત કર્યા ત્યારથી અત્યાર સુધી એક કન્સમ્યુટ પ્રોફેશનલ રહ્યો છે. તેણીએ રોયલ ફરજો ઉત્સાહથી કરી છે, જો કે તે ઉત્સાહથી કેટલાક લોકો ખોટા માર્ગે ઘસાઈ ગયા હોઈ શકે છે.

રાણી તે લોકોમાંનો એક હોઈ શકે છે પરંતુ એવું લાગે છે કે મેઘન માર્કેલે અહીં રહેવાનું છે. ભૂતપૂર્વ સુટ્સ અભિનેત્રી પાપારાઝી અને સ્ટારડમની નબળાઈથી પરિચિત હતી, પરંતુ એવું લાગે છે કે તે હજી પણ તપાસના સ્તર અને રોયલ તરીકે ભોગ બનેલી ગુપ્તતાની ખોટ માટે તૈયારી કરી રહી હતી. પરંતુ એવું લાગે છે કે મેઘન મીડિયાને ફરીથી ભેગું કરીને, કંટ્રોલ ફરીથી મેળવવાનું નક્કી કરે છે, સોશિયલ મીડિયા વધુ ચોક્કસ બનશે.

Meghan Markle

મેઘન માર્કેલે ગેટ્ટી છબીઓ

ડ્યુક અને ડ્યુચેસ ઓફ સસેક્સે જાહેર સંબંધો ધરાવતા ખાણક્ષેત્રને નેવિગેટ કરવામાં મદદ માટે પીઆર નિષ્ણાતને ભાડે રાખ્યા છે. અને ઇન્સ્ટાગ્રામમાં જોડાયા અને ઓપ્રાહ સાથે ભાગીદારી એ નવા દંપતિ મીડિયાને સ્વીકારવા માટેના કેટલાક પગલાઓ છે. અહેવાલ આપતા સત્તાવાર શાહી ઇન્સ્ટાગ્રામને લઈને, પ્રિન્સ હેરીએ “રોમાંચક” સમાચાર જાહેર કર્યો હતો, જેમાં ચાર મિલિયનથી વધુ અનુયાયીઓને જણાવ્યું હતું કે તેઓ એક માનસિક આરોગ્ય શ્રેણી પર કામ કરી રહ્યા છે જે 2020 માં એપલ પર લોંચ કરશે.

દંપતી સસેક્સ ખાતરી કરે છે કે તેઓ પોતાને જાહેરમાં જડમૂળથી ઉતારો. જોકે રાણી તેમના ચાલ સાથે ખૂબ ખુશ ન પણ હોઈ શકે. ખાસ કરીને મેઘનની રોયલ ફેમિલીથી અલગ થવાને રદ્દ કર્યા પછી. મેઘન માર્કેલે અને પ્રિન્સ હેરી આ મહિને તેમના પ્રથમ બાળકની અપેક્ષા રાખે છે અને બાળક આવે તે પછી તેઓ ફ્રોગમોર કોટેજમાં જશે.

સૂચવેલ લેખો