સાપ્તાહિક જન્માક્ષર એપ્રિલ 14 થી એપ્રિલ 20, 2019: આ અઠવાડિયે તમારા સૂર્ય ચિન્હ માટે જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી અહીં છે – ટાઇમ્સ હવે

સાપ્તાહિક જન્માક્ષર એપ્રિલ 14 થી એપ્રિલ 20, 2019

સાપ્તાહિક જન્માક્ષર એપ્રિલ 14 થી એપ્રિલ 20, 2019

તે રવિવાર છે અને વાચકો જાણવા માંગે છે કે કેવી રીતે નવું અઠવાડિયું તેમના માટે ખુલ્લું થવાનું છે. જ્યોતિષવિદ્યાના વિજ્ઞાન માટે આભાર, અમે તમને આવરી લીધેલ છે. તમારા તારાઓએ શું કહેવાનું છે તેના આધારે, તમારો અઠવાડિયા કેવી રીતે દેખાશે તે અહીં છે. નીચે સાપ્તાહિક જન્માક્ષર તપાસો.

મેષ
આ અઠવાડિયે તમારા તરફેણ કરી શકશે નહીં કે તમારા પ્રેમ અને સંબંધ માટે. આ સમયે તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે કોઈ મુખ્ય સમસ્યા નથી, જો કે તમને તમારા હાથથી સંબંધિત સમસ્યાઓ મળી શકે છે. તમારા વ્યાવસાયિક જીવન આ અઠવાડિયે સ્થિર રહેશે. જો તમે માર્કેટિંગ વિભાગમાં છો, તો તમારે તમારા લક્ષ્યને હાંસલ કરવા માટે વધુ પ્રયત્નો આપવા પડશે. પરિણામે, તમે આ સમય દરમિયાન માનસિક અસ્વસ્થતા અનુભવો છો. સરકારી કર્મચારીઓ તેમના કામદારો પાસેથી મોટું ટેકો મેળવી શકશે અને તેમના કાર્યોને પૂરા કરવામાં સમર્થ હશે. જો તમારી પાસે ખોરાક અને પીણા, માછીમારી, પાણીથી સંબંધિત કોઈ વ્યવસાય છે, તો તમે આ અઠવાડિયે ખરેખર હકારાત્મક શોધી શકો છો. તમારી આવક સારી રહેશે, પરંતુ તમે આ સમય દરમિયાન પૈસા બચાવવા માટે સક્ષમ થશો નહીં. તમારા વડીલો અથવા બાળકો સાથેના કેટલાક તફાવતોમાં પ્રવેશવાની સંભાવના ખરેખર ઊંચી છે. આ અઠવાડિયે કોઈ પણ મિલકત ખરીદવા માટે તમારા માટે સલાહ આપવામાં આવે છે. વિદ્યાર્થીઓ આ અઠવાડિયે ખરેખર આશાવાદી શોધી શકે છે. જે લોકો લગ્ન કરવા માંગે છે તેઓ આ અઠવાડિયે ખરેખર સકારાત્મક શોધી શકે છે. આ સમયે તમારા લગ્નજીવનનું જીવન વધુ સરળ બનશે. તમારા વ્યસ્ત વ્યાવસાયિક શેડ્યૂલને લીધે, તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ગુણવત્તા સમય પસાર કરી શકતા નથી, જે તમારા લગ્ન જીવનમાં સમસ્યાઓ ઊભી કરી શકે છે.

વૃષભ
આ અઠવાડિયે તમારા આરોગ્ય અને તંદુરસ્તી માટે આકર્ષક સાબિત થઈ શકે છે. આ સપ્તાહે તમે ખૂબ મહેનતુ અને ઉત્સાહી અનુભવો છો. તમે કસરત કરવાથી પણ ભળી શકો છો. તમારા પ્રેમ અને સંબંધ માટે, આ અઠવાડિયે તમને એટલું નહીં ગમશે. જો તમારી પાસે કોઈ લગ્નો લગાવવાની બાબતો હોય, તો આ સમય દરમિયાન તમને થાકી જવાની સંભાવના છે. આ સમયે તમે તમારા નાના ભાઈબહેનો પાસેથી સારો ટેકો મેળવી શકો છો. જો તમારી પાસે ખાનગી નોકરી હોય અથવા તમે બેન્ક કર્મચારી હો, તો આ અઠવાડિયે તમને તરફેણ કરી શકે છે. આ સમય દરમિયાન પ્રમોશનની શક્યતા ખરેખર ઊંચી છે, પરંતુ તમે તેની સાથે ટ્રાન્સફર પણ મેળવી શકો છો. કાનૂની સમસ્યાઓ મેળવવાથી બચવા માટે સરકારી કર્મચારીઓને સાવચેત રહેવાની જરૂર પડી શકે છે. તમારા વ્યવસાય માટે, આ અઠવાડિયે હકારાત્મક સાબિત થઈ શકશે નહીં. રીઅલ એસ્ટેટ પ્રોપર્ટીથી સંબંધિત કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે, આ અઠવાડિયે તમારા માટે હકારાત્મક સાબિત થઈ શકે છે. અપેક્ષિત પરિણામો મેળવવા માટે વિદ્યાર્થીઓને સખત મહેનત કરવાની જરૂર પડી શકે છે. જો તમે કલા, ડિઝાઇન, CA, CS, અથવા કાયદાના ક્ષેત્રમાં છો, તો આ અઠવાડિયે તમને તમારું બધું આપવાનું કહી શકે છે. તમે આ સમયે તમારા લગ્ન જીવનનો આનંદ માણશો. જે લોકો લગ્ન કરવા માંગે છે તેઓ આ અઠવાડિયે તેમના તરફેણમાં શોધી શકે છે.

જેમિની
તમે આ અઠવાડિયે ખૂબ ઉત્સાહિત અનુભવી શકો છો. તમારું માનસિક આરોગ્ય સુધારી શકે છે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેતી વખતે તમે શાંત રહેવાની ભલામણ કરી શકો છો. જો તમે તમારા પ્રેમને તમારા પ્રેમની કબૂલાત કરી હોય, તો આ સમયગાળા દરમિયાન તમને સકારાત્મક પ્રતિસાદ મળી શકે છે. તંદુરસ્તી જાળવવા માટે તમારે નિયમિત યોગ અને ધ્યાન કરવું જોઈએ. તમારી કારકિર્દી માટે, તમારે વધુ પ્રયાસો કરવાની જરૂર પડી શકે છે. આ સમયે તમે વ્યવસાયની સફર પર જવાની શક્યતા છે. આ સમય દરમિયાન બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળવા માટે તમારા માટે આગ્રહણીય છે. તમારા રોકાણો માટે, તમે તમારો અભિપ્રાય બદલી શકો છો. તમારા કુટુંબ અને બાળ સંબંધિત બાબતો માટે, આ અઠવાડિયે તમને તરફેણ કરી શકે છે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે ગુણવત્તા સમય પસાર કરી શકશો. એવી શક્યતા છે કે તમે બાળકોના સ્વાસ્થ્ય વિશે ચિંતા કરી શકો છો. તમે કૌટુંબિક કાર્ય માટે જવાની સંભાવના આ સમય દરમિયાન ખરેખર ઊંચી છે. મિલકત સંબંધિત બાબતો માટે, આ અઠવાડિયે તમારા માટે હકારાત્મક સાબિત થઈ શકે છે. જો તમે નવી મિલકત ખરીદવા માંગો છો, તો તમે આ સપ્તાહ દરમિયાન ટોકન રકમ ચૂકવવાની શક્યતા છે. જો તમે તમારી મિલકતનું નવીનીકરણ કરવા માંગતા હો, તો તમને સફળતા મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે, આ અઠવાડિયે તેમને સરેરાશ પરિણામ આપશે. આ સમય દરમિયાન તમને તમારા અભ્યાસમાં રસ હોવો જોઈએ નહીં. તમારા લગ્નજીવન માટે, આ અઠવાડિયે તમને તરફેણ કરી શકે છે. જે લોકો લગ્ન કરવા માંગે છે તેઓ આ અઠવાડિયે ખરેખર સકારાત્મક શોધી શકે છે. તમે આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલાક સારા ગુણવત્તા સમય પસાર કરી શકશો અને તેમની પાસેથી પણ સપોર્ટની અપેક્ષા રાખશો.

કેન્સર
તમારા માનસિક અને શારીરિક સ્વાસ્થ્ય માટે, આ અઠવાડિયે તમને મિશ્ર પરિણામો પ્રદાન કરી શકે છે. તમને પેટ, ગેસ, અને પાચન પ્રણાલીથી સંબંધિત સમસ્યાઓ મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને જાળવી રાખવા માટે તમારી ખાવાની આદતોની કાળજી લેવા માટે સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાય માટે, આ અઠવાડિયે તમને સામાન્ય પરિણામો આપી શકે છે. તમારે તમારા કામમાં વધુ પ્રયત્નો કરવાની જરૂર પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી આવક વધી શકે છે. નોકરી મેળવવા માંગતા લોકો આ અઠવાડિયે સફળતા મેળવી શકે છે. તમે આ અઠવાડિયાના બીજા ભાગમાં પણ પ્રમોશન મેળવી શકો છો. જો તમારા પૈસા ક્યાંક અટવાઇ ગયા છે, તો તમે આ સમય દરમિયાન તેને પાછા મેળવી શકો છો. બેંક લોન અથવા સરકારથી સંબંધિત બાબતો તમારા તરફેણમાં ઉકેલી શકાય છે. સંપત્તિ અને મિલકત સંબંધિત બાબતો માટે, આ અઠવાડિયે તમને આશ્ચર્યજનક પરિણામો આપી શકે છે. તમે તમારા પૂર્વજોની મિલકતને નવીનીકરણ કરવા માટે ખર્ચ કરી શકો છો. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા કૌટુંબિક સંબંધ ખરેખર સૌમ્ય રહેશે. તમારા લગ્નજીવન આ અઠવાડિયે પણ તમારી તરફેણ કરી શકે છે.

લીઓ
આ અઠવાડિયે તમને તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તંદુરસ્તી સંબંધિત બાબતોમાં સરેરાશ પરિણામો આપી શકે છે. 17 મી તારીખે 17 મી તારીખે તમારા માટે નકારાત્મક સાબિત થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન કિડની સંબંધિત સમસ્યાઓની શક્યતા છે. તમને તમારા કામમાં ઓછો રુચિ લાગશે અને તે પણ આનંદ કરશે નહીં. કર્મચારીઓ અને વેપારીઓ માટે, આ અઠવાડિયે ખરેખર પ્રગતિશીલ રહેશે. આ અઠવાડિયે વિદેશી બિઝનેસ ટ્રીપની પણ શક્યતાઓ છે. નોકરી મેળવવા માંગતા લોકો આ અઠવાડિયે ખરેખર આશાવાદી થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમે તમારા વ્યવસાય માટે નવા લોકોને મળશો. તમારા નાણાં સંબંધિત બાબતો માટે, આ અઠવાડિયે ખરેખર મહાન રહેશે. જો તમારા પૈસા ક્યાંક અટવાઇ ગયા છે, તો તમે આ સમયગાળા દરમિયાન તેને પાછું મેળવી શકો છો. જો તમને તમારા જૂના રોકાણો પર સારું વળતર મળતું નથી, તો તમે તેમને ફરીથી ગોઠવવા માટે સક્ષમ થઈ શકો છો. એવી શક્યતા છે કે તમે આ અઠવાડિયે તમારા પૂર્વજોની મિલકતનું પુનર્નિર્માણ કરી શકો છો. તમારી આર્થિક પ્રગતિને લીધે, તમે તમારા કુટુંબની જરૂરિયાતોને સંતોષવામાં સક્ષમ થઈ શકો છો. તે તમારા કુટુંબના સભ્યોની ખુશીમાં વધારો કરી શકે છે. તમારા બાળકોની પ્રગતિ તમને ખુશ કરી શકે છે. આ અઠવાડિયાના 14 મી, 17 મી, 19 મી અને 20 મી તારીખે, તમે તમારા લગ્નજીવન અને જાતીય જીવનનો આનંદ માણશો.

કન્યા
આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમે ચિંતા અને તાણ અનુભવશો. એવી શક્યતા છે કે તમે તમારા નજીકના લોકોમાંના એક વિશે સંશયાત્મક કાર્ય કરી શકો છો, જે તમારા સંબંધમાં સમસ્યાઓ ઊભી કરી શકે છે. જો તમે નવો સંબંધ શરૂ કરી રહ્યા છો, તો તમને સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે કારણ કે તમને દુઃખ થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી અથવા પરિવારના સભ્યો પર ખર્ચ કરી શકો છો. તમે આ સમયે નવી મિલકત ખરીદવામાં સમર્થ હશો. તમારા પરિવારના આરામ માટે નવું વાહન, ગેજેટ અથવા વૈભવી વસ્તુ ખરીદવાની સંભાવના આ અઠવાડિયે ખરેખર ઊંચી છે. તમે તમારું ઘર પણ નવું બનાવી શકો છો. આ અઠવાડિયા દરમિયાન, વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે. આ સપ્તાહે તમારે મિલકતથી સંબંધિત વ્યવહારો વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર પડી શકે છે. કર્મચારી ધીમી અને સ્થિર ઝડપે પ્રગતિ કરી શકશે. આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારા વરિષ્ઠો સાથેના તમારા સંબંધો કેટલાક અપ્સ અને ડાઉન્સ મેળવી શકે છે. તમે અને તમારું જીવન ભાગીદાર તમારા લગ્ન જીવનમાં એકબીજાની જરૂરિયાતોને સારી રીતે પરિપૂર્ણ કરી શકશે. એકંદરે, આ અઠવાડિયે તમને સારા પરિણામો આપી શકે છે.

તુલા
એપ્રિલનો ત્રીજો સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ સાબિત થશે નહીં. તમે તમારા સંબંધ અને સ્વાસ્થ્યમાં ઘણી અપ્સ અને ડાઉન્સ જોશો. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી જૂની બીમારી ફરીથી તમને હુમલો કરી શકે તેવી શક્યતા છે, આમ તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યની વધારાની સંભાળ લેવાની જરૂર પડશે. તમે તમારા કૌટુંબિક જીવનથી સંતુષ્ટ થશો. તમારા કુટુંબમાં કેટલીક ગેરસમજ અને તફાવતોની સંભાવના આ સમયગાળામાં ખરેખર ઊંચી લાગે છે. તમારા લગ્નજીવન આ સમય દરમિયાન સમૃદ્ધ થઈ શકે છે, અને કોઈપણ મુખ્ય મુદ્દા માટે કોઈ સંભાવનાઓ નથી. તમારી નાણાકીય પરિસ્થિતિ માટે, આ અઠવાડિયે સરેરાશ સાબિત થઈ શકે છે. અપેક્ષિત પરિણામો મેળવવા માટે વિદ્યાર્થીઓને ખરેખર સખત મહેનત કરવાની જરૂર પડી શકે છે. જો તમે રીઅલ એસ્ટેટ માટે કોઈ નિર્ણય લેવા ઇચ્છતા હો, તો તમારે આ સમયગાળા દરમિયાન તેને ટાળવું જોઈએ. કર્મચારીઓને તેમના સખત કામ મુજબ પરિણામો મળતા નથી. તમે તમારી નોકરી બદલીને પણ અનુભવી શકો છો, પરંતુ તમારે ધીરજ રાખવી જોઈએ અને ભવિષ્યમાં ફાયદા મેળવવા માટે સખત મહેનત કરવી જોઈએ. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે મહત્વપૂર્ણ કંઈક ચર્ચા કરી શકો છો. એકંદરે, આ અઠવાડિયે તમારા માટે સરેરાશ સાબિત થઈ શકે છે

વૃશ્ચિક
આ અઠવાડિયે તમારા સંબંધ માટે ખુબ ખુબ પ્રેમ અને સુખ લાવી શકે છે. તમારા સાથી સાથેનો તમારો સંબંધ વધુ સારો થઈ શકે છે. તમે એક આદર્શ ભાગીદારને મળવા અને તેમની સાથે સંબંધ મેળવવા માટે મેળવી શકો છો. આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમે એક પ્રસિદ્ધ વ્યક્તિત્વ સાથેના સંબંધમાં આવવાની શક્યતા છે. ઑપરેશનની શક્યતાઓ હોવાથી, તમારે આ સમયે તમારા સ્વાસ્થ્યથી સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે. જો તમે ખાનગી નોકરીમાં છો, તો તમારે આ અઠવાડિયા દરમિયાન કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. તમે આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારા વરિષ્ઠો સાથે કેટલીક સમસ્યાઓ મેળવી શકો છો. આ સપ્તાહે મિલકત સંબંધિત કાર્ય માટે તમારી તરફેણ કરી શકશે નહીં. જો તમે કોઈ મિલકત વેચવા માંગો છો, તો તમને સફળતા મળી શકે છે પરંતુ તમે નવી ખરીદી શકશો નહીં. આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારી આવક આકર્ષક રહેશે, પરંતુ તમારા ખર્ચ તે સંતુલિત થઈ શકે છે. તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે બહાર જવાની સંભાવના આ અઠવાડિયા દરમિયાન ખરેખર ઊંચી છે. મુસાફરીની પણ શક્યતા છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ માટે એક ઉત્તમ સમય સાક્ષી શકે છે. જો તમે તકનીકી, ઇજનેરી અથવા તબીબી વિભાગમાં છો, તો તમે હકારાત્મક પરિણામો જોઈ શકો છો. તમારા લગ્નજીવન માટે, આ અઠવાડિયે તમને ટેકો આપશો નહીં. આ સમયગાળા દરમિયાન પતિ અને પત્ની વચ્ચે કેટલીક લડાઇઓ થવાની શક્યતા છે.

ધનુરાશિ
આ અઠવાડિયે તમારા જીવનમાં ઘણાં અપ્સ અને ડાઉન્સ લાવી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા આરોગ્ય સંબંધિત બાબતોમાં લાભ થશે. જો તમને કોઈ રોગો હોય, તો તેઓ આ સમય દરમિયાન પુનઃપ્રાપ્ત થઈ શકે છે. તમે આ દરમિયાન ખુશ થશો કારણ કે તમારી નાણાકીય સ્થિતિ પણ તમને ટેકો આપી શકે છે. તમારી આવકમાં વધારો થશે અને તમે પણ તમારા ખર્ચને નિયંત્રિત કરી શકશો. આ સમયગાળો તમારા પૈસાના રોકાણના મામલામાં તમારી તરફેણ કરી શકે છે. તમે તમારા પૈસા બેન્ક એફડી અથવા ગોલ્ડ અને ચાંદીમાં રોકાણ કરી શકો છો. તમારા વ્યવસાય અને નોકરી માટે, આ અઠવાડિયે ખરેખર આભારી સાબિત થઈ શકે છે. કર્મચારીઓને પ્રમોશન અને સ્થાનાંતરણની તક મળી શકે છે. તમારો વ્યવસાય આ અઠવાડિયા દરમિયાન પ્રગતિ કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ આ સપ્તાહે આશ્ચર્યજનક પરિણામો મેળવવાની શક્યતા છે. આ સમય દરમિયાન તમને તમારા મહેનતનાં પરિણામો મળશે. ઉચ્ચ શિક્ષણના વિદ્યાર્થીઓ આ અઠવાડિયે હકારાત્મક મળી શકે છે. તમારા પ્રેમ અને સંબંધ માટે, આ અઠવાડિયે તમને એટલું નહીં ગમશે. તમે અને તમારા સાથી વચ્ચેના કેટલાક મુદ્દાઓની શક્યતા ઊંચી છે, તેથી સાવચેત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારા લગ્નજીવનમાં તમે અને તમારા જીવનસાથીની બાજુથી કેટલીક આક્રમણ જોશો. શાંત રહેવા અને તેને ઉકેલવા માટે પરિસ્થિતિને સમજવા માટે સલાહ આપવામાં આવે છે. તમે આ અઠવાડિયાના પહેલા બે દિવસ દરમિયાન કુટુંબ સંબંધિત બાબતો વિશે ચિંતા કરી શકો છો. તમારા બાળકો સાથે સંબંધિત બાબતોનું નિરાકરણ થઈ શકે છે. એકંદરે, આ અઠવાડિયે તમારા માટે સરેરાશ સાબિત થઈ શકે છે

મકર
આ અઠવાડિયે તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે તમને ખૂબ અનુકૂળ નથી. આ સમયે તમારા કિડની, છાતી, હૃદય, મૂત્રાશય, આંખો, કાન, નાક અને ખભાથી સંબંધિત સમસ્યાઓની શક્યતા છે. તમારી ઉત્પાદકતામાં ઘટાડો થઈ શકે તે રીતે તમે તમારા કામનો આનંદ માણવામાં સમર્થ થશો નહીં. આ અઠવાડિયે તમારા કારકિર્દી અને વ્યવસાય સંબંધિત બાબતો માટે નકારાત્મક સાબિત થઈ શકે છે. ઓછી ઉત્પાદકતા અને નબળી આરોગ્યને લીધે કર્મચારીઓ તેમના વરિષ્ઠોની સાથે સમસ્યાઓ જોઈ શકે છે. તમારા સહકર્મીઓ પણ તમને ટેકો આપતા નથી. વેપારીઓ તેમના સ્પર્ધકોને આગળ જતા જોશે. તમારા વ્યવસાયમાં ખોટા નિર્ણયોને લીધે તમારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે તેવી શક્યતા છે. કોર્ટ સાથે સંબંધિત બાબતો આ સમય દરમિયાન વિલંબિત થઈ શકે છે. તમારા નાણાં માટે, આ અઠવાડિયે તમને મિશ્ર પરિણામો પ્રદાન કરી શકે છે. તમારી સંપત્તિ અને મિલકત માટે, આ અઠવાડિયે તમને ટેકો આપી શકે છે. તમે આ સમયે નવી મિલકત ખરીદવામાં સમર્થ હશો. જો તમારા પૂર્વજોની મિલકત માટે તમારી પાસે કોઈ બાબત છે, તો તે તમારા તરફેણમાં ઉકેલી શકાય છે. તમારા કુટુંબ સંબંધિત બાબતો માટે, આ અઠવાડિયે સરેરાશ સાબિત થઈ શકે છે. ઉચ્ચ અથવા વિદેશી શિક્ષણ માટે જવા ઇચ્છતા વિદ્યાર્થીઓ આ અઠવાડિયે તેમના તરફેણમાં શોધી શકે છે. તમારા લગ્નજીવન માટે, આ અઠવાડિયા સારી સાબિત થઈ શકે છે. જો તમે કોઈ સંબંધમાં છો, તો આ સપ્તાહે 16 મી 17 મી, 19 મી અને 20 મી તારીખ દરમિયાન તમને હકારાત્મક પરિણામો મળી શકે છે.

એક્વેરિયસ
આ અઠવાડિયે તમારા જીવનના તમામ પાસાઓ માટે મહાન સાબિત થઈ શકે છે. તમારા પ્રેમ અને સંબંધ માટે, આ અઠવાડિયે તમને તરફેણ કરી શકે છે, પરંતુ તમારે તમારા શંકાસ્પદ સ્વભાવને પાછળ રાખવાની જરૂર પડશે. તમે તમારા કારકિર્દીમાં નવો ટર્નિંગ પોઇન્ટ જોવામાં સમર્થ થઈ શકો છો. આ સપ્તાહે તમને આકસ્મિક નાણાકીય લાભ મળી શકે છે. તમારી નાણાકીય સ્થિતિ સુધારી શકે છે. આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમને તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં આગળ વધવાની ઘણી તકો મળી શકે છે. આ સમયે તમારા આરોગ્ય ગતિશીલ રહેશે. તમે તમારા ડ્રેસિંગ સેન્સને બદલી શકો છો અને આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારા વ્યક્તિત્વમાં વધારો કરી શકો છો. જો તમારા કુટુંબ સાથે કોઈ સમસ્યા હોય તો, તે આ સમય દરમિયાન ઉકેલાઈ શકે છે. તમે તમારા પરિવાર સાથે ખુશી અને સંબંધો જોશો. તમને તમારા ભાઈબહેનો, કુટુંબીજનો અને માતા-પિતા તરફથી સંપૂર્ણ ટેકો મળશે. તમારા બાળકો સાથેની બાબતોનું નિરાકરણ થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી પણ સંપૂર્ણ ટેકો મળશે. સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા અને આદર વધશે. તમારી ઑફિસમાં, તમને તમારા સહકર્મીઓ તરફથી સંપૂર્ણ ટેકો મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ સકારાત્મક સમય સાક્ષી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તેઓ ઓછા સખત મહેનત સાથે વિચિત્ર પરિણામો મેળવી શકશે. જો તમે વિદેશી શિક્ષણ માટે જવા માગો છો, તો તમે તેનાથી સંબંધિત પરીક્ષામાં ઉત્તમ ગુણ મેળવી શકો છો. જો તમે શિક્ષણ લોન માટે અરજી કરી હોય, તો તમે આ અઠવાડિયા દરમિયાન મંજૂર કરી શકો છો.

મીન
આ અઠવાડિયે તમારા સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત બાબતો માટે તમારી તરફેણ કરી શકે છે. આ સમય દરમ્યાન તમારું આરોગ્ય તમને ટેકો આપી શકે છે. શારીરિક સ્પર્ધામાં ભાગ લેવાની અને તેના પર જીતવાની તક પણ છે. તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાય માટે, આ અઠવાડિયે હકારાત્મક રહેશે. નોકરી મેળવવા માંગતા લોકો આ સમય દરમિયાન સફળતા મેળવી શકે છે. 14 મી, 17 મી, અને આ અઠવાડિયાની 19 મી વ્યવસાયો માટે આશાવાદી સાબિત થઈ શકે છે, પરંતુ તમારે બાકીના દિવસોમાં વધારાની કાળજી શીખવવાની જરૂર પડશે. આ અઠવાડિયાના 14 મી, 15 મી, 17 મી, અને 18 મી દરમિયાન, તમારી આવકમાં વધારો થશે. 16 મી, 19 મી અને 20 મી વયે નાણાંકીય વ્યવહારો કરતી વખતે સાવચેત રહેવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે. જો તમે જૂની મિલકતનું પુનર્નિર્માણ કરવા માંગો છો, તો તમે તેના માટે આ અઠવાડિયા દરમિયાન નાણાંનું સંચાલન કરી શકશો. આ અઠવાડિયાના 15 મી, 16 મી, 18 મી અને 20 મી તારીખ દરમિયાન મિલકત સંબંધિત બાબતોને ટાળવા માટે સલાહ આપવામાં આવે છે. આ અઠવાડિયાના પહેલા ચાર દિવસ દરમિયાન, તમે તમારા પરિવાર સાથે ખૂબ જ પ્રેમ અને બંધન જોશો. કુટુંબ સાથે સફરની શક્યતા પણ વધારે છે. વિદ્યાર્થીઓ આ અઠવાડિયે તેમના તરફેણમાં શોધી શકે છે અને તેમના હાર્ડ વર્કમાં સફળતા મેળવી શકે છે. તમારા પ્રેમ અને સંબંધ માટે 14 મી, 16 મી, અને 18 મી આ અઠવાડિયે આશ્ચર્યજનક સાબિત થઈ શકે છે.