સાપ્તાહિક જન્માક્ષર 15 એપ્રિલથી 21 એપ્રિલ 2019: રાશિ સંકેત માટે તમારી જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી જાણો, લીઓ, મેષ – પિંકવિલા

સાપ્તાહિક જન્માક્ષર એપ્રિલ 15-21, 2019: નાણાકીય ખર્ચથી તમારા પ્રેમ જીવનમાં સ્વાસ્થ્ય-સંબંધિત બાબતોથી, તમારા રાશિ સાઇન મુજબ તમારા માટે આ અઠવાડિયે શું સંગ્રહિત છે તે જાણવા માટે વાંચો.

મેષ

મેરી સાઇન તેમના કામ માટે માન્યતા અને સન્માન કરવામાં આવશે. તમે વ્યવસાયમાં અને કાર્યમાં નોંધપાત્ર લાભો મેળવશો. તમને તમારા વ્યવસાયમાં ઘણું લાભ થશે. તમે ચિંતા કરી શકો છો અથવા તમારા સંતાનને લીધે ચિંતાતુર છો. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં અવરોધો અનુભવી શકે છે. તમે તમારા દુશ્મનો પર પ્રભુત્વ મેળવવા સક્ષમ થશો અને તેઓ તમને નુકસાન પહોંચાડશે નહીં. તમારા સંસારિક જીવન અને ફરજો સરળતાથી ચાલશે.

વૃષભ

વૃષભ નિશાની લોકો તેમના સામાજિક પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો નોંધશે. જો કે, તમારા ઘરેલું વાતાવરણમાં વધારે નેગેટિવિટી હશે જેથી અત્યંત કાળજીવાળા લોકો સાથે વાત કરો. પગારદાર લોકો લાભ કરશે. તમને તમારી હાલની સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળ થવા માટે વધારાના પ્રયત્ન કરવો પડશે. તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે.

જેમિની

જેમિની સાઇન લોકો તેમના કાર્યસ્થળ પર તેમના કામ માટે પ્રશંસા કરવામાં આવશે. તમારા ભાઈબહેનો તમને ટેકો આપશે અને તમે તેનાથી લાભ મેળવશો. તમારા કૌટુંબિક જીવનમાં સંઘર્ષની શક્યતા છે અને તમારા ખર્ચમાં વધારો થાય છે. તમે કેટલાક મુદ્દા પર તમારા સંતાન વિશે રહે છે. તમે મુસાફરી અથવા વિદેશી દેશથી સંબંધિત કંઈકથી લાભ મેળવશો.

કેન્સર

કેન્સર સંકેત લોકો અઠવાડિયાથી સહેજ મુશ્કેલ નોંધ પર શરૂ કરશે. તમે અસ્વસ્થ રહેશો અને તમારામાં અપ્રિય લાગે. તમારે ખરેખર સખત મહેનત કરવી પડશે. બિનજરૂરી ચર્ચાઓ અને ચર્ચાઓથી દૂર રહો, નહીં તો તમારી પ્રતિષ્ઠાને ફટકો પડી શકે છે. પૈસાના ખૂણાથી, આ એક સારો સપ્તાહ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યની કાળજી લો.

લીઓ

લીલો સાઇન લોકો તેમના ભાઈબહેનોના ટેકો અને મદદના આધારે નાણાકીય લાભ કરશે. દૈનિક આરામ અને વૈભવી અનુભવમાં વધારો થશે. તે શક્ય છે કે અઠવાડિયાના મધ્યમાં તણાવ વધશે. કોઈ પણ પ્રકારની સુસમાચાર પ્રાપ્ત કર્યા પછી તમે ખુશ થશો. હાથ ધરાયેલા જર્ની ફાયદાકારક રહેશે અને તમે પૈસા કમાશો.

કન્યા

કુમારિકા સંકેત લોકોને કેટલાક સાવચેત રહેવાની જરૂર છે કારણ કે કેટલાક લોકો તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. તમારે આવા લોકો અને આવા કાર્યોથી દૂર રહેવાની જરૂર છે. તમારા બધા કાર્યો, અન્યથા, સરળતા પર જશે. તમારે તમારા ખર્ચાના વલણ પર કડક નિયંત્રણ કરવું જોઈએ જે તમને શારિરીક રૂપે ઘાયલ થઈ શકે છે અને તે બળતરા અને ચિંતાનું કારણ રહેશે.

તુલા

તુલા રાશિ લોકો તેમના કાર્ય વિશે સક્રિય રહેશે અને નોંધપાત્ર રીતે લાભ કરશે. તમારી ક્ષમતાઓમાં તમારો આત્મવિશ્વાસ આ અઠવાડિયે આશ્ચર્યજનક રીતે ઊંચો રહેશે. તમે નવા લોકોને મળશો જે ભવિષ્યમાં તમને મદદ કરશે. કોઈપણ વાહનને સંભાળ અને સાવચેતીથી ચલાવો. તમે તમારા વ્યવસાયમાં નોંધપાત્ર નફો કમાવી શકો છો. તમે આ અઠવાડિયે ઘરે વૈભવી વસ્તુઓ વધારો કરી શકો છો.

વૃશ્ચિક

સ્કોર્પિયો સાઇન લોકો ઇચ્છા પરિપૂર્ણતા માટે છે; એક ઇચ્છા જે તમારા હૃદયની નજીક છે. તમને સારા સમાચાર મળશે. તમે ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેશો અને તમારા કાર્યમાં કબજો મેળવશો. પૈસા મુજબ, આ એક સારો સપ્તાહ હશે અને અચાનક નાણાંકીય લાભની શક્યતા છે. અઠવાડિયાના અંતમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે, કારણ કે તમારા ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના છે, તેથી તમારે સાવધ રહેવાની જરૂર છે.

ધનુરાશિ

ધનુરાશિ સાઇન લોકો તેમના બધા કાર્યોમાં સફળ થશે. તે પણ શક્ય છે કે તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થશે. આ એક મજા અને સુખ ભરવામાં અઠવાડિયું હશે. તમારે કેટલાક નવા કામ કરવું પડી શકે છે. ત્યાં મુસાફરીની શક્યતાઓ હશે. તમારે સરકાર સંબંધિત કાર્યમાં અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે પરંતુ તમે તેને પૂર્ણ કરવામાં સફળ થશો. અચાનક નાણાંકીય લાભ થશે.

મકર

મકરાનો સંકેત લોકોને નાણાકીય નુકસાન સાથે સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા નજીકના સમાપ્તિ કાર્યો છેલ્લા ક્ષણે ઉપેક્ષિત થઈ શકે છે તેથી તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ. અપ્રિય સમાચાર પ્રાપ્ત કરવાની શક્યતા છે. બીજે દિવસે ધંધાનો અંધશ્રદ્ધા રાખશો નહીં, તમને નુકસાન થઈ શકે છે. અઠવાડિયાના અંતમાં વસ્તુઓ સુધરી જશે અને તમે પૈસા કમાશો.

એક્વેરિયસ

એક્વેરિયસ સાઇન્સ લોકો અઠવાડિયાથી એક ઉત્તમ નોંધ પર શરૂ કરશે. તમને પૈસા મળી શકે છે. તમારી બધી વસ્તુઓ અચાનક પસાર થશે. તમારા દૈનિક જીવનમાં આરામ અને વૈભવી સ્તરમાં વધારો થશે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા ઊભી કરી શકે છે અને તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. તમે પ્રવાસ માટે જઈ શકો છો. કોઈ પણ કાર્ય અથવા કોઈપણ કામના નાના પાસાં વિશે નિરાશ ન થાઓ.

મીન

મીન ચિન્હ લોકો તેમના આરામ અને વૈભવી સ્તરો પર અલગ ધ્યાન ચૂકવશે અને સંબંધિત વસ્તુઓ પર પણ ખર્ચ કરશે. તમારું આરોગ્ય સારું રહેશે. તમારા દુશ્મનો તમારા બહાદુરી ઊભા કરવાનો પ્રયત્ન કરશે નહીં. તમે સરળતાથી તમારા બધા કાર્યો પરિપૂર્ણ કરશે. તમારે અઠવાડિયાના અંતમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમે નાણાકીય લાભ મેળવશો.

# ઝાકાસાશ: ભારતનો પ્રથમ જીવંત # ફેસબુક પર બૉલીવુડ ગેમ શો, દર સોમવાર અને ગુરુવારે 6:00 વાગ્યે અને સાંજે 50,000 * સુધી એપિસોડ સુધી રોકડ જીતી – https://www.facebook.com/jhacaaash/