હવે રીબુટ આઇઓએસ અને એપલ ટીવી સિસ્ટમ પુનઃપ્રાપ્તિ સાધન ડાઉનલોડ કરો – 9to5Mac

અમારા પ્રાયોજક માટે આભાર: રીબુટ એ એક મેક એપ્લિકેશન છે જે ઑલ-ઇન-વન સિસ્ટમ તરીકે કાર્ય કરે છે iOS માટે પુનઃપ્રાપ્તિ સાધન કે જે તમને જૂના, જૂના અથવા ખરાબ કાર્ય ઉપકરણો સાથે ઘણી સામાન્ય સમસ્યાઓને ઝડપથી અને સરળતાથી ઠીક કરવા દે છે. તમે હમણાં રિબૂટ iOS સિસ્ટમ પુનઃપ્રાપ્તિ સૉફ્ટવેરને ડાઉનલોડ કરી શકો છો (અથવા Android ઉપકરણો ):

હવે મેક (અથવા વિંડોઝ) માટે મફત માટે iOS માટે રીબૂટ ડાઉનલોડ કરો . અથવા Android સંસ્કરણ મેળવો.

રીબુટ એપ્લિકેશનમાં સ્ક્રીનો સાથે iPhones અને iPads ફિક્સ કરવા માટેની સુવિધાઓ શામેલ છે જે ચાલુ નહીં થાય, પુનઃપ્રાપ્તિ મોડમાં અટવાઇ ગયેલ ઉપકરણો અથવા સ્ક્રીન પરના એપલ લૉગો સાથે અને ડિવાઇસ જે ઠંડુ થાય છે અને અન્ય સમસ્યાઓનો અનુભવ કરે છે જેને વારંવાર ફરીથી સેટ કરવાની જરૂર હોય , આઇઓએસ ફરીથી સ્થાપિત કરો, અથવા અન્ય મેન્યુઅલ ફિક્સ. તેમાં આઇટ્યુન્સ અને એપલ ટીવી સાથેની સામાન્ય ભૂલોને ઠીક કરવા માટે સુવિધાઓ શામેલ છે.

જ્યારે આ ફિક્સેસ સામાન્ય રીતે iOS અને કુશળતા સાથેના લોકો માટે જાતે કરી શકાય છે, રીબુટ બનાવે છે તે તેમની સમસ્યાને લીધે જે અનિશ્ચિત છે તેના માટે તે એક-પગલાંની પ્રક્રિયા છે.

પરંતુ સ્માર્ટફોન અને ટેબ્લેટ્સ માટે તે માત્ર સામાન્ય ફિક્સેસ નથી, રિબૂટમાં કસ્ટમ આઇપીએસડબલ્યુ ફર્મવેર રિસ્ટોર્સ કરવા, આઇઓએસ બીટાથી ડાઉનગ્રેડ કરવા અને આઇટ્યુન્સમાં બેકઅપ અને પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે સામાન્ય ભૂલો સુધારવા માટે આંતરિક સુવિધાઓ શામેલ છે.

આ ઉપરાંત, ઍપલ લોગો પર, પુનઃપ્રાપ્તિ મોડમાં અથવા એરપ્લે દરમિયાન જ્યારે ઉપકરણ અટવાઇ જાય છે ત્યારે એપલ ટીવીના સામાન્ય મુદ્દા માટે એપ્લિકેશનમાં ઝડપી સુધારાઓ છે. અહીં શામેલ સુવિધાઓની સંપૂર્ણ સૂચિ છે:

રીબુટ સુવિધાઓ:

હવે મેક (અથવા વિંડોઝ) માટે મફત માટે iOS માટે રીબૂટ ડાઉનલોડ કરો . અથવા Android સંસ્કરણ મેળવો.

લેખક વિશે

પ્રાયોજિત પોસ્ટ

પાછલા પ્રાયોજકો:

માઇક્રોસોફ્ટ

-એલજી ડિસ્પ્લે

-સ્પેક

વધુ માહિતી: https://9to5mac.com/partners/

< div માહિતી-th1fc7da55 = "https://goo.gl/girjVA">