વર્જિનિયાની હન્ટર, જેરોમે એનબીએ ડ્રાફ્ટ માટે પસંદગી કરી – ઇએસપીએન

7:13 PM ઇટી

  • માયરોન મેડકાફ ઇએસપીએન સ્ટાફ લેખક

    બંધ

    • કોલેજ બાસ્કેટબોલ આવરી લે છે
    • 2011 માં ESPN.com માં જોડાયા
    • મિનેસોટા સ્ટેટ યુનિવર્સિટીના સ્નાતક, મેનકાટો

વર્જિનિયાની ડી’એડ્રે હન્ટર અને ટાય જેરોમ આ વર્ષના એનબીએ ડ્રાફ્ટમાં પ્રવેશ કરશે, બંનેએ સોમવારે જાહેરાત કરી હતી.

હન્ટર તેના લોટરી ચૂંટેલા હોવાનું સંભવ છે, તે અપેક્ષિત પ્રમાણે ડ્રાફ્ટમાં તેનું નામ રાખવું જોઈએ. 6-ફૂટ -7 રેડશોર્ટ સોફોમોરને ઇએસપીએન દ્વારા નંબર 5 એકંદર પ્લેયર તરીકે ક્રમાંકિત કરવામાં આવ્યો છે અને ડ્યુકના ઝિઓન વિલિયમ્સનની પાછળ ક્રમ 2 પાવર આગળ છે. જેરોમ નંબર 29 નો છે અને નંબર 8 શૂટિંગ ગાર્ડ છે.

વર્જિનિયાના કોચ ટોની બેનેટે સ્કૂલમાંથી એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે, ‘ડી’એન્ડ્રે અને ટીએ વર્જિનિયાને જબરજસ્ત વારસો સાથે છોડ્યા છે. “તેઓ શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓ અને રોલ મૉડલ્સ હતા અને તેઓ જે પુરુષો બની ગયા છે તેનાથી મને ઘણું ગૌરવ છે. અમે ડી’એન્ડ્રે અને ટાય સાથે ઘણી બધી રમતો અને ચેમ્પિયનશિપ જીતી લીધી છે અને તેઓ તેમના જીવનકાળના રમતના સપનાને સમજવા માટે તૈયાર છે. એનબીએમાં. ”

બંનેએ રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશીપમાં સૌથી વધુ યાદગાર નાટકોમાં ભાગ લીધો: જેરોમે ટેક્સાસ ટેક સામેની ગલીમાં પ્રવેશ કર્યો અને 3-પોઇન્ટર માટે હન્ટરને ઓવરટાઇમ પર મોકલ્યો.

હન્ટરએ Instagram પર લખ્યું હતું કે , “રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ જીતીને હંમેશા મારું સ્વપ્ન રહ્યું છે અને આ ટીમ સાથે હું કંઈક ભૂલીશ નહીં, તે પૂરું કરવાથી”. “તમારા જબરજસ્ત ટેકો માટે બધા ચાહકોને આભાર. તમે હંમેશા મારા હૃદયમાં રહેશે.”

હન્ટર રમત દીઠ 15.2 પોઇન્ટ્સ પર રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનનો બીજો અગ્રણી સ્કોરર હતો. તે ઓલ-એટલાન્ટિક કોસ્ટ કોન્ફરન્સની પ્રથમ ટીમની પસંદગી અને લીગનો વર્ષનો રક્ષણાત્મક ખેલાડી હતો. તેણે એકંદરે ફિલ્ડમાંથી 52% અને 3 પોઇન્ટર્સ પર 43.8% સ્કોર કર્યો.

“એનબીએ વગાડવા હંમેશાં એક આજીવન સ્વપ્ન હતું, તેવું કહેવામાં આવ્યું કે હું જાહેરાત કરું છું કે હું એનબીએ ડ્રાફ્ટમાં પ્રવેશીશ અને એજન્ટ પર હસ્તાક્ષર કરીશ,” તેમણે લખ્યું. “યુવીએ હંમેશાં મારા માટે એક ખાસ સ્થાન રહેશે. વાહોવા!”

જેરોમે એનસીએએ ટુર્નામેન્ટ દરમિયાન રમત દીઠ 16.5 પોઇન્ટ્સની સરેરાશ અને તેના 3-પોઇન્ટ પ્રયાસોના 40 ટકા સાથે જોડાયેલા છે. 6-ફુટ -5 વિંગ 16 પોઇન્ટ્સ સાથે સમાપ્ત થઈ, 8 સહાયકો અને શીર્ષક રમતમાં ટેક્સાસ ટેક સામે વર્જિનિયાના 85-77 ઓવર ટાઇમ વિજેતામાં 6 રીબાઉન્ડ્સ.

જેરોમે એક વિડિઓમાં જણાવ્યું હતું કે , “મારા પરિવાર સાથે, કોચિંગ સ્ટાફ અને તેના વિશે વિચાર કર્યા પછી, મેં કોલેજના મારા વરિષ્ઠ વર્ષને પાછો ફગાવી દેવાનો અને 2019 ના એનબીએ ડ્રાફ્ટની જાહેરાત કરવાની નિર્ણય લીધો છે.” “એક દિવસથી, હું હંમેશાં આ સ્તરે રમવાનું સપનું જોઉં છું કારણ કે મેં ડબ્લ્યુસીમાં રમીને, ડ્યુક અને (ઉત્તર) કેરોલિના સામે રમવાનું શરૂ કર્યું હતું. આ પ્રોગ્રામ તે છે જે હું સંભવતઃ સપનું કરી શકું છું.”

સંભવિત ડ્રાફ્ટ્સ માટેના નવા નિયમો હેઠળ, બંને ખેલાડીઓ હજુ પણ આગામી સીઝનમાં શાળા પાછા ફરી શકે છે જ્યાં સુધી તેઓ એનસીએએ-પ્રમાણિત એજન્ટને ભાડે લેતા હોય (એજન્ટ હવે એનબીએ વર્કઆઉટ્સ માટે ભોજન અને મુસાફરી જેવી ખેલાડીના ખર્ચે ચૂકવણી કરી શકે છે), “મૂલ્યાંકન એનબીએ અંડરગ્રેજ્યુએટ એડવાઇઝરી કમિટી “અને એનસીએએની પ્રારંભિક પ્રવેશકર્તાઓ માટેની મે 29 અંતિમ મુદત દ્વારા ઉપાડશે.

જો કોઈ ખેલાડી તે સમયરેખા પછીના ડ્રાફ્ટમાં રહેવાનું નક્કી કરે છે, જો કે, તે એનબીએ સંયુક્તમાં ભાગ લેતા હોય અને જમા કરવામાં આવે તો જ તે શાળામાં જઇ શકે છે.