2021 એનએફએલ ડ્રાફ્ટ ક્લિવેલેન્ડમાં હોસ્ટ કરશે – 10 ટીવી

કી બિસ્કેન, ફ્લા. (એપી) – એનએફએલનું ડ્રાફ્ટ રોડ શો ક્લિવલેન્ડ અને કેન્સાસ સિટી તરફ દોરી ગયું છે.

બ્રાઉન્સની 75 મી વર્ષગાંઠ ઉજવવા માટે, 2021 નો ડ્રાફ્ટ ક્લિવલેન્ડમાં યોજાશે. બે વર્ષ પછી, ચીફ્સનું ઘર તેની તક મેળવે છે.

તાજેતરના વર્ષોમાં, લીગએ ન્યૂયોર્ક અને શિકાગોમાં ડ્રાફ્ટ લીધા છે; ફિલાડેલ્ફિયા; આર્લિંગ્ટન, ટેક્સાસ; અને નેશવિલે. ઓકલેન્ડ રેડર્સ ત્યાં સ્થળાંતર કરતાં થોડા મહિના પહેલા તે લાસ વેગાસમાં હશે.

જાહેરખબર – સ્ટોરી નીચે ચાલુ છે

“આ નોર્થઇસ્ટ ઓહિયો માટે એક અસાધારણ તક છે જે ફૂટબોલની બહાર પણ વિસ્તરે છે, અને અમે આગળ કાર્ય આગળ ધપાવવાનું ચાલુ રાખીએ છીએ … 2021 એનએફએલ ડ્રાફ્ટ ખરેખર ઉત્તરપૂર્વ ઓહિયો અને વિશ્વભરના ફૂટબોલ ચાહકો માટે યાદગાર છે તેની ખાતરી કરવા માટે,” બ્રાઉન્સના માલિકો ડી અને જિમ્મી હસલે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું.

કેનસસ સિટીનું ડ્રાફ્ટ યુનિયન સ્ટેશન અને રાષ્ટ્રીય વિશ્વ યુદ્ધ I મ્યુઝિયમ અને મેમોરિયલની આસપાસના વિસ્તારમાં યોજાશે.

કેન્સાસ સિટી સ્પોર્ટસ કમિશનના પ્રમુખ અને સીઇઓ કૅથી નેલ્સન જણાવે છે કે “આ પ્રતિષ્ઠિત ઇવેન્ટની યજમાની કરવા માટે એનએફએલ દ્વારા પસંદ કરવામાં આવેલા કેન્સાસ સિટી અને ચીફ્સ કિંગડમ રોમાંચિત છે.” “મિડવેસ્ટ ગૃહમાં ગૃહસ્થ ગૌરવ ઘણું ચાલે છે. અમે વિશ્વને રમતો માટેના અપ્રતિમ જુસ્સાને બતાવવા માટે ઉત્સાહિત છીએ – ખાસ કરીને વ્યાવસાયિક ફૂટબોલ માટેના અમારા ઉત્કટ.”

ઓહિયો ગવર્નર માઇક ડીવાઇન તરફથી નિવેદન:

“ઓહિયો પ્રોફેશનલ ફૂટબોલનો જન્મસ્થળ છે અને પ્રો ફુટબૉલ હોલ ઓફ ફેમનું ઘર છે. હું એન.એફ.એલ.ના નિર્ણયને ક્લેવલેન્ડમાં એનએફએલ ડ્રાફ્ટ પકડીને વખાણ કરું છું અને ક્લિવેલેન્ડ બ્રાઉન્સ અને ઓહિયોના તમામ ઓહિયોના વ્યાવસાયિક ફૂટબોલ ઇતિહાસ અને જુસ્સાને સ્પોટલાઇટ કરવાની તક આપું છું. પ્રશંસકો.

“આ જુલાઈમાં એમએલબી ઓલ-સ્ટાર ગેમ હોસ્ટિંગ, 2021 માં એનએફએલ ડ્રાફ્ટ અને 2022 માં એનબીએ ઓલ-સ્ટાર ગેમ, દેશની સૌથી મોટી વ્યાવસાયિક રમત લીગમાંની ત્રણમાંથી દરેકએ ક્લિવલેન્ડને આપેલી બધી રજૂઆત કરવાનો નિર્ણય લીધો છે, અને હું. વધુ સહમત ન થઈ શકે. “

ઓહિયો સેનેટર શેર્રોડ બ્રાઉન તરફથી નિવેદન:

“એનએફએલના જન્મ સ્થળ તરીકે ઉત્તરપૂર્વ ઓહિયો ફૂટબોલના ઇતિહાસમાં વિશેષ સ્થાન ધરાવે છે. ક્લેવલેન્ડમાં ડ્રાફ્ટ લાવીને, એનએફએલ તે વારસા પર તેમજ અમારા શહેરનો આનંદ માણવાની વેગ પર નિર્માણ કરે છે. ક્લિવેલેન્ડ શહેર એનએફએલને તેમના ઉગતા તારાઓનું પ્રદર્શન કરવા માટે ઉત્તેજક વાતાવરણ પૂરું પાડશે, જ્યારે ઉત્તરપૂર્વ ઓહાયો પર પ્રકાશ પાડશે અને આપણા રાજ્યને મહાન બનાવે તેવા ગુણો અને લોકોનું પ્રદર્શન કરશે. “

ઓહિયોના વરિષ્ઠ રોબ પોર્ટમેન તરફથી નિવેદન:

“એન.એફ.એલ. દ્વારા 2021 એનએફએલ ડ્રાફ્ટનું આયોજન કરવા માટે એન.એલ.એલ. દ્વારા ક્લિવલેન્ડને પસંદ કરવામાં મને આનંદ થયો છે, અને પસંદગીની પ્રક્રિયા દરમિયાન શહેરની વતી હું વકીલ માટે ગૌરવ અનુભવું છું. આ નોર્થઇસ્ટ ઓહિયો માટે એક મહાન સમાચાર છે, જેમાં અભૂતપૂર્વ ફૂટબોલ વારસો છે અને મુખ્ય ઇવેન્ટ્સનું આયોજન કરવાની સાબિત ક્ષમતા છે, અને ઉત્તમ આર્થિક અને ઐતિહાસિક આકર્ષણો પ્રદાન કરે છે. “

© 2019 દ્વારા 10TV.com. એસોસિયેટેડ પ્રેસમાં આ અહેવાલમાં ફાળો આપ્યો હતો. બધા હકો અમારી પાસે રાખેલા છે. આ સામગ્રી પ્રકાશિત, બ્રોડકાસ્ટ, ફરીથી લખી અથવા ફરીથી વિતરિત કરી શકાતી નથી.