આ સુપર મારિયો યુદ્ધ રોયલ રમત તમને 74 અન્ય મેરિઓ – ટેકરાડારને આગળ વધારવા માટે પડકાર આપે છે

<લેખ ડેટા-આઈડી = "ywqu5dXoJrYFzU5Hj3AwuC"> <હેડર>

મારિયો રોયેલે

છબી ક્રેડિટ: ઇન્ફર્નોપ્લસ

PUBG એ ‘યુદ્ધ રોયેલ’ રમતોની ખ્યાલને વિશ્વને રજૂ કર્યા પછી, શૈલીમાં સંખ્યાબંધ રમતો ફોર્ટનાઇટ સહિત રાતોરાત ઉગાડવાની શરૂઆત કરી, એપેક્સ લિજેન્ડ્સ અને ટેટ્રિસ 99. હવે, ઘરમાં એક નવી લડાઇ રોયેલ રમત છે જે તમારા સુપર મારિયો બ્રધર્સ કુશળતાનું પરીક્ષણ કરે છે, યોગ્ય રીતે મારિયો રોયેલે .

મારિયો રોયેલે જે તમને 74 અન્ય સમાન મેરિલો સામે સ્પર્ધામાં પિટ કરે છે રમતને 1-1 અથવા 2-1 થી શરૂ કરીને સાફ કરો. જો તમારે મરી જવું જોઈએ, તો પછીની મેચ શરૂ થાય તે પહેલાં તમને પાછા પ્રતીક્ષા રૂમ લોબીમાં લઈ જવામાં આવે છે.

રમતનો હૂક એ જ નથી કે તમે અન્ય ખેલાડીઓને જોઈ શકો છો કારણ કે તેઓ તમારી સાથેના અભ્યાસક્રમોમાંથી પસાર થાય છે – તેમ છતાં તે તેનો ભાગ છે – તે એ છે કે તેઓ સિક્કા અને શક્તિને પકડીને તમારી રમતને પ્રભાવિત કરી શકે છે પ્રથમ અપ્સ અને, જો તે કોઈ તારો મેળવે, તો તે અન્ય ખેલાડીઓને સાફ કરવા માટે તેનો ઉપયોગ કરી શકે છે. છેલ્લો ખેલાડી સ્થાયી – અથવા બોસર્સ કેસલના અંત સુધીમાં બનાવેલા પ્રથમ ત્રણ ખેલાડીઓ – જીતી જાય છે.

આ આશ્ચર્યજનક ભાગ એ છે કે આ રમત નિન્ટેન્ડોથી બનાવવામાં આવી નથી અથવા તેને જોડવામાં આવી નથી – તે એક યુટ્યુબર દ્વારા બનાવવામાં આવી છે. ટર્ન-ડેવલપર જેણે સપ્તાહના અંતે રમતની રચના વિશે વિડિઓ પોસ્ટ કરી:

બૉસર માટે જુઓ … ડોગ બોઉસર

એક-મેન ઓપરેશન માટે, તમારે રમતના વિકાસકર્તા, ઇન્ફર્નોપ્લસે જે સિદ્ધ કર્યું છે તેનો આદર કરવો પડશે – મારિયો રોયેલે એક આશ્ચર્યજનક મનોરંજક રમત છે અને નિન્ટેન્ડોને પોતાને ધ્યાનમાં લેવું જોઈએ.

આશા છે કે કંપનીએ મારિયો રોયેલને કૉપિરાઇટના ઉલ્લંઘનને બદલે સફળ સાબિતીનો ખ્યાલ માન્યો છે અને રમતને થોડા દિવસો સુધી રહેવા દે છે. જો નહીં, તો ઇન્ફર્નોપ્પસને અમેરિકાના નિન્ટેન્ડોના પ્રમુખ ડોગ બોવેસર અને નિન્ટેન્ડો કાનૂની ટીમ સાથે કામ કરવું પડશે. કઠોર બોસ યુદ્ધ વિશે વાત કરો.

તે કહે છે કે, આ રમત હજી પણ ઇન્ફર્નોપ્લસની વેબસાઇટ , પરંતુ તે ટૂંક સમયમાં બદલી શકે છે.

Via ગેમ્સ રૅડર