ભારત પર દિશા પાટણી: ફિલ્મમાં કેટરિના કૈફ સાથેની સ્ક્રીનની જગ્યા વહેંચવાની કમનસીબ લાગે છે – પિંકવિલા

સલમાન ખાનની અભિનેત્રી ભરત, દિશા પટણી, મોહિત સુરીના મલંગમાં આદિત્ય રોય કપૂર સામે દેખાશે.

પોસ્ટ અલી અબ્બાસ ઝફરની ભારત, દિશા પાટણી એ પાછલા ત્રણ હિટ ફિલ્મો – એમ.એસ. ધોની, બાગી 2 અને ભારતના ભાગરૂપે બની ગઇ છે અને કહેવું જરૂરી નથી કે, દરેક અભિનેતા તેના કારકિર્દીમાં હિટ ફિલ્મોનો ભાગ બનવા માંગે છે. પરંતુ રસપ્રદ વાત એ છે કે તેમની ક્રેડિટ માટે હિટ ફિલ્મોની શ્રેણીઓ હોવા છતાં, દિશા ફિલ્મો પર સહી કરવા માટે ઉતાવળમાં નથી અને તેઓ જે પ્રોજેક્ટ કરે છે તેનાથી સાવચેત રહેવા માંગે છે. “હું એવા સમયે નથી જે એક સમયે ટન પ્રોજેક્ટ્સ પર સહી કરશે. હું ધીમી કાર્યકર છું અને ખરેખર મારા કામનો આનંદ માણું છું. મને લાગે છે કે મારે એક સમયે એક વસ્તુ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ અને તે મારા સો ટકા આપવું જોઈએ. હું શું કરું તે નક્કી કરવા માટે સમય લે છે, “એમ દિશાએ જણાવ્યું હતું.

સુશાંત સિંહ રાજપુતથી ટાઇગર શ્રૉફમાં સલમાન ખાન સાથે કામ કરવાથી, દિશાને તેની પહેલી ફિલ્મ પછી આશ્ચર્યજનક અભિનેતાઓ સાથે કામ કરવાની તક મળી છે, પરંતુ ભારત પછી કોઈ નવીની જેમ જ, દિશા સલમાન ખાન સાથે સ્ક્રીન સ્પેસ શેર કરવા માટે ડર અનુભવતી હતી. , કારણ કે તેણી કહે છે કે સલમાન ખાન ખૂબ મહેનત કરે છે અને નમ્ર છે કે તેણે ભારતથી તેનાથી ઘણું શીખ્યા છે. “તે દરેકને ખૂબ મહેનત, નમ્ર, સમજણ અને સરસ છે. તે આશ્ચર્યજનક છે કે ઘણા વર્ષો સુધી કામ કર્યા પછી પણ, તે એટલા ચાર્જ કરે છે કે તે વસ્તુઓ અને તેથી મહેનતુ કરવા માંગે છે. “પરંતુ તમે જેણે આ ફિલ્મ જોઈ છે તે બધાએ નોંધ્યું હશે કે દિશા અને કેટરિના કૈફ પાસે નથી. એક સાથે દ્રશ્ય અને આ પ્રતિભાશાળી યુવાન અભિનેત્રી કટ્રીના સાથે કામ કરવાની તક મળી ન હોવાનું દુઃખદાયક લાગે છે કારણ કે તેઓએ વિવિધ યુગના પાત્રોને ચિત્રિત કર્યા છે.

પરંતુ ભારતના શૂટિંગ દરમિયાન, જેમાં દિશાએ ટ્રેપેઝ કલાકારની ભૂમિકા દર્શાવી હતી, તે સ્ટન્ટ્સને અજમાવી ત્યારે તે ઘાયલ થઈ હતી પરંતુ તેણી કહે છે કે તેની ઇજાએ તેને થોડીક ધીમી કરી નથી. “હું હજુ પણ તમામ તાલીમ અને વર્કઆઉટ્સમાં સંડોવાય છું. કારણ કે એકવાર તમે ઇજા પામ્યા પછી, તમારા મનમાં ભય રહેલો છે. જો તમે તેનો સામનો કરશો નહીં, તો તમે હંમેશાં અટકી જશો અને કંઈ પણ કરી શકશો નહીં. હું ઉંચાઈથી ડરેલો છું પરંતુ હું હજી જીમ્નાસ્ટિક્સ અને અન્ય બાબતોને ડર પર જીતવા માટે કરું છું, “દિશાને જણાવે છે. હાલમાં, દિશા મોહિત સુરીના મલંગ માટે આદિત્ય રોય કપૂરની વિરુદ્ધ શૂટિંગ કરી રહી છે અને 2020 માં ફિલ્મ સ્ક્રીન પર આવશે.

વાંચ્યું: ભારત: દિશા પાટણીને લાગે છે કે તે અને સલમાન ખાન ફરીથી કામ કરશે નહીં; અહીં શા માટે છે