રિતિક રોશનની ભૂતપૂર્વ પત્ની સુસાન ખાન તેને બચાવશે, કહેશે 'સુનૈના એક કમનસીબ પરિસ્થિતિ છે' – સમાચાર 18

સુનૈના રોશને આરોપ લગાવ્યો છે કે તેના પરિવારના ભાઈ, હૃતિક રોશન સહિતના તેમના પરિવાર તાજેતરના સમયમાં તેમના માટે અત્યંત નિર્દય છે. તેણીએ ટ્વીટ પણ કરી કે તેણે કુખ્યાત રિતૌટને હિંમત-કંગના યુદ્ધમાં ટેકો આપ્યો હતો.

Hrithik Roshan's Ex-wife Sussanne Khan Defends Him, Says 'Sunaina is an Unfortunate Situation'
છબી સૌજન્ય: Instagram

રિતિક રોશનના પિતરાઇ ઇશાન રોશન સુનૈના રોશન કેસમાં તેમના સમર્થનમાં આવ્યા પછી એક દિવસ પછી, અભિનેતાની ભૂતપૂર્વ પત્ની સુસાન ખાનએ લોકોને પરિવારના “અઘરા અવધિના” સન્માન આપવા માટે કહીને બચાવ કર્યો હતો.

સુનૈનાએ આરોપ લગાવ્યો છે કે તેના પરિવાર, તેના ભાઈ હૃતિક સહિત, તાજેતરના સમયમાં તેના માટે અત્યંત નિર્દય છે. તેણીએ ટ્વીટ પણ કરી કે તેણે કુખ્યાત રૃથક-કંગના યુદ્ધમાં કંગના રાણાવતને ટેકો આપ્યો હતો, જે હવે ત્રણ વર્ષથી ચાલે છે.

હવે, સુસાનએ આ બાબત અંગેના તેના સત્તાવાર Instagram પર નિવેદન જારી કર્યું છે. તેણીના નિવેદનમાં, તેણીએ લખ્યું હતું કે, “આ નજીકના ગૂંથેલા કુટુંબનો ભાગ હોવાના સંબંધમાં મારા સંબંધિત અનુભવ અને મારા જીવનકાળમાં, હું સુનૈનાને ખૂબ જ પ્રેમાળ, સંભાળ રાખનાર વ્યક્તિ તરીકે ઓળખું છું, જે એક છે દુર્ભાગ્યપૂર્ણ પરિસ્થિતિ. સુનૈનાના પિતા એક મોટી સ્વાસ્થ્ય કટોકટીમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે. તેમની માતા ઓછામાં ઓછું બોલવા માટે પોતાને નબળા છે. કૃપા કરીને પરિવારના કઠિન અવરોધોનો આદર કરો, દરેક કુટુંબ આવા સમયે પસાર થાય છે. મારે તેને એવું કહેવાની જરૂર છે જે આનો એક ભાગ છે લાંબા સમય સુધી કુટુંબ. ”

કંગનાની બહેન અને પ્રવક્તા રંગોલી ચંદેલ બુધવારે આરોપ લગાવ્યો હતો કે સુનૈના પરિવાર તેના પર શારીરિક રીતે હુમલો કરી રહ્યો હતો કારણ કે તે દિલ્હીના મુસ્લિમ માણસ સાથે પ્રેમમાં હતી. તેણીએ દાવો કર્યો હતો કે સુનૈના આ બાબતમાં મદદ માટે કાંગનાને પૂછતા હતા.

સુનૈના રોશન મદદ માટે કંગનાને પૂછે છે, તેનું કુટુંબ શારીરિક રીતે તેના પર હુમલો કરે છે કારણ કે તેણી દિલ્હીથી એક મુસ્લિમ માણસ સાથે પ્રેમ કરે છે, છેલ્લા અઠવાડિયામાં તેણીએ એક મહિલા પોલીસ અધિકારીને પકડ્યો હતો, તેના પિતાએ તેને પણ માર્યો હતો, તેનો ભાઈ તેને મૂકવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. બાર પાછળ .. (contd)

– રંગોલી ચંદેલ (@ રાંગોલી_એ) જૂન 19, 2019

દરમિયાન, રિતિકના પિતરાઇ ઇશાનએ ટ્વીટ્સની શ્રેણીમાં કંગના અને તેની બહેન રંગોલીને પછાડી દીધી હતી. તેમણે લખ્યું હતું કે, “લોકો દુ: ખી થઈ શકે છે કે કેવી રીતે લોકો તેમના પોતાના અંત માટે કુટુંબના નબળા સમયગાળાનો ઉપયોગ કરી શકે છે. પરિવારની કટોકટી હોવા છતાં, દીદી પાસે આ દેશની કાયદો અને વ્યવસ્થાની તંત્ર છે.”

કંગના અને રંગોલી પર હુમલો કરતા અન્ય એક ટ્વિટમાં તેમણે ઉમેર્યું હતું કે, “આ બહેનો આ પરિવાર સાથે શા માટે ભ્રમિત છે? મારા પપ્પાનું સ્વાસ્થ્ય સંકટથી પસાર થઈ રહ્યું છે, દીદી સંવેદનશીલ છે. તે અમારા પરિવાર માટે ખૂબ જ સંવેદનશીલ સમય છે.” સંવેદનશીલ થાઓ અને ગીધ તરીકે વર્તશો નહીં. ”

તે દુઃખદાયક છે કે લોકો તેમના પોતાના અંત માટે કુટુંબની નબળા અવધિનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરી શકે છે. પરિવારની કટોકટી હોવા છતાં, દીદી પાસે તેના માટે આ દેશની કાયદો અને વ્યવસ્થાની તંત્ર છે.

– ઇશાન રોશન (@ રોશન એશાન) જૂન 19, 2019

શા માટે આ બહેનો આ પરિવાર સાથે ભ્રમિત છે? મારા પપ્પાનું સ્વાસ્થ્ય સંકટ થઈ રહ્યું છે, દીદી નબળી છે. તે અમારા પરિવાર માટે ખૂબ જ સંવેદનશીલ સમયગાળો છે. હું આ લોકોને સંવેદનશીલ રહેવા વિનંતી કરું છું અને ગીધ તરીકે કામ કરતો નથી.

– ઇશાન રોશન (@ રોશન એશાન) જૂન 19, 2019

વધુ માટે @ News18Movies ને અનુસરો