સોર્સ – સીહોક્સ લીનોને જીનોની તરફેણમાં માફ કરે છે – ઇએસપીએન

<વિભાગ ડેટા-વર્તન = "લેખક_ઓવરલે લેખ_હેડર_ન્યૂઝ_ફાઈડ_ટાઇમ_મેટા સામાજિક_ટૂલ ટિપ્પણીઓ" id = "લેખ-ફીડ"> <લેખ ડેટા-વર્તન = "વાર્તા_સ્ક્રોલ વાર્તા_પ્રોડ્રેસ" ડેટા-આઈડી = "27502208" ડેટા-એસઆરસી = "http: //www.espn. કોમ / એનએફએલ / વાર્તા / _ / આઈડી / 27502208 / સોર્સ-સીહોક્સ-વાઇવ-લિંચ-એવરેજ-જીનો "> <ડીઆઇવી << હેડર>

<ફિગર ડેટા-સેરેબ્રો-આઈડી =" 5d68a97dca84b74875da3193 "ડેટા-સોર્સ = "espn" ડેટા-વિડિઓ = "મૂળ, 640,360,27496139, વ્હાઇટલિસ્ટ-ટીટી | KE | MQ | CN | AU | NG | ZM | FJ | MH | JM | KY | GB | UK | GD | BW | BM | PR | PR AW | AI | FM | MW | LC | LS | UG | HT | CD | BZ | SX | AG | PW | TZ | VC | GF | BB | GH | RW | NA | KN | MS | BS | ZW | NZ | SR | TC | GP | GY | BQ | US | AS | GU | MP | VI | UM | ">

<સોર્સ મીડિયા =" ( મહત્તમ-પહોળાઈ: 375px) "> રમો
જીનોએ સીહોક્સના પ્રીસેઝન ફિનાલમાં 2 ટીડી ફેંકી દીધી (0:37)

જીનો સ્મિથે ટચડાઉન્સની જોડી ફેંકી દીધી સીહોક્સ -૧થી પ્રીઝન સમાપ્ત કરે છે. (0:37)

7:43 બપોરે ઇટી

  • બ્રેડી હેન્ડરસન ESPN

સીએટલ સીહોક્સ એ ક્વાર્ટરબેક માફ કરી દીધું છે પેક્સ્ટન લિંચ , એક સ્રોતએ શુક્રવારે ઇએસપીએનને પુષ્ટિ આપી, રસેલનો બેકઅપ લેવાની તેની બિડ સમાપ્ત કરી વિલ્સન .

તે નોકરી જીનો પર જશે સ્મિથ – જ્યાં સુધી તેના ઘૂંટણ પરના પરીક્ષણો ગંભીર ઈજા પહોંચાડે નહીં.

સી શksક્સે વર્ષ 201 પછી જાન્યુઆરીમાં લિચને ફ્યુચર્સ સોદા પર સહી કરી હતી. ડેનવર બ્રોનકોસ ની 6 પ્રથમ રાઉન્ડની ચૂંટણીઓ 2018 માં ફૂટબોલની બહાર હતી. ત્યારબાદ તેઓએ વસંતમાં સ્મિથને એકલ બેકઅપ સ્પોટ માટે સ્પર્ધા કરવા માટે હસ્તાક્ષર કર્યા, કારણ કે સિએટલ તેના 53-માણસોના રોસ્ટર પર માત્ર બે ક્વાર્ટરબેક્સ રાખે છે.

લિંચ જો સીટટલની પ્રેક્ટિસ ટીમમાં સમાપ્ત થઈ શકે છે, જો તે માફી પર દાવેદારી નહીં કરે. સિએટલ ટાઇમ્સે પ્રથમ અહેવાલ આપ્યો કે તેને માફ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

સ્મિથ સમગ્ર seફિસasonન અને ઉનાળા દરમિયાન બંનેમાં વધુ સક્ષમ જેવો લાગતો હતો, જોકે લિંચે સામેની પ્રથમ પ્રસ્તુત રમતમાં પ્રભાવશાળી પ્રદર્શન કર્યા પછી મેદાન મેળવવાનું શરૂ કર્યું હતું. ડેનવર. તેણે અઠવાડિયામાં મિનેસોટા વાઇકિંગ્સ કોર્નબackક હોલ્ટન હિલથી માથામાં સખત ફટકો લીધો 2 કે જેણે તેને ત્રીજી રમત માટે બાકાત રાખ્યો. ગુરુવારે રાત્રે akકલેન્ડ સામેની પ્રિઝોન ફાઇનલમાં, લિંચે 4 યાર્ડ્સ માટે 7 પાસ 1 પાસ કર્યા. તેની એક અપૂર્ણતા નજીકનો અવરોધ હતો જે ડિફેન્ડર તેને છોડી દેતો ન હોત તો તે પીક-છ માટે જઇ શકે.

<< ડેટા વર્તણૂક = "લેખ_સંબંધિત">

લિંચની અંતિમ લાઇન ત્રણ પ્રીસેઝન રમતોમાં: 180 યાર્ડ્સ માટે 18-ઓફ–37, એક ટચડાઉન અને કોઈ વિક્ષેપો નહીં. તે બીજા સ્કોર માટે દોડ્યો.

સ્મિથ, તે દરમિયાન, 107 યાર્ડ માટે 4-ઓફ-7 ગયો અને ટચડાઉનની જોડી ગુરુવારે પસાર થઈ, પરંતુ કોઈ તેના ઘૂંટણ પર વળ્યા પછી પ્રથમ હાફ પૂરો કરી શક્યો નહીં. તે સિસ્ટીને દૂર કરવા માટે તેના ઘૂંટણની સર્જરી પછીની બીજી પ્રીઝન રમત ચૂકી ગયો.

કોચ પીટ કેરોલે સ્મિથની ઘૂંટણની તાજેતરની ઇજાને “થોડી ઝટકો” ગણાવી હતી અને કહ્યું હતું કે ટીમ થોડા દિવસોમાં વધુ જાણી લેશે, જ્યારે તે એક દિવસમાં આવી ગયો હતો. તપાસવામાં આવી હતી. સ્મિથે જણાવ્યું હતું કે તેના ઘૂંટણની ઉત્તમ પોસ્ટગેમ અનુભવાઈ છે પરંતુ ઉમેર્યું હતું કે તેને એમઆરઆઈ લેવાની જરૂર પડી શકે છે.

ત્રણ પ્રીઝન રમતોમાં, સ્મિથને 282 યાર્ડ્સ માટે 18-ઓફ-34 ગયો, બે ટચડાઉન કર્યા અને કોઈ વિક્ષેપ નહીં. તે પણ ટચડાઉન માટે દોડી ગયો.

સ્મિથના કેરોલે કહ્યું: “તે ગુનો કાબૂમાં રાખે છે. તેને મળે છે. તે ખરેખર તે સમજે છે. તેથી તે વાસ્તવિક હકારાત્મક છે.”

જેટી બેરેટ એ સિએટલના 90-માણસોના રોસ્ટર પરનો ચોથો ક્વાર્ટરબેક હતો.

સી સીહાકસે પણ માફ કરી શાલોમ લુઆની , રક્ષણાત્મક અંત લોગન ટાગો અને રુકી ઝેવિયર ટર્નર પર શુક્રવારે પાછા દોડી રહ્યા છે, એક સૂત્રએ ESPN ને કહ્યું, અને પીte રક્ષણાત્મક પાછળ દેશોન શેડ એ ટ્વિટર પર પોસ્ટ કર્યું કે તેને મુક્ત કરવામાં આવશે.