અલા વૈકુંઠપુરમુલુ: બીજા સંવેદના સાથે થામન તૈયાર છે – તેલુગુ360

<લેખ આઈડી = "પોસ્ટ -223904" આઈટમ્સકોપ = "" આઇટમટાઇપ = "https://schema.org/Article"> <ડિવ> <ડિવ>

નિavશંકપણે સમાજવરગમના તાજેતરના સમયમાં એક શ્રેષ્ઠ ગીતો છે અને એક પણ ગીતમાં million કરોડ મિલિયન જોવાઈ છે અને હજી ગણાય છે. આલા વૈકુંઠપુરમમૂલુની ટીમ તેના પ્રતિસાદથી આનંદિત થઈ ગઈ છે. દિવાળીની પૂર્વસંધ્યાએ, ફિલ્મનો બીજો સિંગલ બહાર આવશે. ફિલ્મના મ્યુઝિક કમ્પોઝર થમન અને તેની ટીમે મૂળ ગીત માટે અન્નપૂર્ણા સ્ટુડિયોમાં specialભા કરેલા ખાસ સેટમાં એક વિશિષ્ટ વિડિઓ બાઇટ (જેમ કે પહેલા તૈયાર કરેલા એક સમાન) માટે શૂટ કર્યું હતું.

રિલીઝ માટે પૂરતો સમય હોવા છતાં, અલા વૈકુંઠપુરમુલુના નિર્માતા પહેલાથી જ ફિલ્મના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે. ફિલ્મનું શૂટિંગ ઝડપી ગતિએ થઈ રહ્યું છે અને નવેમ્બર સુધીમાં આખું શૂટિંગ બોલાવવામાં આવશે. ત્રિવિક્રમ શ્રીનિવાસ દિગ્દર્શિત આ કૌટુંબિક મનોરંજનમાં અલ્લુ અર્જુન અને પૂજા હેગડે મુખ્ય કલાકારો છે. શૂટિંગ પૂર્ણ થયા પછી જ, અલ્લુ અર્જુન એક ખાસ પ્રમોશનલ ગીત માટે શૂટ કરશે જે ડિસેમ્બરમાં રિલીઝ થશે. અલા વૈકુંઠપુરમમૂલુ સંક્રાંતિ 2020 માં રિલીઝ થવાની તૈયારીમાં છે.

તેલુગુ 6060 હંમેશાં શ્રેષ્ઠ અને તેજસ્વી પત્રકારો માટે ખુલ્લું છે. જો તમને પૂર્ણ-સમય અથવા ફ્રીલાન્સમાં રુચિ છે, તો અમને ઇમેઇલ કરો

કૃષ્ણ @telugu360.com